ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Vice-Chairman
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1507
โพสเมื่อ: Fri Mar 25, 2022 19:40
[RE: โหนกระแส SS: ทรรศนะต่อเพจ "ไม่รับงานเสื่อมเสีย ฯ"]
ลงชื่อหน่อยงับ ขอบคุณงับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 1986
โพสเมื่อ: Fri Mar 25, 2022 19:41
โหนกระแส SS: ทรรศนะต่อเพจ "ไม่รับงานเสื่อมเสีย ฯ"
Lowlite พิมพ์ว่า:
lambo5 พิมพ์ว่า:
pparm พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
ทำไมทุกท่านกลับชอบใจกด1 ดูแล้วแบบ จริงรึเปล่าไม่รู้นะแต่ไม่ควรไปสนับสนุนอย่างยิ่ง เอารูปคนอื่นมาลงเสื่อมเสีย ชัดๆ แล้วไม่มีสิทธิ์เถียงไรเลยด้วย ลามปามเกิน  

จริงผมงงมาก ยังจะกด111กันอยู่อีก  

Loser ทั้งนั้น

คนใช้บริการจริง เค้าไม่มา111หรอก

พวกนี้อยากรู้อยากเห็น แต่ตังในกระเป๋าไม่มี
หรือไม่ก็แค่เกรียนคีย์บอร์ดร่างอวตาร

ขออภัยที่อาจกระทบคนในss  

ล่าสุดเพจ โจ นูโว (ปลอม) แคปคำพูดท่านไปลงทั้งดุ้นเลย ผมว่ามันเริ่มบานปลายมาเพจ SS เราแล้วนะ  

โจ พี่หมี เพจโจมตีโค้ชหรือโจมตีสาวรับงาน
เท่าที่ตามมา ผมว่าเป็นคนเดียวกันครับ
สิ่งที่เขาถนัด คือการปั่นแบบนี้แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2010
ตอบ: 1972
โพสเมื่อ: Fri Mar 25, 2022 20:17
[RE: โหนกระแส SS: ทรรศนะต่อเพจ "ไม่รับงานเสื่อมเสีย ฯ"]
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:
ไม้ พิมพ์ว่า:
ถ้าอยากเข้ากลุ่มท็อปที่มีพวกดารา ไอดอล โดนไม่เคยใช้งานโม
มาก่อนโดยจ่ายเงินเข้าอย่างเดียวได้ไหมครับ ผมไม่เกี่ยงเรทเลยนะ
ว่าต้องจ่ายค่าแรกเข้ากี่หลัก

หรือต้องเข้ากลุ่มโมก่อนแล้วต้องใช้บริการสักพัก ถึงจะโดนเชิญ
ถ้าอย่างนั้นไม่ทราบว่าท่านพอจะแนะนำกลุ่มโมมาหลังไมค์ได้ไหม  

ไม่ได้ครับ ผมพยายามคุยกับโมตัวเอง ใช้เครดิตตัวเองรับรองเพื่อนสมาชิก SS ที่มีเงินนี่แหละ บางคนยอมจ่ายทิ้ง 20,000 เพื่อเข้ากลุ่ม แต่โมก็ไม่ยอมครับ เข้าได้สูงสุดแค่บางกลุ่มที่ไม่มีดารา

สุดท้ายคือคุณต้องใช้บริการจริง น่าเชื่อถือ ฟีดแบ็กจากน้องๆว่าโอเค รักษาความน่าเชื่อถือต่อเนื่อง แบบนี้ถึงเข้ากลุ่มได้ครับ  

อยากใช้บริการ จริงๆเหมือนกันฮะท่าน
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 1847
โพสเมื่อ: Fri Mar 25, 2022 22:42
ผมว่ามันกำลังสนุกละ

0
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4299
โพสเมื่อ: Sat Mar 26, 2022 17:45
เริ่มไปไกลเเหละ ความหื่นไม่เข้าใครออกใครจริงๆ
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Sat Mar 26, 2022 19:25
เพื่อการนี้โดยเฉพาะ พิมพ์ว่า:
ผมว่ามันกำลังสนุกละ

มีชื่อเราด้วย เหยดดดด
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel