ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3636
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:05
[RE: (18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ]
เจอตามผับไม่เคยประทับใจเท่าไปอ่าง บอกแค่นี้แหละ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: adapt or die
เข้าร่วม: 25 Nov 2014
ตอบ: 7556
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:21
[RE](18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ
ยังไม่ถึง 22:00 เลยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 20273
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:30
[RE: (18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ]
จากทั้งหมดที่มีมาเยอะมาก

ยังไม่เจอ10/10 ซักคนแฮะ เพราะบางคนสวยมากหุ่นตรงมาก ลีลายังไม่โดน อาจจะแรงไป เบาไป

แต่คนที่หน้าตาไม่สุดหรือหุ่นไม่สุดขนาดนั้นดันทำมาตรฐานไว้ดีกว่างี้ช
0
0

เมื่อไหร่โดนบังคับให้ไม่พูดสิ่งที่ควรพูด ถือว่าเราตายไปแล้ว :D
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 499
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:33
กิ๊กเก่าคนนี้ผมใช้ 10/10 ไม่ได้เฉพาะเซ็กส์ แต่รูปร่าง หน้าตา การแต่งตัว จริต กลิ่น เป็น type ที่ชอบสุดๆ
คนนี้เจอกันเพราะเพื่อนแนะนำให้ คือที่มาที่ไปก็งงๆ เพราะเพื่อนผมคนนี้ก็ไม่ได้เป็นเพื่อนในชีวิตจริงด้วย ไม่เคยเจอตัวจริงกันมาก่อน แต่ก็มาแนะนำสาวคนนี้ให้เราได้คุย

หลังจากที่คุยๆ กันทาง msn มาหลายเดือน วันแรกที่ได้นัดเจอกันคือไปร้านเหล้าเลย วันนั้นตื่นเต้นและยังหนุ่มแน่น จำได้ว่าผมเมาจนอ้วก เช้าอีกวันก็นึกว่าเธอคงรู้สึกแย่ ผมคงจะแห้วซะแล้ว แต่เธอก็นัดผมไปร้านเหล้าอีกรอบให้แก้ตัว ทีนี้ผมก็ตั้งใจแน่วแน่ว่าจะไม่ทำให้ผิดหวัง เป็นเพื่อนเที่ยวและเป็นสุภาพบุรุษสุดๆ หลังจากนั้นก็เลยเป็นเพื่อนเที่ยวกันยาวหลายเดือน คือเธอก็โสดและยังไม่ได้ทำงานประจำก็เลยมีเวลาเยอะ นัดไปกินเหล้าด้วยกันจนตับจะแข็ง ฮ่าๆๆ

ครั้งแรกที่ได้กันเธอก็คงเหลือทนแล้ว เพราะผมมันพวกไก่อ่อน ไม่กล้าทำอะไรเขาก่อน วันนั้นเที่ยวกันจนเช้า ประมาณตี 5 ไปเปิดห้องที่ 13 เหรียญบางนา สั่งเบียร์มากินในห้องต่ออีก แต่ก็รู้กันว่าดูเชิงกันมานานจนได้ที่แล้ว ชั้นในสีแดงลูกไม้ กลิ่นน้ำหอมแอปเปิ้ลเขียว ผมยังจำบรรยากาศและภาพได้ชัดเจน (ผ่านมา 13 ปีแล้ว) หลังจากวันนั้นเราสองคนก็ทำตัวแทบจะติดกันเลย คุยกันทุกวันตลอดเวลา วันหยุดก็จะไปเปิดโรงแรมอยู่ด้วยกันตั้งแต่คืนวันศุกร์จนถึงบ่ายวันอาทิตย์ จัดกันทุกครั้งที่มีโอกาส ประทับใจและลืมไม่ลงเลยจริงๆ
2
0
....มีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกาย....
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21869
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:40
(18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ
ผมเป็นเด็กฝึกงาน สาวเป็นพนักงาน เอวโหดมาก 55
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 2946
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 17:57
(18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ
เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: อิอิ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 8398
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 20:00
เคยสองคน คนแรกเจอในเล้า สุดมาก มวยไฟต์เตอร์เหมือนกัน ใส่กันยับ ไม่มีกั๊ก
คนสอง แฟน ปจบ. แรกๆ ลีลาไม่เท่าไร แต่ฟิลลิ่ง อินเนอร์มาเต็ม ว่านอนสอนง่ายบอกอะไรทำหมด แล้วพอยิ่งเปฺนก็ยิ่งเยอะขึ้นๆ จนตอนนี้แบบ เวลเต็ม 555+
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 601
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 21:08
เต็ม 10 เรื่องเซ็กล้วนๆ หน้าตาไม่เกี่ยว
ผมเคยเจอไซด์ไลน์คนนึง สุดจัดเลย ตอนที่ยังไม่มีแผน ผมติดคนนี้มาก เรียกได้ว่าไปหาแทบทุกเดือน
ปกติผมไม่ค่อยซ้ำใครนะ แต่คนนี้ต้องซ้ำอะ
คอลึก อมเสียว แตกปาก กินน้ำ เอาได้หมดขอแค่บอกพร้อมจัดให้
เสร็จกิจมีนวดให้ด้วย สุดท้ายก็เบื่อๆเพราไม่ค่อยสเป็ค แต่บริการดีมากๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1475
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 22:21
ถกกางเกงรอแล้วครับ
0
0
##~แผลกายหายง่าย แผลใจหายยาก~##
~เนื้อตัวร่างกายสามารถมีแผลเกิดขึ้นตั้งมากมาย แต่ที่หัวใจกลับมีได้แค่แผลเดียว~

Only one only you หนึ่งเดียวในใจ ❤
MildMild will always in my mind เธอคือรัก ❤
คนน่ารักและแสนดียังคงอยู่ในใจผมเสมอไม่เคยลืม.❤

The special one คนพิเศษหนึ่งเดียวที่ตรงหัวใจ❤️

❤นางฟ้าของผม❤
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2671
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 01:03
[RE](18+)เคยเจอsex10เต็ม10มั้ยครับ
ถ้า 10/10 ของผมที่เคยเจอคือ ทั้งดูด ทั้งเลีย ขย่ม จนพอระเบิดพลัง ก็ดูด(กิน)อย่างกะเห็นเป็นหลอดดูดน้ำเลย เอาซะเสียวตัวลอยเลย สรุปจัดไปสองยก ตราตรึงมากๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะกลางซอย
Status: Cardiz Estrama Di Raizel
เข้าร่วม: 16 Oct 2020
ตอบ: 1123
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 05:39
กับเมียฮะ ทำได้ทุกอย่าง นอกในทุกช่องทาง แฮร่ 10/10 แน่นอน ไม่เปลืองเงิน ฟิลเมีย และไม่เร่งรอบ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8295
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 09:05
เพื่อนผมเล่าให้ฟังว่า แกเต็ม10ทุกครั้งที่ได้ ลองสถานที่ใหม่ๆ กลิ่นใหม่ๆ ...

เช่น โดนบิ้วนวดด้วยน้ำมันอโลม่า / sexในห้องนอนเพื่อน

จัดในรถแบบ outdoor / โดนบ๊วบบนรถตอนกำลังขับ

ริมระเบียงคอนโด,โรงแรม / ในเต๊นงานคอนเสิร์ตที่คนเดิน ผ่านไปมา

ในสระว่ายน้ำ / ห้องนอนแฟนตอนมีคนอื่นอยู่ด้วย

หรือแม้กระทั้งห้องน้ำบ้านเพื่อน ฯลฯ

ทุกสิ่งทุกอย่างล้วนเป็นประสบการณ์ sex ไม่ใช่แค่ผู้คน แต่เป็นสถานที่ด้วยครับ เพื่อนผมแม่งเล่าโคตรละเอียด
แก้ไขล่าสุดโดย WazZa27 เมื่อ Fri May 27, 2022 09:08, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: lll
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 3265
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 10:22
เพื่อนนนนนนนนนนนน
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2295
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 12:16
ฟิลแฟน จัดให้ตามคำขอทุกเรื่อง แค่นี้ก้10เต็ม10สำหรับผมละครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2022
ตอบ: 286
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 02:04
ของผมบอกเลยชาตินี้คงไม่มีวันได้แบบนี้อีกแล้วแหละ..

ตอนม.ปลายผมสนิทกับเพื่อน ญ. คนนึง ก็สนิทกันมาก มีอะไรก็เล่าให้ฟังตลอด เพื่อนผมไม่ซิงแล้ว แต่ผมยังซิงอยู่
ปรากฏเพื่อนผมเลิกกับแฟน ก็เลยมาให้ผมปลอบ ผมเองก็ไม่รู้ปลอบยังไงได้กันเฉย ประเด็นที่ผมจะบอกคือเพื่อนผมอะ เซียนแบบโหดมากๆ

อันดับแรกเลยคือเป็นฝ่ายรุก ผลักผมลงเตียง ไซร้คอ ดูดปาก แลกลิ้น ระหว่างนั้นก็เอามือลูบน้องชายของผมที่ยังไม่ออกจากกางเกงเล่น และค่อยๆปลดกระดุมเสื้อผม และดูดหัวนม ตรงนี้บอกเลยแม่งโคตรพ่อโคตรแม่เสียว

เสร็จปุ๊ปเพื่อนผมก็ไล่ลงไปเรื่อยจนควักน้องชายออกมาอม ซึ่งเป็นครั้งแรกในชีวิตเลยที่เคยโดนอะไรแบบนี้ กลับกันเเม่งเสือกไม่แตก อึดมากๆ ก็อมไป ชักไป ตวัดลิ้นไปแบบโคตรสุด พอผมใกล้จะแตก ผมก็บอกเค้าไป เพื่อนผมตอบกลับมาว่า "แตกใส่หน้าเค้าเลยสิ" ผมแบบ ห๊ะะะะ ได้อ่อ?? นึกว่ามีแค่ในหนัง ผมก็จัดไปปั๊วววว น้ำอย่างล้น กระจายเต็มหน้าเลอะผม เลอะคอมพิวเตอร์ด้านหลังเลย ต้องมานั่งเช็ดกัน

หลังจากวันนั้นเราก็ยังไม่ได้คบกันนะครับ ก็นัดไปซัดกันครั้งแรก ด้วยท่ามาตรฐาน แล้วเหมือนเค้ารู้ว่าผมซิง แต่เค้าฉลาดพูด เค้าใช้คำพูดอวยผมตลอดจนผมมีความมั่นใจ อึด และรัวได้ตลอด ผมก็ใส่ยับๆ พอจะเปลี่ยนท่า เพื่อนผมก็หันก้นให้ แล้วจับของผมยัดเข้าไปเลย คือประเคนให้ทุกอย่าง ผมมีหน้าที่ใส่อย่างเดียว และที่สำคัญพอใกล้เ้สร็จ ขอบให้ผมแตกใส่หน้า หรือใส่ปากแล้วกลืนของผมทุกครั้งเลย

มาถึงจุดพีคมากๆ เค้าบอกแม่เค้าไม่อยู่บ้าน ให้ผมไปหา ฉากแรกที่เค้าไปคือกระชากผมลงบนเตียง แล้วขึ้นคร่อมผม ดูดตั้งแต่ปาก หู คอ มาถึง ค... แล้วบอกผมว่า "วันนี้ลองสดให้เค้าได้มั้ย เค้ากินยาคุมมาเดือนนึงแล้ว" ผมอะโคตรจะป๊อด แต่จังหวะนั้นคือเพื่อนผมเร้าหลือมากๆผมก็จัดไป สรุปไม่ถึงนาที แม่งโคตรเสียว เอาออกมาชักราดบนท้องน้อยของเพื่อนผม แล้วก็กลับมานอน ตอนเช้าผมตื่นมาพบกับสภาพที่เพื่อผมขย่มตอผมแบบสดๆอยูู่ ในใจผมแม่งโคตรกลัวท้อง แ่ต่ตอนนั้นเพื่อนผมไม่หยุดเลย...

พีคในพีคที่เป็น เดอะ เบส ในชีวิตเลย คือทะเลาะกัน แล้วนัดกันไปโรงแรมเพื่อง้อกัน55555 ก็ซัดกันไปปกติ แต่เสียดายค่าห้อง ผมเลยจัดน้ำ 3 ในเวลาแค่ 60 นาที แต่พอน้ำ 3 อะ ผมแม่งเริ่มไม่แตกแล้ว คือเอากัน 30 นาทีก็ยังไม่แตก ผมก็รัวจนเจ็บท้องตัวเองไปหมด แต่ที่สุดๆคือเพื่อนผมแม่งเสร็จรัวมาก พอผมรัวหนักๆได้ 20 วิ แม่งเสร็ตอีกแล้ว คือน้ำ 3 ของผม เพื่อนผมเสร็จไป 10รอบ+ ซึ่งทุกครั้งที่เสร็จ ของเพื่อนผมจะตอดของผมหนักมาก โคตรฟินชิบหาย และที่สำคัญ เพื่อนผมบอกให้ผมอัดคลิปกันมั้ย เก็บไว้ดู ฮืออออ หาที่ไหนได้บ้างแบบนี้

สุดท้ายเราตัดสินใจคบกันแล้วไปไม่รอดครับ เพราะผมไม่ได้เห็นค่าเพื่อนผมมากพอ และที่สำคัญประเมิน SEX แรกต่ำมากเกินไปมากๆ เหมือนผมมองบิทคอยน์มีค่าแค่ 250฿ อะ ตอนนั้นผมก็คิดว่า เออกููหาใหม่ก็ได้ชิลๆ

ปรากฏหลังจากนั้นผมไม่เคยได้ลิ้มรส Sex ที่ถึงขนาดนั้นเลยครับ เอาง่ายๆ ผมไปตีหม้อที่รัชดาแถวบ้านเพื่อนเจ้าดัง แม่งยังไม่ถึงครึ่งของสกิลของเพื่อนผมเลย และยิ่งปัจจุบัน... แฟนผมคือไม่เอาเรื่องพวกนี้เลย ผมนี่แบบ Sex ขาดหายไปมากๆทั้งๆที่อายุยังไม่ถึง 30 เลย..

ปล. แต่แฟนผมคนปัจจุบัน เข้ากันได้ทุกอย่างเลยนะครับ รักเค้ามากๆ แต่ Sex คือไม่ได้จริง ผมตำมือทุกวันเองอะ คือเราพยายามสอน พยายามไรแล้ว แต่เค้าไม่ชอบก็ต้องเคารพกัน

ดังนั้นเพื่อตอบคำถาม ถ้าบอกว่า 10/10 ผมมองว่าด้อยค่า Sex ของเพื่อนผมคนนี้ไปครับ เอาเป็นว่าผมพร้อมจ่ายเงินหลักแสน หลักล้านเพื่อให้ได้กลับไปลิ้มลองเพื่อนผมคนนี้อีกอะ (แต่ไม่ใช่ตอนผมมีแฟนนะ ผมรักแฟน) คือมันขนาดนั้นอะครับ มันคือจุดที่สมองผมหลั่งโดพามีน (สารความสุข) ที่น่าจะปริมาณเยอะสุดตั้งผมเกิดมา คือมันฟินแบบบบบบ พี่น้อง ss เอ๋ยยย... มันยิ่งกว่าที่คุณเคยจินตนาการไว้เยอะเลยครับ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel