ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 09:50
ถูกแบนแล้ว
[RE: วินิซิอุส x เบนเซม่า รวมกัน 100 ประตู!]
gammer123 พิมพ์ว่า:
mctominaytor พิมพ์ว่า:
mctominaytor พิมพ์ว่า:
AMI N พิมพ์ว่า:

นับรวมทุกรายการ ฤดูกาลนี้

แฟนหงส์บอกเลย สยองงง ต้องจับตานเกิน 90 นาที โรดรี้โก้อีกคน นักเตะมาดริดแสดงให้เห็นแล้ว แค่ 5 นาทีก็พลิกเกมได้แล้ว  

นักเตะแมนซิก็เช่นกัน 5 นาทีก็พลิกเกมได้  

เหมือนพูดภาษาคนไม่เข้าใจว่า อย่ามาโคว้ท ไม่อยากติดเสนียดครับถ้ามีฟังค์ชั่นแบบโซเชี่ยลอื่นๆผมคงกดไปแล้วครับแต่นี่ไม่มีเลยคิดว่าบอกดีๆจะเข้าใจภาษาคนครับผมจะแซวจะล้อก็แยกเม้นไปสิ
นี่ผม บอกเตือนคุณแล้วว่าอย่ามาโคว้ท ฟังแล้วเคารพสิทธิ์ ผู้อื่นหน่อยครับ อย่าให้เหมือนสังคมเฟสบุ๊คตลาดล่าง คืออยากจะชวนทะเลาะแล้วไม่มีใครสน ก็โคว้ท แบบนี้นี่ ไม่ไหวนะครับ วุฒิภาวะไม่มีเลย

กลัวมากเลยคณับ ไม่รู้โควทใครก่อนน้าาาา เถียงไม่สู้บอกไม่อยากคุย อย่ามายุ่งซะงั้น มันก็จะร้อนๆหน่อยนะ  

อย่าเรียกว่าเถียงไม่สู้ครับเรียกว่าไม่อยากติดเสนียดดีกว่า
ดีแล้วครับที่รีบส่งลูกหลานไปเรียนหนังสือ ถ้าให้อยู่กับ บุพ....รีนิสัยแบบ นี้ผมกลัวโตมาจะเป็นขยะสังคมบอร์ดแบบท่านครับเห็นชอบด่าคนนู้นคนนี้โง่ ภาษาไทยยังไม่รู้ความ เลยยังชอบด่าคนอื่นโง่เหมือนด่าตัวเองเลยครับ
ลูกรู้นี้คงเสียใจนะมีบุพ..รีแบบนี้และยังต้องใช้ชีวิตกับขยะสังคมที่ชอบด่าคนอื่นเป็นสันดานแบบนี้น่าสงสารชีวิตที่เกิดมาจริงๆถ้าไม่มีปัญญาเลี้ยงให้ดีได้แนะนำ คุมกำเนิดครับ ขนาดตัวเองยังควบคุมไม่ได้เลยจะเอาอะไรไปเลี้ยงลูก

ขอโทษที่ด่าแรงไป แต่ผมไม่ได้ทำผิดกฎบอร์ด นะ เช็คได้ ผมไม่มีคำหยาบและผิดกฎแน่นอน ปรับปรุงตัวเถอะครับไม่อยากให้ลูกท่านโตมาเป็นขยะสังคมแบบท่านอะ

ที่บ่นขนาดนี้ไม่ใช่อะไรผมก็บอกไปแล้วหลายรอบมากๆอย่ามาโคว้ท พื้นที่ผมเคารพสิทธิ์คนอื่นหน่อยถ้า
จะด่าจะแซวก็แยก โพสไป เตือนแล้วไม่ฟังเองนะครับ แฟนแมนยูดีๆมีเยอะมากและผมก็เคารพ ทุกคนที่ให้เกียรติกันครับแค่ไม่ใช่คุณแค่นั้นเผลอๆ คุณไม่ใช่แฟนแมนยูแต่อาศัยมาด่าผสมโรงเพราะไม่ชอบลิเวอร์พูลรึเปล่าก็ไม่รู้ เม้นสุดท้ายกับคุณละแยกย้ายครับ ถ้าท่านทำอีกก็นั่นละครับสงสารลูกหลานจริงๆอยู่ใกล้คนแบบนี้  

พ่อ คนดี คุยเรื่องบอลสู้ไม่ได้ ไปเรื่อยครอบครัวสะงั้น ต้องใจเหี้ยม ขนาดไหนกัน หมกมุ่นถึงขนาดเช็คมู้ เช็คคอมเม้นเก่า ถ้าโง่จะบอกให้นะ ง่ายๆเลย แค่ไม่โควทตอบโต้ หรือยอมรับว่าเถียงไม่สู้ คงไม่มีใครไปโควทคอมเม้นตัวเองต่อหรอกนะ โง่ก็แค่เงียบ ทำไมต้องทำให้ตัวเองดูโง่ ถ้าฉลาดก็อย่าโควทตอบแค่นั้นเอง ต้องให้ได้สอน
แก้ไขล่าสุดโดย mctominaytor เมื่อ Sat May 28, 2022 10:01, ทั้งหมด 5 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel