ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20165
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 16:45
[RE: "น้ามู" ยันเตรียมปัดทุกข้อเสนอขออยู่โรม่าต่อ]
chat006 พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
chat006 พิมพ์ว่า:
ค่าเหนื่อยทำไง?
ตอนนี้สเปอร์ช่วยจ่ายส่วนต่างอยู่ราว10ล้านยูโรต่อปี
สัญญาใหม่โรม่าจะจ่ายเองหมดเลย
บอร์ดยอมไหมนะ

ควรกลับไปถามเลวี่ ว่าเงื่อนไขในสัญญาใครเขียน และถามต่อว่าปลดออกเองทำไม

สัญญามันเป็นการตกลงทั้งสองฝ่าย ไม่ใช่ว่าทำเองฝ่ายเดียว

ป.ล. ผมก็อยากรู้ว่าสเปอร์สจ่ายจริงมั้ย ต้องลองหางบมาดูครับ  

จ่ายจนหมดสัญญากับสเปอร์นะครับ
เหลืออีก1 ปีครับ
ซึ่งถ้าหมดแล้ว
ทีนี้ ค่าเหนื่อยทั้งหมด ก็เป็น โรม่าต้องออกเองหมดนะครับ
ซึ่งก็จะวนมาจุดเริ่มต้นเรื่องนะครับ
ที่ผมบอกว่าถ้าต่อสัญญาใหม่ในอนาคต บอร์ดจะยอมควักส่วนต่างขนาดนี้ไหม  

ผมถึงบอกไงครับ ให้ไปดูในงบการเงินก่อน ว่ามีการจ่ายจริงหรือไม่ อาจจะไม่ได้จ่ายกันก็ได้ครับ

ส่วนเรื่องค่าเหนื่อยกับโรม่า มูอาจจะพอใจแค่นั้นก็ได้ครับ คล้ายๆป็อกบา ย้ายกลับยูเว่ ยอมลดค่าเหนื่อยลงอ่ะครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น จะต่อไม่ต่อก็แล้วแต่บอร์ดโรม่าเค้าแล้วอ่ะครับ เพราะระดับมู ยังไงก็ไม่ได้ว่างงานนานหรอกครับ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5733
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 00:13
[RE: "น้ามู" ยันเตรียมปัดทุกข้อเสนอขออยู่โรม่าต่อ]
N'Square พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวนะ ในลีกคือทำทีมอยู่ที่ 7
บอลถ้วยนี่คือ มันเตะไม่กี่นัดรู้ผลนะ

จะให้ ทีมใหญ่สนใจเลยมันคงยาก
ผมว่า ผลงานช่วง 5 ปีหลัง มันพอจะบอกได้
ว่ามูไม่ได้พร้อมจะอยู่กับความคาดหวังระดับสูงมากได้

แต่ยินดีด้วยมากๆ ที่เริ่มต้นมีแชมป์กับโรม่าแล้ว
ถึงจะเป็นถ้วยเล็กๆ เตะแรกๆ อาจจะเอาฮากันก็เถอะ  

ที่6นะครับ ไม่ใช่ที่7 แล้วคะแนนห่างที่5แค่แต้มเดียว จากที่ปีก่อนโรม่าจบแค่ที่7 และล้างแชมป์มาตลอด
แล้วบอลถ้วยยุโรเตะไม่กี่นัดรู้ผล? ไม่ใช่คาราบาวคัพนะครับ ถ้าคุณไม่อคติ ก็จะเห็นว่ามันเตะนานนะครับ  

ผมมองว่า ได้แชมป์มันดีอยู่แล้ว
แต่ผมไม่คิดว่ามันจะข้อเสนอทีมใหญ่อะ
เอาจริง ๆ หลายทีมน่าจะพอรู้อยู่แล้วว่า แกบริหารทีมระยะยาวไม่ได้
แล้วมักจะมีปัญหา ทั้งสไตล์ ทั้งการวางตัวอยู่ดี
ใช้คำว่าเข็ดยังได้เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel