ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: ไอเลิฟลิเวอร์พูล
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2008
ตอบ: 4119
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 20:04
โลกสงบสุขกันไหมครับเพื่อน ๆ
ไม่เหนสงบเลย แถวๆ เอดิฮัดอ่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5732
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 20:12
[RE: โลกสงบสุขกันไหมครับเพื่อน ๆ]
29 เตรียมรถแห่แล้ว
0
0
ฮากหอม ฮากดอม ฮากดม
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Feb 2011
ตอบ: 135
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 23:47
[RE: โลกสงบสุขกันไหมครับเพื่อน ๆ]
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
SeoYoonYul พิมพ์ว่า:
อยู่ที่ว่าโลกของใคร​
หลายคน​ที่แทบไม่เคยเห็นในบอลนอก​ หายไปหลายเดือน​ ก็โผล่มาให้เห็น
ถือว่าได้ขึ้นจากรู​ ออกมาสูดอากาศหายใจ​

ออกมาสูดอากาศให้อ๊อกซิเจนได้ขึ้นไปเลี้ยงสมองบ้าง สมองพวกเขายิงน้อยๆอยู่  

ก็มันเป็นซะแบบนี้ ไม่ใช่แค่แฟนแมนยู เอฟเวอตันหรอกที่เกลียดแฟนหงส์อ่ะ ผมชอบดูหงส์เล่นนะมันดี แต่เกลียดแฟนบอลหงส์หลายคนมากอยดูถูกทีมอื่นประจำ แต่คนอื่นแซวไม่ได้นะโกรธเป็นเรื่อง เช่นอันนี้ถึงขั้นไปด่าแฟนทีมอื่นสมองน้อย
แก้ไขล่าสุดโดย TurnProSpurs เมื่อ Mon May 23, 2022 23:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10737
โพสเมื่อ: Tue May 24, 2022 06:07
TurnProSpurs พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
SeoYoonYul พิมพ์ว่า:
อยู่ที่ว่าโลกของใคร​
หลายคน​ที่แทบไม่เคยเห็นในบอลนอก​ หายไปหลายเดือน​ ก็โผล่มาให้เห็น
ถือว่าได้ขึ้นจากรู​ ออกมาสูดอากาศหายใจ​

ออกมาสูดอากาศให้อ๊อกซิเจนได้ขึ้นไปเลี้ยงสมองบ้าง สมองพวกเขายิงน้อยๆอยู่  

ก็มันเป็นซะแบบนี้ ไม่ใช่แค่แฟนแมนยู เอฟเวอตันหรอกที่เกลียดแฟนหงส์อ่ะ ผมชอบดูหงส์เล่นนะมันดี แต่เกลียดแฟนบอลหงส์หลายคนมากอยดูถูกทีมอื่นประจำ แต่คนอื่นแซวไม่ได้นะโกรธเป็นเรื่อง เช่นอันนี้ถึงขั้นไปด่าแฟนทีมอื่นสมองน้อย

พิมพ์หล่อมากครับท่าน ส่วนที่ผมหมายถึงนั่นคือพวกเดอะแก๊งค์นะ หรือท่านไม่รู้จักเดอะแก๊งค์ไลน์ลื่น
หรือเวลาไอเดอะแก๊งค์ด่าแฟนหงส์โง่บ้าง กระโปกบ้าง ท่านทำเป็นมองไม่เห็นครับ อิอิ
แก้ไขล่าสุดโดย ก.เกรี้ยวกราด เมื่อ Tue May 24, 2022 07:34, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel