ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: แม่อรอุ๋งง !!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 3575
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 22:11
[RE: ต่างดาวยื่นข้อเสนอทางการซื้อ "เลวาน" จากพี่เสือ 32 ลย.]
tonkae33 พิมพ์ว่า:
FCB Bacelona พิมพ์ว่า:
tonkae33 พิมพ์ว่า:
ไหว้ละจะทำไรให้เด็ดขาดไปเลยได้มั้ย บอร์ดชุดนี้โลเลตัดสินใจช้า
ไม่เอาแบบบอกไม่ขายแต่ก็ยังลังเลอยากขาย มันไม่ได้อ่ะแบบนี้
เดี๋ยวพอสุดท้ายเลวานงอแงก็ต้องยอมปล่อย แต่ก้ชักช้าซื้อไม่ทัน
ซาซ่าบอกเลยชักช้าเค้าเลี้ยวไปดอร์ทมุนด์นี้จบเลยนะ ขายๆไปเถอะ  

ไม่ต้องห่วงครับนี้ยืนแรกละผมว่าเดียวก้เพิ่มอีกอะ ได้แอดออนบวกแน่ๆๆ 35+5 อะไรงี้มีแนวๆๆและนี้บิด

แรกให้บาเยินดูก่อน  

ผมว่าบาเยิร์นมันจะไม่ขายเลย ละไปกล่อมเลวานเอาว่าให้อยู่ต่ออีกปี  

50-50 ครับแต่ตอนนี้โรมาโน่บอกเริ่มมีการเจรจาละครับมาดูกันว่าตอนนี้ยังไงครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55020
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 22:58
[RE: ต่างดาวยื่นข้อเสนอทางการซื้อ "เลวาน" จากพี่เสือ 32 ลย.]
ข่าวบาเยินอยากได้ 40 ล้านนี้จากไหนอ่ะครับ?

เห็นแต่ฝั่งบาเยินให้สัมภาษณ์ว่ายังไงก็ไม่ขาย ล่าสุดก็ ผอ.กีฬา พึ่งให้สัมภาษณ์ยืนยันว่า เลวาน มีสัญญาถึง 2023 และเขาจะทำตามนั้น บาเยินจะไม่สนใจ ไม่พูดคุย ข้อเสนออะไรทั้งนั้น

มาทั้งทีมแล้วนะทั้ง ประธาน บอร์ด ผู้บริหาร ผอ.กีฬา ยืนยันตรงกันหมดคือยังไงก็ไม่ขาย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel