ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36984
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 13:56
[RE: CFC ท้อดเหมือนจะทุ่มแต่ไปต่อราคาเค้าเกิ้นน]
tipoo พิมพ์ว่า:
Spoil
Nakkii พิมพ์ว่า:
tipoo พิมพ์ว่า:
ก็ต่อรองเเหละ มันก็ต้องยื่นต่ำๆไปก่อน ยื่นสูงอีกทีมก็ยิ่มเลยดิ ดูอย่างเคส ชีเวล ตอนเเรกเลสเตอร์ตั้ง 60-80 ล้านเลยมั้งถ้าจำไม่ผิด เจ๊ไป สอยมา 40-45 ล้าน ถือว่าผลงานชิ้นโบว์เเดงเลย  

ไค ฮาแวตซ์ นี่ รูดี้ โฟลเลอร์ จะเอา 86 ล้านปอนด์ ( 100 ล้านยูโร ) ให้ได้ เจ๊ต่อจนเหลือ 70 ล้านปอนด์ ( 80 ล้านยูโร ) ได้เฉย

มันต่อรองราคากันได้แหละ ถ้ามีเวลา เพราะยืดเยื้อแน่ๆ ถ้าไม่รีบก็ลองดู แต่ตลาดนี้เชลซีต้องรีบนะ โดยเฉพาะเซ็นเตอร์ ก็เลยไม่รู้จะยังไง  

จริงๆ เซ็นเตอมีหลายตัวน่าสนเลยนะ
อย่าง เบรเมอร์ตามข่าว 30 ล้าน น่าสนมาก
วันนี้ บอทเเมน 40 ล้าน น่าเข้าไปเเจมมาก
นี่ไม่รวมตัวฟรี หรือ เหลือสัญญาปีเดียวอีก

ผมว่า คุนเด้ 50-60 น่าจะเเพงไป เเล้วเหมือนบังคับเล่นหลัง 3 เพราะหลัง 2 ซิลวา 183 คุนเด้ 180 ยังไงก็ไม่ไหว ยังไงหาพวกกองหลัง สูงหน่อย ทางบอลโอเค มาเเทนก่อนก็ได้  

- เบรเมอร์ นี่พอทีมสนเยอะ โตริโน่ โก่งไป 50 ล้านยูโรละครับ ก็ประมาณ 43 ล้านปอนด์ อินเตอร์ถึงได้ถอยๆไปเนี่ยครับ ถ้าทีมในอังกฤษซื้อ 35-40 ล้านต้องมีนะ

- บอทแมน น่าสนจริงครับ แต่นิวเขาตามมานาน น่าจะซื้อใจเจ้าตัวมากกว่า แล้วเชลซีก็ดูไม่สนเลย

- คุนเด้ ตอนนี้ตามข่าวคือไม่ใช่เป้าหมายหลัก ( เดอลิค ขึ้นมาเป็นเป้าหลักแทน ) ก็น่าจะพร้อมจ่ายเต็มที่ไม่มากหรอก ผมว่าไม่เกิน 50

เผลอๆ ผมว่าอาจจะ ขวา เดอลิค ซ้าย คิมเพมเบ้ เอาอะดิ

ปารีส กำลังจะได้ สครินเนียร์ ก็น่าจะตัวจริงคู่ มาควินยอญ นะ คิมเพมเบ้อาจจะยากย้ายก็ได้ ราคาก็ดูไม่น่าแพง แล้วทูเคิ่ลแกดูชอบจัง มีข่าวตลอด

เห็นใน whoscored ขึ้นจุดเด่นว่า เป็นการจ่ายบอล ส่วนสไตล์การเล่นก็ชอบจ่ายบอลสั้น ก็อาจจะเข้าแผนทูเคิ่ล

แต่ช็อตเหวอก็พอๆกับซูม่า รูดิเกอร์ ยุคแลมพ์แหละ ถ้ามาจริงก็หวังว่ามาเล่นหลัง 3 แล้วจะผิดพลาดน้อยลงแบบรูดี้นะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: จ้าวยุโรป2021
เข้าร่วม: 01 Jun 2021
ตอบ: 1068
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 14:02
[RE: CFC ท้อดเหมือนจะทุ่มแต่ไปต่อราคาเค้าเกิ้นน]
ถ้าซื้อตามราคาที่เค้าตั้งสิ ถือว่าโง่ชิบหาย
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34886
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 14:27
แม่งยื่นราคาเหมือนตอนFSGพึ่งมาเทคลิเวอร์พูลช่วงแรกๆเลย
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 17087
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 19:22
ปกติมั้ย สุดท้ายเขาก็ต้องมีคุยกันจนไปจบที่ราคาที่สองฝั่งรับได้
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: Chelsea!!!
เข้าร่วม: 20 Feb 2011
ตอบ: 1484
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 11:29
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
Zukoay พิมพ์ว่า:
ฉลาดใช้เงิน ไม่ใช่สักแต่ว่าทุ่มอันนี้ก้ดีแล้วนิ อยากได้ค่าตัวระดับสถิติเหรอครับ

ซื้อขายก้ต้องมีการต่อรองเป็นธรรมดานิหน่า  

ขี้เกียจตอบละ ไปอ่านเม้นบนๆบ้างนะครับ
บอกให้ต่อ 20-25%พอ
ไปต่อเป็นครึ่งใครจะขาย ดูราคาที่ยื่นไปสิครับ ยื่นแค่ครึ่งเดียวที่เค้าตั้งมา
ผมก็ค้าขายทำธุรกิจ เรื่องแค่นี้คิดง่ายๆมั้ง

เกิดคนมายื่นซิ้อแวเนอ15m พู15m กองเต้15m
เป็นคุณขายไหม ครับ

ขี้เกียจตอบทีหลังก็ไม่ต้องมาตอบก็ได้ครับ ก็มันความเห็นผม
และอีกอย่างที่ผมตอบมันไปว่าคุณอะไรยังไง ก้แค่ชม เจ้าของใหม่มันผิดอะไรเหรอ ที่ไม่สักแต่ว่าทุ่ม ถึงจุดๆนึงธุรกิจอ่านะ ต่อรองเรื่อยๆก็ได้ในราคาที่พึงพอใจทั้ง 2 ฝ่ายถูกปะครับ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Chelsea!!!
เข้าร่วม: 20 Feb 2011
ตอบ: 1484
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 11:31
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
ฉลาดใช้เงิน ไม่ใช่สักแต่ว่าทุ่มอันนี้ก้ดีแล้วนิ อยากได้ค่าตัวระดับสถิติเหรอครับ

ซื้อขายก้ต้องมีการต่อรองเป็นธรรมดานิหน่า  

ขี้เกียจตอบละ ไปอ่านเม้นบนๆบ้างนะครับ
บอกให้ต่อ 20-25%พอ
ไปต่อเป็นครึ่งใครจะขาย ดูราคาที่ยื่นไปสิครับ ยื่นแค่ครึ่งเดียวที่เค้าตั้งมา
ผมก็ค้าขายทำธุรกิจ เรื่องแค่นี้คิดง่ายๆมั้ง

เกิดคนมายื่นซิ้อแวเนอ15m พู15m กองเต้15m
เป็นคุณขายไหม ครับ

ขี้เกียจตอบทีหลังก็ไม่ต้องมาตอบก็ได้ครับ ก็มันความเห็นผม
และอีกอย่างที่ผมตอบแค่เห็นต่างนิดหน่อย ที่ชมเจ้าของใหม่มันผิดอะไรเหรอ ที่ไม่สักแต่ว่าทุ่ม ถึงจุดๆนึงธุรกิจอ่านะ ต่อรองเรื่อยๆก็ได้ในราคาที่พึงพอใจทั้ง 2 ฝ่ายถูกปะครับ  
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel