ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: #TitanUp
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 15022
โพสเมื่อ: Tue Mar 15, 2022 22:07
[RE: (NFL) ตลาดเปิดแล้วครับบบบบบบบ]
รับทรัพย์กันไปปปปป

นักเตะอบจ.
Status: Peace is a lie
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8509
โพสเมื่อ: Tue Mar 15, 2022 22:12
[RE: (NFL) ตลาดเปิดแล้วครับบบบบบบบ]
P13T พิมพ์ว่า:

จะไหวไม๊เนี่ย
โพสเมื่อ: Tue Mar 15, 2022 22:17
Gnot พิมพ์ว่า:
P13T พิมพ์ว่า:

จะไหวไม๊เนี่ย  
แอบแพงไปหน่อยนะครับ ความเห็นผม แต่ฝีมือแกใช้ได้อยู่นะไปอยู่ในระบบไนเนออาจจะดีก็ได้นะครับ ดูๆกันไปก่อนครับ

โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 09:41
DAY 2 เริ่มมมมมมมมมมมม

โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 09:42

นักเตะอบจ.
Status: ยากแท้หยั่งถึง
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 7220
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 11:42
[RE](NFL) ตลาดเปิดแล้วครับบบบบบบบ
Agent Judon กำลังทำงาน รอดูว่าจะได้ใคร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10283
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 15:33
[Live] (NFL) ตลาดเปิดแล้วครับบบบบบบบ
aobiz พิมพ์ว่า:
ผมแอบสงสัยมาซักพักละครับ ทำไมแฟนไนเนอร์หลายคนถึงได้อยากได้QBแบบwin nowกันจัง ทั้งๆที่น่าลองให้เทรย์ แลนซ์เสี่ยงดูเต็มๆซักซีซั่นนึงแล้วค่อยบอกว่าไหวมั้ย ปีที่แล้วอุตส่าห์สเต็ปอัพมาแย่งแต่ไม่ใช้งานจริงจังเท่าไหร่  

ผมไม่ได้อยากได้วินนาวนะ

แต่ผมแค่คิดว่าแลนซ์มันจะเล่นแผนชานาแฮนไม่ไหวน่ะละ เอาจริงๆ ถ้าทีมไม่ติดเรื่องเพดาน ผมว่าจิมมี่จีคือ QBที่เล่นแผนชานาแฮนได้ดีเลยนะ

ดูปีที่เข้าชิงกับปีนี้สิ ปีเข้าชิงนั่นไม่ได้เล่นเทพ แต่เล่นได้ตามแผนเด้ะๆ ปีนี้เล่นได้ตามมาตรฐาน แม้ว่าทีมรับจะแบกเยอะ ดีโบแบกเยอะ แต่ก็ยังเล่นได้โอเค จะเห็นว่าถ้าไม่เจ็บก็ใช้ได้อะ

แต่นั่นละ เจ็บบ่อย+เพดานแพง การปล่อยไปจึงดีกับทุกฝ่าย แต่ฝ่ายบริหารกับผู้เล่นนี่รักแกทุกคนเลยนะ ไม่มีข่าวแง่ลบในทีมเลย มีแต่แฟนๆเนี่ยละแบ่งข้างกัน

แน่นอนว่าผมก็50-50 เพราะช็อตชิบหายแกก็เยอะ แต่ถ้าให้เลือกแกกับแลนซ์ผมก็ยังเลือกแกนะ ผมว่าแลนซ์มีเวลาเตรียมพร้อมอีกปีอะ น่าจะซึมซับแผนชานาแฮนได้แล้ว แต่ปีนี้ผมยังไม่ชัวร์ แม้ว่าข้อดีแกจะมีก็เถอะ แต่การอ่านแผน อ่านเกมต่างๆเนี่ยจะพร้อมรึยัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1139
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 16:24
Spoil
Ool3z พิมพ์ว่า:
aobiz พิมพ์ว่า:
ผมแอบสงสัยมาซักพักละครับ ทำไมแฟนไนเนอร์หลายคนถึงได้อยากได้QBแบบwin nowกันจัง ทั้งๆที่น่าลองให้เทรย์ แลนซ์เสี่ยงดูเต็มๆซักซีซั่นนึงแล้วค่อยบอกว่าไหวมั้ย ปีที่แล้วอุตส่าห์สเต็ปอัพมาแย่งแต่ไม่ใช้งานจริงจังเท่าไหร่  

ผมไม่ได้อยากได้วินนาวนะ

แต่ผมแค่คิดว่าแลนซ์มันจะเล่นแผนชานาแฮนไม่ไหวน่ะละ เอาจริงๆ ถ้าทีมไม่ติดเรื่องเพดาน ผมว่าจิมมี่จีคือ QBที่เล่นแผนชานาแฮนได้ดีเลยนะ

ดูปีที่เข้าชิงกับปีนี้สิ ปีเข้าชิงนั่นไม่ได้เล่นเทพ แต่เล่นได้ตามแผนเด้ะๆ ปีนี้เล่นได้ตามมาตรฐาน แม้ว่าทีมรับจะแบกเยอะ ดีโบแบกเยอะ แต่ก็ยังเล่นได้โอเค จะเห็นว่าถ้าไม่เจ็บก็ใช้ได้อะ

แต่นั่นละ เจ็บบ่อย+เพดานแพง การปล่อยไปจึงดีกับทุกฝ่าย แต่ฝ่ายบริหารกับผู้เล่นนี่รักแกทุกคนเลยนะ ไม่มีข่าวแง่ลบในทีมเลย มีแต่แฟนๆเนี่ยละแบ่งข้างกัน

แน่นอนว่าผมก็50-50 เพราะช็อตชิบหายแกก็เยอะ แต่ถ้าให้เลือกแกกับแลนซ์ผมก็ยังเลือกแกนะ ผมว่าแลนซ์มีเวลาเตรียมพร้อมอีกปีอะ น่าจะซึมซับแผนชานาแฮนได้แล้ว แต่ปีนี้ผมยังไม่ชัวร์ แม้ว่าข้อดีแกจะมีก็เถอะ แต่การอ่านแผน อ่านเกมต่างๆเนี่ยจะพร้อมรึยัง  

ถ้าแบบนั้นผมพอเข้าใจเหตุผลละครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel