ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5116
โพสเมื่อ: Tue May 10, 2022 10:09
[RE: ศึกชิงผู้ว่าฯ กทม. | ป๋าเต็ดทอล์ก SPECIAL SERIES]
pepino พิมพ์ว่า:
doneatit พิมพ์ว่า:
เหมือนอัศวินเตรียมแผนล่วงหน้าป่ะ ดันลูกชายต่อแทนงวดหน้าๆๆๆ เผื่อจะสืบทอดอำนาจกันต่อปายยยย  

เป็นไปได้ คือแกจะไม่ส่งใครมาก็ได้แบบงานอื่นๆ นะ แต่หนนี้ดันส่งลูกมา

ถ้าสมมติแกชนะเลือกตั้งผู้ว่า ได้เห็นลูกเต็มที่แน่ในตำแหน่งอะไรสักอย่าง แต่ถ้าไม่ ก็เตรียมลงการเมืองสนามอื่นรอแน่ๆ ผิดแต่ว่ามันจะใช่กลุ่มเป้าหมายที่ต้องการรึเปล่า ไปออกป๋าเต็ดทอล์คอะนะ  

ผมมองว่า ที่ไปออกป๋าเต็ดทอล์ก เพราะผมว่าไม่มีอะไรจะเสียนะ ถึงไปออกเองก็คงจะไม่ได้คะแนนจากส่วนนี้อยู่แล้ว จึงให้ลูกชายไป ทรงทำดีก็กำไร ทำไม่ถูกใจก็เท่าทุน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel