ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เถ่าเท่ากัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Nov 2005
ตอบ: 2392
ที่อยู่: ใต้พื้นแผ่นดินที่พวกคุณยืนอยู่ สักวันพวกคุณก็ต้องลงมาอยู่กับผม โดยไม่มีอะไรติดตัวมาด้วย
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 17:26
[RE: JK บอกตนมักโดน "พี่เสือ" ปั่นข่าวลือก่อนเกมใหญ่]
Punishers พิมพ์ว่า:
เค้าเม้นท์เบาๆแต่มีคนหัวร้อนมาดิ้นรุมเรื้อนกันใหญ่ อะไรจะอ่อนไหวขนาดน้าน

ไม่ได้หัวร้อนเลย รำคาญมากกว่า โผล่ทุกมู้ที่เป็นลิ้วพูล
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: เถ่าเท่ากัน
เข้าร่วม: 21 Nov 2005
ตอบ: 2392
ที่อยู่: ใต้พื้นแผ่นดินที่พวกคุณยืนอยู่ สักวันพวกคุณก็ต้องลงมาอยู่กับผม โดยไม่มีอะไรติดตัวมาด้วย
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 17:28
[RE: JK บอกตนมักโดน "พี่เสือ" ปั่นข่าวลือก่อนเกมใหญ่]
บ้าจริงๆเลย มาไม่ทันกดเรื้อนน
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: กองแช่ง
เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 12975
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 18:18
[RE]JK บอกตนมักโดน "พี่เสือ" ปั่นข่าวลือก่อนเกมใหญ่
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
กินข้าวยัง พิมพ์ว่า:
รำคาญมากๆ ครับ  

หมายถึง บาเยิร์น  

ไอ้ยูซแมคโทนี่แหละ

ปัดโธ่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
LiverpoolFC
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6320
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 18:58
[RE]JK บอกตนมักโดน "พี่เสือ" ปั่นข่าวลือก่อนเกมใหญ่
น่าจะปล่อยมันพล่ามไปให้ตายใจ รอเวลามันโดนเชคบิลลงสุสานทีเดียวมากกว่าส่งมันเข้าคุก แบบเคสเก่าๆ

แต่ก็เข้าใจแหละว่าแม่งน่ารำคาญ ทีนี้ไม่มีพวกหล่อๆฝั่งนั้นมาห้ามมันซักคน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2009
ตอบ: 5575
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 19:32
gammer123 พิมพ์ว่า:
อ้าวรู้เรื่องด้วยเหรอ ทีแบบนี้รู้ความขึ้นมาทันทีเลยอะ ตอนทีบอกเตือนดีๆว่าไม่ให้โคว้ท ไม่รู้เรื่องไม่เคารพซะงั้น
จะแกล้งทำตัวตลาดล่าง ก็ทำให้มันตลอดสิครับ พอเจอแบบนี้เชื้อตลาดล่าง จางลงเฉยมีการงอแงบอกก็เลือกที่จะนินทาเองนี่หว่า งอแงเป็นเด็กเลย ก็สมควรละล่ะ

ปล. ก็ยังจะหน้าด้านโคว้ท เรื่อยๆเนอะ 555 จะนินทาก็นินทากลับดิ๊ทำตัวเป็นเด็กขี้แง พยายามจะดีงคนอื่นลงมาให้ได้ เหมือนพูดใส่ กำแพง อ้าวเข้าคุกไปละ ขอแก้ไขเพิ่ม หวังว่า ชีวิตจริงจะไม่ต้องมาเข้าคุกแบบนี้นะครับ ขอให้แค่แกล้งเป็นตลาดล่างในบอร์ด พอเนอะ อย่าเป็นในชีวิตจริงเลย สงสารครอบครัว พี่แกถ้าไม่มาโค้วท ชาวบ้านมั่วซั่วพิม แต่ในสเปชของตัวเองก็ดียุแล้วเชียว  

ไม่น่าไปแลกกับคนยังงั้นเลยครับ
เหมือนเพื่อนหงส์เราก็เตือนๆกันแล้วนะว่าอย่าไปให้ค่า อย่าไปตอบไปสนใจมัน
ดูทรงแล้ว อีแมค โดนแบนก็ไม่กลัวหรอก ท่าทางจะมีหลายไอดี
0
0
WORLD PEACE!! [ V ]
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10262
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 21:03
T e X a S พิมพ์ว่า:
น่าจะปล่อยมันพล่ามไปให้ตายใจ รอเวลามันโดนเชคบิลลงสุสานทีเดียวมากกว่าส่งมันเข้าคุก แบบเคสเก่าๆ

แต่ก็เข้าใจแหละว่าแม่งน่ารำคาญ ทีนี้ไม่มีพวกหล่อๆฝั่งนั้นมาห้ามมันซักคน  

ไปดูเวลามันเมนท์ที่อื่นบางทีแฟนผียังแหม่งๆเลย เมนท์เรียกตีนทั้งนั้น

ละผมไม่รู้คนอื่นยังไง แต่ผมไม่ได้อ่านข่าวนี้อะ เห็นว่าโดนแบนถึงได้เข้ามา ผมควรห้ามยังไงครับ นั่งทางในรู้ละเข้ามาด่ามันเหรอ
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10184
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 21:37
The Last Man พิมพ์ว่า:
ตอนนั้นทั้งเลวา ทั้งเกิตเซ่เลย นิสัยเสียชิบ  

เลวานยืนยันจะย้ายครับ แต่ดอร์ทมุนด์รั้งตัวไว้จนหมดสัญญาเอง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Jun 2010
ตอบ: 276
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 21:47
pepino พิมพ์ว่า:
U'fa 24 พิมพ์ว่า:
SmashingCumshot พิมพ์ว่า:
นัดชิงยูฟ่าปีนึง JK ต้องคุมดอร์ทเจอเสือใต้ ปีนั้นจำได้ว่าก่อนนัดชิงไม่กี่วัน เกิตเซ่ โดนดูดเรียบร้อย JK เลยดร็อปเป็นสำรองไปเลย  

ไม่ใช่ครับ โดนดูดเรียบร้อยตั้งแต่ก่อนเตะรอบรองที่เจอมาดริดแล้วครับ ข่าวพวกเรื่องไม่มีสมาธิลงสนามมันมาตั้งแต่นัดที่เจอมาดริดแล้ว

แล้วที่ไม่ได้ลงรอบชิงก็เพราะเจ็บแฮมสตริงในนัดที่เจอมาดริดนั่นแหละครับ จากนั้นนัดชิงก็ไม่ใช่สำรองด้วยครับไม่มีชื่อเลยนั่งดูบนอัฒจันทร์ ตอนดอร์ทมุนขึ้นนำกล้องยังซูมไปดูเลยว่าเกิตเซ่จะดีใจไหม

เขายังแซวกันเลยว่าเจ็บถูกเวลา หรือไม่ก็เป็นแผนแกล้งเจ็บเพื่อไม่ให้ทั้งดอร์ทมุน เกิตเซ่ บาเยิน ต้องลำบากใจ แต่ที่แน่ๆคล๊อปอ่ะเซงสุดแล้ว เพราะเกิตเซ่ปีนั้นร่างทองคำแท้เลยถ้าได้ลงเต็มที่นัดชิงเกมรุกน่าจะดูดีกว่าบาเยินอีก  

ตอนไปดึงตัวนิโก้ โควัช มาคุม ก็ทีหนึ่ง ประกาศก่อนนัดชิงเดเอฟเบโพคาลไม่กี่วัน

ปรากฏ แฟรงค์เฟิร์ตนัดนั้นสวมร่างทองเฉย คว้าถ้วยหักปากกาเซียนซะงั้น  

ถ้าตามข้าวนี้timeline คือ บาเยินไปดึงเก็ตเซ่แบบ officialหลังจากดอทมุนด์ชนะมาดริด แล้วรู้ว่าจะชิงกับบายิน ทำให้บรรยากาศทีมดอร์มุนด์พัง แล้วผุ้บริหารถึงขันยกเลิกการกินข้าวด้วยกันเลยนะครับ(ถึงเจ้าต้วจะไม่ได้ลงเพราะเจ็บ แต่มันทำลายบรรยากาศทีมไปแล้วหน่ะ) แล้วก่อนเกมส์นัดชิงไม่กี่วัน ก็ดันไปมีขาวกับเลานอีก

https://www.blockdit.com/posts/5cf64787f018de0fea8cf413

เรื่องพวกนี้เกินขึ้นบ่อยๆกับบายเยินมากเกินไปจนไม่น่าเป็นเรื่องบังเอิญอ่ะครับ จริงๆสมัยก่อนก็เคยไปทาบทามโรซีกี้ จนดอร์ทมุนด์อยู่ดีๆต้องเพิ่มค่าเหนือยให้เจ้าแป้งสองเท่าเพื่อรั้งตัวอ่ะครับ

จริงๆผมเคยเชียบาเยินสมั้ยพวก ลิซาลาซู เมเมตโช์ เอฟเฟนแบก ไรพวกนี้ด้วยนะ แต่เรืองนอกสนามทำให้เชียร์ต่อไม่ลงอ่ะ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10184
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 21:54
Alfonso777 พิมพ์ว่า:
pepino พิมพ์ว่า:
U'fa 24 พิมพ์ว่า:
SmashingCumshot พิมพ์ว่า:
นัดชิงยูฟ่าปีนึง JK ต้องคุมดอร์ทเจอเสือใต้ ปีนั้นจำได้ว่าก่อนนัดชิงไม่กี่วัน เกิตเซ่ โดนดูดเรียบร้อย JK เลยดร็อปเป็นสำรองไปเลย  

ไม่ใช่ครับ โดนดูดเรียบร้อยตั้งแต่ก่อนเตะรอบรองที่เจอมาดริดแล้วครับ ข่าวพวกเรื่องไม่มีสมาธิลงสนามมันมาตั้งแต่นัดที่เจอมาดริดแล้ว

แล้วที่ไม่ได้ลงรอบชิงก็เพราะเจ็บแฮมสตริงในนัดที่เจอมาดริดนั่นแหละครับ จากนั้นนัดชิงก็ไม่ใช่สำรองด้วยครับไม่มีชื่อเลยนั่งดูบนอัฒจันทร์ ตอนดอร์ทมุนขึ้นนำกล้องยังซูมไปดูเลยว่าเกิตเซ่จะดีใจไหม

เขายังแซวกันเลยว่าเจ็บถูกเวลา หรือไม่ก็เป็นแผนแกล้งเจ็บเพื่อไม่ให้ทั้งดอร์ทมุน เกิตเซ่ บาเยิน ต้องลำบากใจ แต่ที่แน่ๆคล๊อปอ่ะเซงสุดแล้ว เพราะเกิตเซ่ปีนั้นร่างทองคำแท้เลยถ้าได้ลงเต็มที่นัดชิงเกมรุกน่าจะดูดีกว่าบาเยินอีก  

ตอนไปดึงตัวนิโก้ โควัช มาคุม ก็ทีหนึ่ง ประกาศก่อนนัดชิงเดเอฟเบโพคาลไม่กี่วัน

ปรากฏ แฟรงค์เฟิร์ตนัดนั้นสวมร่างทองเฉย คว้าถ้วยหักปากกาเซียนซะงั้น  

ถ้าตามข้าวนี้timeline คือ บาเยินไปดึงเก็ตเซ่แบบ officialหลังจากดอทมุนด์ชนะมาดริด แล้วรู้ว่าจะชิงกับบายิน ทำให้บรรยากาศทีมดอร์มุนด์พัง แล้วผุ้บริหารถึงขันยกเลิกการกินข้าวด้วยกันเลยนะครับ(ถึงเจ้าต้วจะไม่ได้ลงเพราะเจ็บ แต่มันทำลายบรรยากาศทีมไปแล้วหน่ะ) แล้วก่อนเกมส์นัดชิงไม่กี่วัน ก็ดันไปมีขาวกับเลานอีก

https://www.blockdit.com/posts/5cf64787f018de0fea8cf413

เรื่องพวกนี้เกินขึ้นบ่อยๆกับบายเยินมากเกินไปจนไม่น่าเป็นเรื่องบังเอิญอ่ะครับ จริงๆสมัยก่อนก็เคยไปทาบทามโรซีกี้ จนดอร์ทมุนด์อยู่ดีๆต้องเพิ่มค่าเหนือยให้เจ้าแป้งสองเท่าเพื่อรั้งตัวอ่ะครับ

จริงๆผมเคยเชียบาเยินสมั้ยพวก ลิซาลาซู เมเมตโช์ เอฟเฟนแบก ไรพวกนี้ด้วยนะ แต่เรืองนอกสนามทำให้เชียร์ต่อไม่ลงอ่ะ  

บาเยิร์นสมัยอูลี เฮอเนส เป็นผู้บริหาร จะมาแนวนี้ คือถือว่าทีมตัวเองเป็นรองทีมอื่น จะใช้ทุกวิถีทางที่ไม่ขัดกฎหมายดึงตัวนักเตะมาให้ได้ ต่อให้ทำสงครามประสาท หรือคนตราหน้าก็ยอม ถ้าทำให้ทีมได้ถ้วยได้ถาดครับ

ถึงไม่ชอบใจ แต่ทำอะไรไม่ได้นอกจาก "เอาผลงานตบหน้า" หรือหาคนที่ดีกว่ามาร่วมทีมให้ได้ และการดึงพวกตัวดีๆ มาจากทีมอื่นเหมือนตัดกำลังก็จริง แต่จะเป็น "ภาระ" ถ้านักเตะที่ซื้อมา แทบไม่ได้ลง เล่นเข้าขากับทีมไม่ได้
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6320
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 22:24
Ool3z พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:

ไปดูเวลามันเมนท์ที่อื่นบางทีแฟนผียังแหม่งๆเลย เมนท์เรียกตีนทั้งนั้น

ละผมไม่รู้คนอื่นยังไง แต่ผมไม่ได้อ่านข่าวนี้อะ เห็นว่าโดนแบนถึงได้เข้ามา ผมควรห้ามยังไงครับ นั่งทางในรู้ละเข้ามาด่ามันเหรอ  

ผมก็หมายถึงรวมๆอย่างที่นายว่ามาว่ามันเมนท์เรียกตีน อยู่หลายมู้อื่นๆ ไม่เห็นมีใครห้ามซักคน
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 21427
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 23:25
เข้ามาดูขยะเข้าคุก

0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2021
ตอบ: 3559
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 00:02
กะไว้แล้ว ปากดีแบบนี้อยู่ได้ไม่นานหรอก เขาเรียกว่าอยู่ไม่เป็น
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 00:12
ถูกแบนแล้ว
เห้อ แฟนหงส์อ่อนไหวกันจริง
0
0
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 00:14
ถูกแบนแล้ว
gammer123 พิมพ์ว่า:
StorM พิมพ์ว่า:
อย่าไปให้ค่าเลย หรือถ้าแฟนหงส์อยากให้ค่าน้องเขาบ้างรบกวนโควทที่น้องเขาพิมพ์ เเล้วตอบ 9-0พอ  

เอาจริงๆไม่ได้ให้ค่าเลยครับ ถ้าไม่ทำตัวเป็น
เสนียดแสปม โคว้ทผม คุยเรื่องบอลไม่ว่าแต่ไม่รักษาสิทธิ์เพื่อนๆคนอื่นในบอร์ดรับไม่ได้จริงๆ
ตอนแรกผมยังแผล่บให้ด้วยนะคิดว่าฟังภาษาคนรู้เรื่อง ผมตั้งกระทุ้แล้วมาตอบแยก ที่ไหนได้ ยังไม่เข้าใจภาษาคนยังก่อกวนผมเลยโพสกลับไป พี่แกถึงกับหัวร้อนแก้โพส ตัวเอง 4-5 รอบ ฮ่าๆน่าเวนทนาคนที่เกิดเป็นลูกหรือคู่ชีวิตแกอะครับวันเสาร์อาทิตย์ มีเวลาไม่อยู่ดูแลมา สร้างความรำคาญให้คนอื่นใน บอร์ด
อย่างว่า แหละเรื่อง บอลล้อเลียนชาวบ้านมันสำคัญ กว่าดูแล ครอบครัวตัวเอง ตามวิถีคิดตลาดๆล่างๆทั่วไป ไม่ได้พูดชื่อ ไม่ต้องร้อนตัว อีกนะครับ ถ้าคิดว่า ไม่ใช่ตัวเองอย่าร้อน ผมเห็นหลุดหลายทีละขำ ไปรวบรวมสติสัมปัญชัญญะอันน้อยนิดมาแล้ว ตอบ ไม่ต้องมานั่งแก้หลายรอบเถอะครับ ตอบ 13-1 เฉยๆอย่างเดียวก็ได้ ลูกน่าจะภูมิใจกว่าพ่อนั่งแก้โพสแก้ตัวให้ตัวเอง 4-5 รอบ 555555  

คุกเฉย
0
0
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel