ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37059
โพสเมื่อ: Thu May 19, 2022 13:22
[RE: ( CFC ) คุนเด้ 70 ล้านยูโร = 59 ล้านปอนด์นิดๆ]
romanticsun พิมพ์ว่า:
Nakkii พิมพ์ว่า:
อยากให้เซ็นคูลิบารี่ มาอีกตัว ส่วนคุนเด้ถ้าได้ก็ดี ถ้าไม่ได้ก็ปั้นชโลบาร์ยาวๆเลย แต่อยากได้คูลีบาลี่มายืนเเทนรูดี้เกอร์  

คูลิบาลี่มีข่าวเรื่อยๆครับ ผมก็อยากได้ จะได้เพิ่มซีเนียร์ในทีมด้วย แต่ต้องดูค่าตัวครับถ้าไม่แพงเชลซีอาจจะเอา  

เสียรูดี้ฟรี ถ้าได้คูลิบาลี่มาฟรี พอรับได้อยู่นะครับ  

คูลิบาลี่ไม่ฟรีครับ สัญญาหมด 2023 ( เหลืออีก 1 ปี ) ราคาน่าจะถูกลง เห็นประเมินว่า 30 ล้านปอนด์

ส่วนตัวที่ฟรีนี่เห็นมีข่าวกับ โรมันโญลี่ ของ มิลานครับ คนนี้เซ็นฟรี ถ้าเอามาแทนคริสก็น่าจะโอเคอยู่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 3566
โพสเมื่อ: Thu May 19, 2022 19:09
[RE: ( CFC ) คุนเด้ 70 ล้านยูโร = 59 ล้านปอนด์นิดๆ]
รอประกาศออฟฟิเชี่ยลโบลีย์ก่อน
ผมว่ามีเสริมแน่นอน ตอนนี้ทูเคิ่ลอาจจะบอกขอโฟกัสเกมส์ที่เหลือ

คุนเด้ ถ้าตลาดนี้ไม่มา ก็ไม่ต้องคุยอีกแล้วตลาดถัดไป
0
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4301
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 16:03
อยากให้เซ็นคูลิบารี่ มาอีกตัว ส่วนคุนเด้ถ้าได้ก็ดี ถ้าไม่ได้ก็ปั้นชโลบาร์ยาวๆเลย แต่อยากได้คูลีบาลี่มายืนเเทนรูดี้เกอร์  

คูลิบาลี่มีข่าวเรื่อยๆครับ ผมก็อยากได้ จะได้เพิ่มซีเนียร์ในทีมด้วย แต่ต้องดูค่าตัวครับถ้าไม่แพงเชลซีอาจจะเอา  

เสียรูดี้ฟรี ถ้าได้คูลิบาลี่มาฟรี พอรับได้อยู่นะครับ  

คูลิบาลี่ไม่ฟรีครับ สัญญาหมด 2023 ( เหลืออีก 1 ปี ) ราคาน่าจะถูกลง เห็นประเมินว่า 30 ล้านปอนด์

ส่วนตัวที่ฟรีนี่เห็นมีข่าวกับ โรมันโญลี่ ของ มิลานครับ คนนี้เซ็นฟรี ถ้าเอามาแทนคริสก็น่าจะโอเคอยู่  

ได้อยู่นะผมว่า คูลิบาลี่ ถ้าราคาไม่เกิน40เอามาได้อยู่ พร้อมใช้งานได้แน่นอน แต่นาโปลีจะขายไหมนี้สิ้ครับ ส่วนโรมัญญอลี่ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เห็นว่าฟอร์มโดนโทโมริ เบียดตกไปเป็นตัวสำรองไปแล้ว
0
0

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37059
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 16:28
Spoil

ได้อยู่นะผมว่า คูลิบาลี่ ถ้าราคาไม่เกิน40เอามาได้อยู่ พร้อมใช้งานได้แน่นอน แต่นาโปลีจะขายไหมนี้สิ้ครับ ส่วนโรมัญญอลี่ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เห็นว่าฟอร์มโดนโทโมริ เบียดตกไปเป็นตัวสำรองไปแล้ว  

คูลิบาลี่ ล่าสุด 25 - 33 ลป ครับ ถ้าจะเอาจริงๆก็มีโอกาส ปธ เขาก็ดูจะเสียงอ่อนลงพอควร สัญญาเหลือ 1 ปี ถ้าไม่ขายก็มีแววเสียฟรี

โรมันโญลี่ ฟอร์มตกจริงครับ แต่เชลซีตอนนี้ต้องการตัวสำรอง ซิลวา ซักคน ( แทนคริส ) เพราะจะให้ ชาโลบาร์มายืนก็คงไม่ใช่ ตัวที่มีข่าวอย่างคุนเด้ หรือ คูลิบาลี่ ก็ไม่ใช่ทรงนี้ จะให้ทุ่มเงินซื้อ ตลาดนี้ก็ต้องใช้เงินเยอะ เลยคิดว่าน่าจะเซ็นฟรี

ตัวเซ็นฟรีที่น่าสนใจมี โรมันโญลี่ กับ ลุยส์ ฟิลลิเป้ ของลาซิโอ้ แต่เห็นมีข่าวกับ โรมันโญลี่ ผมเลยยกมาเป็นเป้าหมายเฉยๆ เซ็นฟรีมาใช้สำรองไปก่อน

ฤดูกาลหน้าค่อยไปทุ่มเงินจริงๆจังๆ หาซื้อตัวแทนซิลวา ที่ตอนนั้นก็ 38-39 แล้ว น่าจะเริ่มหมดละ ปีหน้าก็อาจจะซื้อแค่ ไรซ์ กับ ตัวแทน ซิลวา ก็น่าจะทุ่มได้อยู่

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel