ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 30652
โพสเมื่อ: Mon Feb 21, 2022 19:00
[RE: Rov ว่าด้วยเรทติ้งหลังจบเกม]
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ผมได้ทุกเลน แต่เวลาไม่ออฟ ออฟที่ผมเกลียดคืออฟที่ไม่ดูคู่ประกบตัวเอง

เติมช้าบางทีเกมพังได้เลย ออฟเขาหายมาล่าง 5-4 ล่างพัง ลามไปกลาง ตัวเองเดินตีนก ตีป้อมบน (ซึ่งยังไม่5นาทีบ้าง)

เกลียดเกือบสุดคือ ออฟเขามาตีกลาง เพื่อนติดไฟทล่าง แล้วออฟเขามาตีกลางชิลๆ คือมันมาทันนะ แต่มันเลือกเอาป้อมบน อารมมิชชั่นเลนมันคอมพลีท ทั้งที่ก็แรงคพวกคอนละนะทำไมเขาคิดกันไม่ได้อ่ะ สำหรับผมที่เล่นป่าด้วยเลยเข้าใจว่ากลางคือหัวใจสำคัญ ถ้าผมเล่นออฟ ถ้าต้องเลือก ผมทิ้งเลนผมแตกเลย แต่กลางผมจะไม่ให้คีพเสียเลือดเลยอ่ะ  

ตอนผมเล่นออฟผมก็เน้นป้องกันกลางครับ สำคัญสุดแล้วยิ่งถ้าไปเอาป้อมกลางอีกทีมได้ก่อนส่วนเลนข้างให้แครี่มาทำ

แต่ไม่รู้เพราะรีแรงค์ล่าสุดด้วยรึเปล่าผมมาจับออฟเลนมากขึ้นก็เจออะไรก็ไม่รู้ อย่างท่านเม้นบนว่าเลยกดเจอทีมงอแง ทั้งๆที่ซีซั่นที่แล้วพอขึ้นคอนไปได้ผมไม่ตกมาคอมอีกเลย ซีซั่นนี้จะตกไดม่อนอยู่แล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6964
โพสเมื่อ: Tue Feb 22, 2022 08:46
[RE: Rov ว่าด้วยเรทติ้งหลังจบเกม]
P2INCE พิมพ์ว่า:
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ผมได้ทุกเลน แต่เวลาไม่ออฟ ออฟที่ผมเกลียดคืออฟที่ไม่ดูคู่ประกบตัวเอง

เติมช้าบางทีเกมพังได้เลย ออฟเขาหายมาล่าง 5-4 ล่างพัง ลามไปกลาง ตัวเองเดินตีนก ตีป้อมบน (ซึ่งยังไม่5นาทีบ้าง)

เกลียดเกือบสุดคือ ออฟเขามาตีกลาง เพื่อนติดไฟทล่าง แล้วออฟเขามาตีกลางชิลๆ คือมันมาทันนะ แต่มันเลือกเอาป้อมบน อารมมิชชั่นเลนมันคอมพลีท ทั้งที่ก็แรงคพวกคอนละนะทำไมเขาคิดกันไม่ได้อ่ะ สำหรับผมที่เล่นป่าด้วยเลยเข้าใจว่ากลางคือหัวใจสำคัญ ถ้าผมเล่นออฟ ถ้าต้องเลือก ผมทิ้งเลนผมแตกเลย แต่กลางผมจะไม่ให้คีพเสียเลือดเลยอ่ะ  

ตอนผมเล่นออฟผมก็เน้นป้องกันกลางครับ สำคัญสุดแล้วยิ่งถ้าไปเอาป้อมกลางอีกทีมได้ก่อนส่วนเลนข้างให้แครี่มาทำ

แต่ไม่รู้เพราะรีแรงค์ล่าสุดด้วยรึเปล่าผมมาจับออฟเลนมากขึ้นก็เจออะไรก็ไม่รู้ อย่างท่านเม้นบนว่าเลยกดเจอทีมงอแง ทั้งๆที่ซีซั่นที่แล้วพอขึ้นคอนไปได้ผมไม่ตกมาคอมอีกเลย ซีซั่นนี้จะตกไดม่อนอยู่แล้ว  
ผมขึ้นคอนไวแต่ตกมา2รอบ ตอนนี้สูงสุดวนอยู่ 5-7 ดาว 55+ ss นี้ถ้าเวลามีอยากสุพรีมสักครั้งพอละ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3957
โพสเมื่อ: Tue Feb 22, 2022 08:52
[RE]Rov ว่าด้วยเรทติ้งหลังจบเกม
ผมว่าเดี๋ยวนี้ระบบคะแนนมันแปลกขึ้นอะ เจอแครี่ 0-7-4 งี้ คะแนนประมาณ 4.7 4.8 เลย แย่งป่าฟาร์มละไปแจกอะ โคตรเซง รีพอร์ตยากขึ้นเยอะด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel