ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31771
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 08:13
[RE: [Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป]
Elizx พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
ผมก็ลังเลอยู่ปั้นgraceขึ้น6ดาวมั้ย reroll id ใหม่มา ได้ชูร่ากับ อลิส แต่แอบงง อลิสเก่งยังไง ยังไม่ค่อยเก็ตอะครับ พึ่งเริ่มใหม่ไอดีสองวัน ใครก็ได้อธิบายหน่อยครับอลิสใช้ในไหนทำอะไรบ้าง

อุตส่ารีหาแทบตาย ออกยากกว่า5ดาวอีกไอตัว4ดาวตัวนี้

ถ้าไม่ปั้นgraceขึ้น6ดาว ปั้นตัวไหน ก่อน

Ginga chihaya หรอครับ ชูร่าผมว่าก็ไม่น่าใช้ลงเซ็นทอร?ใช่มั้ยน่าจะข้ามไปก่อน  

alice เอาไว้โยนเทินให้เพื่อนครับ เอาง่ายๆ เพื่อนได้ใช้สกิลติดกัน 2 รอบเลย ถ้าเปนบางตัวตีทีเดียว 3 รอบเลย
แต่ผมก้อยังไม่ได้ใช้นะ รอปั้นลงเซนทอร์ 8 น่าจะได้ใช้เพราะผมไม่มี ginga
ถ้ามี ginga ปั้น ginga 6 ดาวก่อนได้นะ มันลงบอสม้าเก่ง

โอเคครับ เราควรเล็งสอยม้าก่อนเป็นอันดับแรกใช่มั้ยครับ

เจอในกลุ่มม้า8 กิงกะ6ดาว โรโกะ5 ชิฮายะ5 อลิสไม่รู้กี่ดาว ลงด่าน8 เลยตั้งใจจะปั้นgingaตัวแรกเลยครับ แต่ตอนนี้มีปัญหา ไม่มี ที่อัพtecnology ต้องรอมันดันเปิดหงุดหงิดสุด

สงสัยอีกอย่างครับเค้าใช้เพชรรีพลังงานกันมั้ย? ผมเริ่มใหม่จะใช้พลังงานให้คุ้มค่าที่สุด ไอดีเก่าเละเทะไปฟามทิ้งขว้างแบบไร้สาระไม่มีแนวทาง  

ยังไงก้อน่าจะต้องฟามม้า 7 ก่อนนะผมว่า ม้า 8 มันต้องของครบๆหน่อย
ผมก้อรอฟามไอที่ไว้อัพสกิล จะอัพอลิส แม่งต้องรอพฤหัส หงุดหงิดเหมือนกัน 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8952
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 08:33
[Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป
hOtkeys พิมพ์ว่า:
ผ่านCentaur9แล้วครับ ใช้เชตนี้อัดของดาเมจให้Ginga ใส่เซตสปีด+status acc ให้shyura ออกท่าลดเกราะตัวแรกให้ได้ที่เหลือก็สบายครับ

shyura speed เท่าไหร่ครับ ผม 160 นิดๆ ยังไม่พอเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 796
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 12:12
[RE: [Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป]
sandroz พิมพ์ว่า:
hOtkeys พิมพ์ว่า:
ผ่านCentaur9แล้วครับ ใช้เชตนี้อัดของดาเมจให้Ginga ใส่เซตสปีด+status acc ให้shyura ออกท่าลดเกราะตัวแรกให้ได้ที่เหลือก็สบายครับ

shyura speed เท่าไหร่ครับ ผม 160 นิดๆ ยังไม่พอเลย

พยายามให้Shyura สปีดเยอะสุดในทีมครับ ของผมเรียง shyura>alice>ginga ครับ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยากแท้จริงหนอความรักของโอตาคุ
เข้าร่วม: 21 Nov 2020
ตอบ: 523
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 02:32
เกมนี้มันเซทบอทออกสกิลได้ แต่มันจะเจาะจงหน่อย

ทีมผมลงเซนทอ 8 จะเซทตามนี้
1 กิก้า อัดเซทแจกจัดเต็ม ใช้สกิล2 ก่อนแล้วค่อยสกิล3
2 อลิส โยนเทินให้ตัว 1
3 มอริส เพิ่มเกจให้ตัว 1 เอาไว้ฮิลด้วย
4 ตัว4ดาวกิจกรรมลดเกราะ

เรียงสปีด 4 > 1 > 2 > 3

4ลดเกราะ 1สาดสายฟ้า 2โยนเทินให้1 1สกิล3 ประมาณนี้

ว่าจะหาตัวโยนเทินอีกตัวมาแทนมอริสละ กะเอาให้ตายในสองสามชุดแรกเลย  

สอบถามครับเซ็ตแจกที่เทพนี่ได้จากเควส Rookie หรือ เควส Pre Mission ครับ

ไอดีเก่าผมมั่วมาก ตอนนี้พึ่งเริ่มเล่นใหม่จะได้ฟามเควสถูก ตอนนี้ย้ายจาก ยุโรป มา แปซิฟิกตามเพื่อนที่ทำงานละ
0
0

Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29841
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 05:53
NakStyle พิมพ์ว่า:
เกมนี้มันเซทบอทออกสกิลได้ แต่มันจะเจาะจงหน่อย

1 กิก้า อัดเซทแจกจัดเต็ม ใช้สกิล2 ก่อนแล้วค่อยสกิล3
3 มอริส เพิ่มเกจให้ตัว 1 เอาไว้ฮิลด้วย

4ลดเกราะ 1สาดสายฟ้า 2โยนเทินให้1 1สกิล3 ประมาณนี้

ว่าจะหาตัวโยนเทินอีกตัวมาแทนมอริสละ กะเอาให้ตายในสองสามชุดแรกเลย  

สอบถามครับเซ็ตแจกที่เทพนี่ได้จากเควส Rookie หรือ เควส Pre Mission ครับ

ไอดีเก่าผมมั่วมาก ตอนนี้พึ่งเริ่มเล่นใหม่จะได้ฟามเควสถูก ตอนนี้ย้ายจาก ยุโรป มา แปซิฟิกตามเพื่อนที่ทำงานละ  

pre mission ครับ
1
0

นักเตะเทศบาล
Status: ยากแท้จริงหนอความรักของโอตาคุ
เข้าร่วม: 21 Nov 2020
ตอบ: 523
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 07:21
LeoNess พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ ดูแล้วฟามยาวๆเลยทั้งลงด่าน หาหุ่นแมว ทั้งด่านหาเกียร์

จำเป็นต้องรีบปลดไหมครับ เควส pre mission
0
0

Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29841
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 07:55
LeoNess พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ ดูแล้วฟามยาวๆเลยทั้งลงด่าน หาหุ่นแมว ทั้งด่านหาเกียร์

จำเป็นต้องรีบปลดไหมครับ เควส pre mission  

เควส pre mission อยู่นานครับ..ถ้าไม่รีบเอาอาวุธเมพวันที่ 6..ก็เล่นได้เรื่อยๆ ครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel