ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1436
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 22:39
[RE: ปูดต่างดาวคุยคืบหน้าคว้า "เนเวส"]
-Godsixma- พิมพ์ว่า:
สmาs์n พิมพ์ว่า:
เอ่อ บาซ่ามีข่าวหลายคนมากสภาพการณ์เงินโอเคแล้วหรอครับ เลวาน เนเวส ตัวที่จะเซ็นฟรีอีก2ตัว(จำได้ว่ามีของเชลซี1) ราฟินญ่า กับฟิลลิปของลีดส์ 6ตัวแล้วข่าวเยอะมาก  

หนี้อะมี แต่เงินที่ใช้ทำทีมมันคนละส่วนนะ ไม่งั้นจะเอาเงินที่ไหนซื้อตอเรส 55M  

คงเข้าใจคนละความหมาย ผมอาจจะบอกไม่ถูกแต่ตอนต่อสัญญากับเมสซี่ไม่ได้ และเซ็นเดปายฟรี กุนฟรี โอบาเมยองฟรี นี่คืออะไรครับ ถ้าเอาหมด6ตัวที่กล่าวมามันมากกว่าตอเรสเยอะเลยนะ
แก้ไขล่าสุดโดย สmาs์n เมื่อ Mon May 16, 2022 22:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 7053
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 23:25
[RE: ปูดต่างดาวคุยคืบหน้าคว้า "เนเวส"]
9phanuwat พิมพ์ว่า:
chat006 พิมพ์ว่า:
Trincão ค่าตัว ได้แค่25ล้าน
เนเวส นี่ วูฟตั้งไว้ร้อยล้านเลยนะ
ส่วนต่างขนาดนั้นไม่คุ้มหรอก
ไม่ต้องหวังค่าตัวถูกเลย ในเกาะมันก็หวังฉกหลายทีมอะ  

ใน transfermk ราคาประเมิณ 40 ล้าน ราคาจริงน่าจะบวกลบอีกนิดหน่อย
ถ้าขาย 100 ล้านจริงๆบาร์ซ่าคงไม่มีข่าวด้วย

ผจก แก ออกข่าวมาตลอดอะครับว่าไงก็ไม่ปล่อย พูดแต่ 100 ล้านอย่างเดียว
บวกลบไงก็ คงไม่ต่ำว่า60 หรอกครับ เจ้าเนเวสเนี่ย
สัญญาเค้าก็เหลืออีก2ปีกับวูฟอะครับ
อย่างที่ผมบอกแหละ ถ้า ถูกจริง คงมีหลายๆ ทีมในเกาะอังกฤษไปหวังซื้อด้วยอะครับ
นักบอลพูดสเปนได้ไงก็อยากไป บาซ่า กับ รีลแหละ ผมไม่แปลกใจ คุยกับเอเย่นเค้า
ไงนักบอลก็เซย์เยส
แต่ คุยกับวูฟถ้าเค้าจะขายราคาของเค้าแบบนั้น ก็คงไม่ได้ย้ายอะครับ
สุดท้าย

ส่วนTrincãoมีออฟชั่น25 ล้านตั้งแต่ยืมอะครับ
ไม่น่ามีอำนาจต่อรองอะไรอะครับ
T-T
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3499
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 02:18
กู้มาเยอะ ช๊อปกระจายเลยนะ เจ้าบุญทุ่มราชาเงินผ่อน
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2013
ตอบ: 1933
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 05:12
-Godsixma- พิมพ์ว่า:
เอ่อ บาซ่ามีข่าวหลายคนมากสภาพการณ์เงินโอเคแล้วหรอครับ เลวาน เนเวส ตัวที่จะเซ็นฟรีอีก2ตัว(จำได้ว่ามีของเชลซี1) ราฟินญ่า กับฟิลลิปของลีดส์ 6ตัวแล้วข่าวเยอะมาก  

หนี้อะมี แต่เงินที่ใช้ทำทีมมันคนละส่วนนะ ไม่งั้นจะเอาเงินที่ไหนซื้อตอเรส 55M  

คงเข้าใจคนละความหมาย ผมอาจจะบอกไม่ถูกแต่ตอนต่อสัญญากับเมสซี่ไม่ได้ และเซ็นเดปายฟรี กุนฟรี โอบาเมยองฟรี นี่คืออะไรครับ ถ้าเอาหมด6ตัวที่กล่าวมามันมากกว่าตอเรสเยอะเลยนะ  

เป็นกฏเพดานค่าเหนื่อยของลาลีก้า มันปีกว่าแล้วผมแน่นำให้หาอ่านเพิ่มเอานะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel