ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Trent 66
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3589
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 08:52
[RE: 'ดิอาซ' ลงสำรอง! 'เอลเลียตต์' ยิงฉลองคัมแบ็คหงส์ซิว 3-1 ลิ่วชนขมิ้น]
ดีใจกับเอลเลียตด้วย

ส่วนดิอาซดูดีเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ข.
Status: ABCD WXYZ
เข้าร่วม: 07 Jun 2010
ตอบ: 1798
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 09:27
[RE: 'ดิอาซ' ลงสำรอง! 'เอลเลียตต์' ยิงฉลองคัมแบ็คหงส์ซิว 3-1 ลิ่วชนขมิ้น]
ทีมใหญ่เข้ารอบทั้งนั้นเลย ลิเวอร์พูล เชลซี สเปอร์ แมนซิ และ มิดเดิ้ลสโบรช์
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10971
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 09:28
Mustang28 พิมพ์ว่า:
บอกเลย นาบี อ๊อก โจนส์ ต้องมานั่งดูวิธีเล่นแอตเลียตนี่
เด็กมันเล่นง่ายๆ จ่ายบอล เคลื่อนที่ เล่นเบสิคแบบนี้แหละ คล๊อปเอาลงตลอดแน่

กลางในฝัน ทิอาโก้-ฟาบินโญ่-เฮนเดอร์สัน สงสัยจะไม่ได้เห็นละ แอตเลียตจองไปหนึ่งที่ละ  

กลางในฝันตอนนี้ เฮนเดอสัน - ฟาบินโย่ - เอลเลียต ครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Sep 2010
ตอบ: 1166
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 12:07
ถูกแบนแล้ว
เห้ย..เพิ่งรู้ว่าหายแล้ว การฟื้นฟูสภาพร่างกายสุดยอดมากๆเลย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2814
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 13:46
JUNINHO.POA พิมพ์ว่า:
akatsukiaut พิมพ์ว่า:
โจนส์กับทาคิ(ตัดลูกยิง)ทำไรไม่ได้เลย
#รักเลยเอลเลียต  

เห็นด้วยกับโจนส์นะ แต่กับทาคินี่เด่นกว่าเฟอร์มิโน่อีกดูนัดเดียวกันป่าว  

เด่นกว่ายังไงอ่ะครับ ให้บอลประชิดตัว 10 ทำเสียราวๆ 5 นอกนั้นเปิดก็เสีย มีแต่เคาะคืน
นี่ผมไม่ได้อคติกับเค้านะ แต่ไม่เห็นจะทำไรได้เลยนอกจากสอดมายิงลูกนั้นอ่ะครับ  

ทาคุมินัดนี้มี key pass 2 Big chance create 1 ยิง 1 ครั้งได้ 1 ประตู จากสถิติได้คะแนน 7.8
เฟอร์มิโน่ มี key pass 0 Big chance Create 0 ยิง 2 ครั้งได้ 0 ประตู จากสถิติได้ตะแนน 7.2
จากสถิติก็เห็นว่าด้านเกมรุกนัดนี้ทาคุมิเด่นกว่า ส่วนเฟอร์มิโน่จะไปเด่นตรงเชื่อมเกมกับช่วยเกมรับgพราะสถิติจ่ายบอลกับสกัดเยอะกว่า แต่จะบอกว่านัดนี้ไม่มีอะไรเลยก็อคิติเกินไปคุณดูด้วยตาเปล่าอาจจะเห็นไม่ชัดต้องดูสถิติประกอบด้วย

1
0
นักเตะเทศบาล
Status: Allez, Allez, Allez. Allez, Allez, Allez.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 4112
โพสเมื่อ: Mon Feb 07, 2022 19:29
โจนส์กับทาคิ(ตัดลูกยิง)ทำไรไม่ได้เลย
#รักเลยเอลเลียต  

เห็นด้วยกับโจนส์นะ แต่กับทาคินี่เด่นกว่าเฟอร์มิโน่อีกดูนัดเดียวกันป่าว  

เด่นกว่ายังไงอ่ะครับ ให้บอลประชิดตัว 10 ทำเสียราวๆ 5 นอกนั้นเปิดก็เสีย มีแต่เคาะคืน
นี่ผมไม่ได้อคติกับเค้านะ แต่ไม่เห็นจะทำไรได้เลยนอกจากสอดมายิงลูกนั้นอ่ะครับ  

ทาคุมินัดนี้มี key pass 2 Big chance create 1 ยิง 1 ครั้งได้ 1 ประตู จากสถิติได้คะแนน 7.8
เฟอร์มิโน่ มี key pass 0 Big chance Create 0 ยิง 2 ครั้งได้ 0 ประตู จากสถิติได้ตะแนน 7.2
จากสถิติก็เห็นว่าด้านเกมรุกนัดนี้ทาคุมิเด่นกว่า ส่วนเฟอร์มิโน่จะไปเด่นตรงเชื่อมเกมกับช่วยเกมรับgพราะสถิติจ่ายบอลกับสกัดเยอะกว่า แต่จะบอกว่านัดนี้ไม่มีอะไรเลยก็อคิติเกินไปคุณดูด้วยตาเปล่าอาจจะเห็นไม่ชัดต้องดูสถิติประกอบด้วย

ไม่ได้อคติครับย้ำนะไม่อคติ ผมเป็นแฟนทีมมา20กว่าปีแล้วจะอคติกับใครทำไม ถ้าจะอคติหรือเกลียดมีคนเดียวคือดิยุฟ แล้วผมส่วนตัวโคตรให้กำลังใจทาคิเลยด้วยซ้ำ
แค่ใครดีก็ชม นัดไหนไม่ดีก็ติ แล้วมาดูทีละข้อนะครับ เหตุผลของผม
1.ตัดยิงก่อนนะ แล้วก็ตัดเทียบกับฟีร์มิโน่ก่อนด้วยนะครับ ผมไม่ได้จะเทียบกับฟิรมิโน่นะ ถ้าเทียบกันไม่เทียบกับโชลต้าบ้างละครับแฟร์ๆ แผงหน้าทั้งหมดก็ต้องเทียบกับ สำรองอย่างดิอาสด้วย
2.ผมเห็นจ่ายจังๆที่โจนส์ยิงข้ามคาน1 อีกลูกไม่แน่ใจนะแต่ถ้าสถิติขึ้นแบบนั้นก็โอเคผมไม่ติดเรื่องตัวเลข ​
3.แล้วส่วนที่เหลือในเกมส์ผมดูยังไงไม่มีอะไรเลย จับบอลที่ไม่ควรเสียเห็นๆ2-3ครั้ง แล้วในเกมส์ก็จ่ายเคาะคืนๆแค่นั้นเหมือนโจนส์ ครอสก็ไปไหนก็ไม่รู้ตั้ง3ครั้งเห็นๆ โด่งไปไหนไม่รู้1 เปิดมั่ว2ครั้งติดอีก1
4.สุดท้ายถ้าดูแต่ตัวเลข ผมก็ไม่รู้จะต่อยังไง เพราะตามที่เห็น ก็แค่เคาะๆคืนแค่นั้น ไม่ได้สร้างสรรค์อะไรไปกว่าลูกโจนส์ยิงข้ามคานลูกนั้น พอนำก็สบายได้เล่นง่ายๆตามทรงเกมส์ก็แค่นั้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel