ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5 ... 12, 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1394
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:21
[RE: เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA]
เหมาะสม ... เป๊บ ก็ถือว่าสูสี ผลงานดีทั้งคู่ แต่ปีนี้คล็อปน่าจะเหลื่อม ๆ หน่อย เฉือนกันไม่มาก แต่เหมาะสมด้วยประการทั้งปวงแล้ว EPL ลิเวอร์พูลก็พลาดแค่ช่วงต้นฤดูฯ หลังจากนั้นไม่พลาดเลย (เสมอซิตี้ เสมอสเปอร์ แค่นั้น ไม่ได้พลาดไร ปกติ) ที่เหลือเก็บเรียบ จากตาม 8 แต้ม(แบบ+-นัดตกค้างแล้ว) มาจบที่ตาม 1 แต้ม ถือว่าช่วงท้ายฟอร์มแรงมาก + บอลถ้วยก็เก็บได้เรียบ เท่ากับว่าช่วงท้ายทำหน้าที่ตัวเองได้สมบูรณ์ 100 % เลยทีเดียว ... ส่วนซิตี้ มีแกว่งช่วงท้ายบ้าง แต่ก็ถือว่าโหดอยู่ดี รักษาสถานการณ์เอาตัวรอดคว้าแชมป์ไปได้ (แต่ก็ถือว่าเก่งมาก ถ้าไม่ใช่ซิตี้ ไม่ใช่เป๊บ ไงก็เสด JK เพราะช่วงท้ายแกเล่นไม่ยอมพลาดเลย แกร่งทั่วแผ่น จะตัวจริงตัวสำรอง) ... เหมาะสมด้วยประการทั้งปวงล่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 2037
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:24
[RE: เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA]
เห็นด้วยและคิดว่าเหมาะสมแล้วครับ
0
0
Manchester United Forever
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 5303
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:28
ยินดีด้วยบอสส

ปีหน้าสงสัยจะต้องดีกว่านี้ขึ้นไปอีก
หากจะต้องสู้กับเป๊บและทีมอื่นๆ ที่ลงตัวขึ้นเรื่อยๆ สู้ๆ นะบอส
0
0
Onion Member
Status: Ola..
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 11446
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:31
ยอดเยี่ยม
0
0
แผล่บๆ เรื้อนๆ ปั้มเรป วู้ !!!
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8894
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:32
เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA
ไม่มีคอมเมนท์​มาแซวแหะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เถ่าเท่ากัน
เข้าร่วม: 21 Nov 2005
ตอบ: 2488
ที่อยู่: ใต้พื้นแผ่นดินที่พวกคุณยืนอยู่ สักวันพวกคุณก็ต้องลงมาอยู่กับผม โดยไม่มีอะไรติดตัวมาด้วย
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:32
LMA ผมโอเคนะ จากเพื่อนกุนซือโหวต
แต่ EPL มันอาจจะชนะไม่ขาดเท่าไหร่ เพราะเราไม่ได้แชมป์ มันเลยมีเรื่องให้ท้วงติงให้คุ่นเคืองกันไป
ยกให้เป๊ปไปก็ได้ แฟนหงส์ไม่ว่าหรอก
แก้ไขล่าสุดโดย ผักไผ่...หอมด่วน... เมื่อ Wed May 25, 2022 08:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 1932
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:36
mctominaytor พิมพ์ว่า:
เอาตามทามไลน์ ถามว่าเหมาะสมมั้ยก็พอได้อยู่ แต่อยากให้ประกาศหลังนัดชิง ucl มากกว่า เพราะถ้าชิง ucl ลิ้วสพุนชนะ จะไม่มีข้อกังขา 3 แชมป์ชนะแชมป์เดียวอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ได้แชมป์ยังไงเป็บก็เหมาะกว่า 1 แชมปฺ epl ยังไงก็ชนะ 2 แชมป์ถ้วยรอง ถ้าเป็นตามว่า เป็บจะงอแงก็ไม่แปลก  

ผมว่าแปลกๆนะครับ แบบนี้เข้าชิงทุกถ้วย แต่ไม่ให้ สมมุติผมเข้าชิงทุกถ้วยชนะรวดแบบ ไร้พ่ายเลยมาแพ้แค่นัดชิงนัดเดียวแบบนี้ก็ไม่ได้เหรอครับ แล้วมันจะดูเป็นรางวัลสำหรับผู้จัดการที่ยอดเยี่ยมตรงไหนในเมื่อสถิติรวมออกมา ชนะ 63 นัด แพ้ 4 นัดทุกรายการแบบนี้อะครับ อย่างที่เป๊ปกับคล็อปเคยพูด เราดีใจเมื่อเราชนะไม่ใช่เฉพาะแค่ตอนเราได้แชมป์การชนะนัดนึงมันก็คือความสุข และมันก็มีความหมายครับไม่ใช่แค่ตอนได้แชมป์ ถ้าไม่งั้นสำหรับท่านรางวัลนี้มันควรวัดจากถ้วยอย่างเดียวเหรอครับ อันนี้ผมสงสัยนะครับ

ผมกางสถิติให้ทุกถ้วย คล็อปชนะ 47 เป๊ปชนะ 41 ไม่ได้ลงรายละเอียดลึกนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย gammer123 เมื่อ Wed May 25, 2022 08:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 729
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:38
[RE]เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA
newgundum พิมพ์ว่า:
69_420 พิมพ์ว่า:
นึกว่าเป้ปจะได้นะเนี่ย  

ด้วยความเคารพ...ผมเชื่อว่าถ้าเป๊ปยอมถอยไปคุมทีมยักษ์หลับอย่าง สเปอร์ส, อาร์เซนอล, แมนยู แล้วทำให้กลับมาเบียดแย่งแชมป์ได้ แกได้รับการยอมรับมากกว่านี้แน่นอนครับ หรือไม่ก็คุมแมนซิตี้นี่แหล่ะ แต่ต้องได้มากกว่า 1 แชมป์เป็นอย่างน้อย หรือ เข้าชิงทุกรายการ  
เป๊บนี่ยังไม่ได้รับการยอมรับอีกเหรอ จากที่บอกว่ายอมรับมากกว่านี้เพราะถ้าคุมทีมที่ไม่ใช่ใหญ่ๆมีเงินมีนักเตะเจ๋งๆ ตอนบาซ่าก้อบอกมีเมสซี่ ตอนบาเยินก้อว่าทีมใหญ่ผูกขาด ถ้าใช้ตรรกะนี้ คนอื่นที่มาคุมบาซ่ากับบาเยินก้อตรงมีถ้วยหมดนะเอาจริงๆ ไม่ได้จะมาค้านเรื่องคลอปได้รางวัลนะไม่ได้เป็นแฟนซิตี้ด้วย แต่ได้ยินมานานมากกกกเรื่องเป๊บยังไม่ได้รับการยอมรับอะไรเนี่ย ผมว่านี่คือ ท็อปสามในโลกช่วงสิบกว่าปีนี้เลยนะ คนที่ขึ้นไล่ๆกันมา อย่างมู ไรการ์ด เปเย อัลเกรี คือเป๋ไปหมดแล้ว ยืนระยะไม่ได้นานขนาดนี้
รอดูปีหน้าบี้กันจนนัดสุดท้ายอีกนะ แบบสามทีม พลิกไปพลิกมา ไม่ได้ดูบอลสนุกๆ ลุ้นๆ มานานมากละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status: KOP HKT
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 90
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:41
เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง
0
0
Status: อ่านว่า 9 - 0
เข้าร่วม: 02 May 2022
ตอบ: 453
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:41
เอาตามทามไลน์ ถามว่าเหมาะสมมั้ยก็พอได้อยู่ แต่อยากให้ประกาศหลังนัดชิง ucl มากกว่า เพราะถ้าชิง ucl ลิ้วสพุนชนะ จะไม่มีข้อกังขา 3 แชมป์ชนะแชมป์เดียวอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ได้แชมป์ยังไงเป็บก็เหมาะกว่า 1 แชมปฺ epl ยังไงก็ชนะ 2 แชมป์ถ้วยรอง ถ้าเป็นตามว่า เป็บจะงอแงก็ไม่แปลก  

ตามนั้น ทัศนคติของ Kite United
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29949
[RE]เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA
อิจฉาลิเวอร์จริงๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 8894
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:43
เหมาสอง! JK คว้ากุนซือแห่งปีพรีเมียร์ลีก+LMA

อัน​นี้ LMA เขาโหวต​ให้ถ้าอยากให้เป็ปได้มากๆคุณ​ก็ต้องไปบอกพวกผู้จัดการ​ทีมทั้ง19ทีมโหวต​เป็ปเลยครับถ้าจะแซะก็แซะแบบมีคลาสหน่อยเห็นหลายครั้งละยูสโคลนใครป่าวเนี่ย​ ถ้าจะแสดงแบบนี้ผมว่าเลอะเทอะ​นะ​คุณ​อ่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: City Til I Die
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 3151
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:44
ยินดีกับ JK ด้วยนะ ผมว่าปีนี้ JK เหมาะสมแล้วละ เพราะตอนแมนซิตี้นำห่างอยู่หลายแต้ม JK ก็พาหงส์ตีตื้นมาจนตามแค่ 1 แต้มได้สุดยอดแล้วละ

ใว้ฤดูกาลหน้ามาแข่งกันใหม่
6
0

Manchester City Treble Winners 2023

นักเตะอบจ.
Status: LFC ♥
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 2209
ที่อยู่: Anfield Road, Liverpool, Merseyside L4 0TH, England
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:48
Batao พิมพ์ว่า:
ยินดีกับ JK ด้วยนะ ผมว่าปีนี้ JK เหมาะสมแล้วละ เพราะตอนแมนซิตี้นำห่างอยู่หลายแต้ม JK ก็พาหงส์ตีตื้นมาจนตามแค่ 1 แต้มได้สุดยอดแล้วละ

ใว้ฤดูกาลหน้ามาแข่งกันใหม่  

ขออนุญาตโควท เพื่อเคารพท่านครับ
3
0
นักเตะกลางซอย
Status:
ตอบ: 181
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:49
เข้าชิงแชมป์ทุกรายการ ไม่ได้สิแปลก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5 ... 12, 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel