ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15346
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 16:48
[RE: ปรึกษาเรื่องการไปเที่ยว 18+]
ready2rumble พิมพ์ว่า:
ไปเที่ยวต้องไร้ใจครับ
ใช้เงินให้คุ้ม เน้นหลากหลาย ซื้อประสบการณ์
ประกอบกับ ถ้าไปซ้ำน้องมากๆ เซอร์วิสก็จะดรอปลงไปเรื่อย ๆ
ไปเที่ยวนะครับ ไม่ใช่ไปหาแม่ของลูก

จะซ้ำก็เพราะ มองแล้วไม่มีตัวเลือกที่ดีกว่าจริง ๆ
หรือเสียวเงินหล่นจากความเสี่ยง
อันนี้ถามเพื่อนมาครับ  

ติดใจมาจากงานนี่ล่ะครับท่าน ไม่ได้ว่าตกหลุมรักจนจะจีบเอามาเป็นเมีย

ผมเน้นเรื่องใช้เงินให้คุ้มนี่ล่ะครับ คนก่อนหน้าน้องคนนี้ ที่ไปผจญภัยมา ผมก็เพิ่งค่อนข้างจะเสียดายเงินมา

ดังนั้นการกำเงิน ไปซ้ำๆคนที่เราแฮปปี้ผมว่ามันโอเคกว่าการไปวัดดวงเอาเยอะเลยนะ

ผมเอาเงินไปซื้อความสุขอะครับ ไม่ได้เอาไปซื้อประสบการณ์ คงมองต่างจากท่านตรงนี้

แล้วก็ข้อที่ว่าถ้าซ้ำมากๆ เซอร์วิสจะดรอปลงเรื่อยๆ อย่างที่บอกว่าผมค่อนข้างชอบไปซ้ำดังนั้นผมจะมี

คนประจำก่อนน้องคนนี้อยู่แล้ว 1 คน ที่วนเวียนไปหาเรื่อยๆ ผมว่าบริการมันดีขึ้นด้วยซ้ำนะครับ

ยิ่งสนิทกันยิ่งรู้กันไรงี้ *ยกตัวอย่างแบบที่ยกได้ก็ ตั้งแต่ครั้งแรกๆที่ว่าอาบน้ำสะอาดดี

ครั้งที่สองสามเริ่มมีสระผมให้ด้วย ครั้ง 5-6 มีเล็มขน...ให้อีก จนปัจจุบันตัดเล็บเท้าให้แล้ว

ซื้อคอร์ส1.30 ชมแต่อยู่จริงลากเกิน 2 ชมบวก ไม่ปล่อยให้กลับก็มี ไรงี้อะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ReneBaeBae เมื่อ Wed Mar 16, 2022 16:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel