ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ เป็ดเองกั๊บ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 9911
โพสเมื่อ: Thu May 12, 2022 01:25
[RE: เล่นเกมโทรสัพอะไรกันอยู่]
Geonidus พิมพ์ว่า:
So1o พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
ตอนนี้อยากหาเกมเล่น แบบแนวกาชา idle auto อะไรพวกนี้
เห็นมีเปิดใหม่ Dislyte มีใครเล่นปะ ว่าจะลองเข้าไปเล่นคล้ายๆ AFK Arena เลย
หรือมีเกมอะไรแนะนำมั้ย ขอเปิดใหม่ๆนะ

Dislyte คือที่สุดครับตอนนี้ อย่างสนุก  

ผมเล่นไปซักพักก็เบื่อ ขนาดได้ตัวท็อปๆเเบบ liling กับหลายๆตัวนะ ด้วยความที่เล่น e7 มาก่อน มาเจอเกมที่เเทบยกระบบมาเลย บอกตามขี้เกียจฟาร์มจัดๆ 55555  

เกมส์ดีแน่นอนครับเกมส์นี้ ระบบต่างๆ ภาพ
ค่ายนี้การันตีอยู่ยางแน่นอน Lilithgame เล่นได้ยาวๆ  

มี tier list ไหมครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1646
โพสเมื่อ: Thu May 12, 2022 08:40
ถูกแบนแล้ว
[RE: เล่นเกมโทรสัพอะไรกันอยู่]
duckover พิมพ์ว่า:
So1o พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
ตอนนี้อยากหาเกมเล่น แบบแนวกาชา idle auto อะไรพวกนี้
เห็นมีเปิดใหม่ Dislyte มีใครเล่นปะ ว่าจะลองเข้าไปเล่นคล้ายๆ AFK Arena เลย
หรือมีเกมอะไรแนะนำมั้ย ขอเปิดใหม่ๆนะ

Dislyte คือที่สุดครับตอนนี้ อย่างสนุก  

ผมเล่นไปซักพักก็เบื่อ ขนาดได้ตัวท็อปๆเเบบ liling กับหลายๆตัวนะ ด้วยความที่เล่น e7 มาก่อน มาเจอเกมที่เเทบยกระบบมาเลย บอกตามขี้เกียจฟาร์มจัดๆ 55555  

เกมส์ดีแน่นอนครับเกมส์นี้ ระบบต่างๆ ภาพ
ค่ายนี้การันตีอยู่ยางแน่นอน Lilithgame เล่นได้ยาวๆ  

มี tier list ไหมครับ  

เสิชยูทูปได้เลยครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 6650
โพสเมื่อ: Thu May 12, 2022 09:46
azzuriguide พิมพ์ว่า:
Rockman X Dive ไม่มีใครเล่นเลยหรอครับ  

เคยเล่นอยู่ช่วงนึง เลิกตอนเดือนที่เติมพาสแล้วได้การ์ดปกภาค x6

โดยรวมชอบโหมด pve มาก แต่พอ pvp ยอมรับว่าพาลเบื่อครับ ยิ่งพอรู้จักระบบฟันสไลด์รัวๆ ได้นี่ แอบน่าเบื่อระดับนึงเพราะมันกลายเป็นทำให้เกมง่ายไป ทำดาเมจได้เยอะ แต่ขาดเสน่ห์แบบที่เดินฟันเรื่อยๆ เหมือนในคอนโซล

แต่ที่ว่ามาผมก็เล่นไปหลายเดือนจนปั้นโร่ดำ เอ็กซ์เกราะดำที่เป็นตัวอวยสมัยเด็กได้เต็มนะครับ เสียดายที่เล่นแทบตายแต่เปิดโอเมก้าซีโร่ กับก็อปปี้เอ็กซ์ไม่ได้ซักที
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Architec United.
เข้าร่วม: 22 Jun 2021
ตอบ: 244
โพสเมื่อ: Thu May 12, 2022 17:01
Rox เหมือนเดิมครับ สู้ต่อไป!!
0
0

นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10140
โพสเมื่อ: Thu May 12, 2022 21:22
rush royale ยาวไปๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Mar 2021
ตอบ: 285
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 21:14
Brawl Star เป็นเกมเดียวที่รู้สึกเล่นสนุกไม่เบื่อ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel