ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 657
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 08:53
[RE]สุดท้ายเชียร์ทีมอะไร ผมจะมาเฉลย
อย่างผมแฟนแมนยู ยังอยากให้เรือได้ UCL สักใบเลยครับ รู้สึกว่าทีมนี้สมควรได้อะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: พร้อมจะลุยมานานแว้ว
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 15237
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 09:01
สุดท้ายเชียร์ทีมอะไร ผมจะมาเฉลย
อินไม่อิน เรียกบอส จนแฟนหงส์เค้าถึงกับต้องตั้งคำถาม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2020
ตอบ: 5331
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 11:22
[RE: สุดท้ายเชียร์ทีมอะไร ผมจะมาเฉลย]
แฟนเรือก็น่าเห็นใจแต่ก็ต้องเข้าใจ ทีมแฟนบอลน้อยสื่อพูดถึงน้อย อย่างปี18/19 ได้สามถ้วยทั้ง คาราบาว เอฟเอ พรีเมียร์ลีก เจอ ลิเวอร์พูลเป็นแชมป์uclกลบเงียบเป่าสากเลย ลองสลับ เป็น ลิเวอร์พูลได้สามแชมป์ในประเทศแล้วเรือได้ ucl สมัยแรก ข่าวลิเวอร์พูลก็กลบอยู่ดี รอเรือทำผลงานดีต่อเนื่องไปเรื่อยๆเด่วแฟนบอลเยอะ คนก็พูดถึงเยอะ ทีมใหญ่ๆเขาก็ใช้เวลาสร้างฐานแฟนบอลสร้างชื่อเสียงกันหลายสิบปี
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: คนเราถึงจะเปลี่ยนสถานะเเต่นิสัยน่ะ ไม่เปลี่ยนหรอก
เข้าร่วม: 23 Jul 2020
ตอบ: 3512
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 13:17
[RE: สุดท้ายเชียร์ทีมอะไร ผมจะมาเฉลย]
chavas พิมพ์ว่า:
สำรวย พิมพ์ว่า:
ให้เกียรติแชมป์หน่อยโว้ยยยยย

Spoil

เป็นถึง นักบอลอาชีพ แถ่แท๊  

อันนี้มันที่ตัวบุคคล แล้วคุณเหมาทั้งทีมคือไร
ส่วนแฟนบอล ที่ไม่ให้เกียรติ คือนักข่าวบ้านเรา กับในนี้ งงไหม  

ใครเขาไปเหมาทั้งทีม ในรูปที่ผมเอามาอ้างอิงก็มีมันคนเดียวนี่แหละ 5555555
0
0

โปรดอย่าบุลลี่ และดูหมิ่นกัน
" I'm proud to say , I'm a Liverpool Fan. "
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 1604
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 17:13
สุดท้ายเชียร์ทีมอะไร ผมจะมาเฉลย
ดูฟุตบอลบอลให้เหมือนเล่นเกมคุมทีมครับ (CM, FM) แล้วจะสนุกมาก ทุกทีม ทุกตัวผู้เล่นเป็นค้าพลัง เป็นสถิติ

ผมดูบอลมาตั้งแต่อยู่ ป.1 จนตอนนี้อายุจะ 40 ละ ไม่เคยเบื่อไม่เคยนอยด์เลย (บอลไม่ได้แทงนะ)

ถ้าเราเอาคำพูดคนอื่นมาใส่ใจ มันจะไม่สนุกเอา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel