ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52514
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:33
[RE: CFC: อิจฉา... หงษ์]
ไม่ต้องอิจฉาหรอกครับ ผมว่าไม่เสริมก็น่าจะลุยกันไปก่อนได้
เจมส์กำลังจะกลับมา
ซาร์เองก็โชว์นัดเจอสเปอร์2นัด แล้วว่าเล่นแบ๊คซ้ายได้ แต่ระยะยาวจะดีหรือเปล่าต้องลุ้น

หลังตัวกลางรู้สึกว่าเทรฟก็กำลังจะกลับมา ไม่วิกฤติขนาดนั้นแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:36
RazeJP พิมพ์ว่า:
ไม่ต้องอิจฉาหรอกครับ ผมว่าไม่เสริมก็น่าจะลุยกันไปก่อนได้
ซาร์เองก็โชว์นัดเจอสเปอร์2นัด แล้วว่าเล่นแบ๊คซ้ายได้ แต่ระยะยาวจะดีหรือเปล่าต้องลุ้น

หลังตัวกลางรู้สึกว่าเทรฟก็กำลังจะกลับมา ไม่วิกฤติขนาดนั้นแล้ว  

โอเคค่อยเบาใจหน่อย
แต่ขอต่อสัญญารูดี้ได้ไหม​ หน้าหนาวยอมไม่เอาใครก็ได้​ ต่อตัวเดียวอิมแพคมหาศาล
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13238
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:39
เอาอะไรมาอิจฉาาาครับ เจ้าของคุณทุ่มเป็นทุ่ม
ของหงส์ 2 ปีซื้อที
0
0
นักเตะตำบล
Status: Trance Family
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 5612
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:40
Steven's พิมพ์ว่า:
ผมว่าของ เชลซี เจ้าของก็โอเครอยู่นะครับ ดูทุ่มอยู่นะครับ

อย่าง รอบที่แล้วที่ ทุ่ม ซื้อ ฮาแวต กะ แวเนอร์ นี้ คือตอนนั้นผมแฟนหงส์ ยังแบบอิจเบาๆ เลย

รอบนี้ก็ ลูกากู อีก ผมว่าโอเครนะ แต่อาจจะไม่ถูกจุด หรือป่าวอันนี้ไม่รู้เหมือนกัน

แต่ถ้าว่ากันเรื่องของ ทุ่มเงินช้อป นักเตะ ผมว่า โอเครกว่า ลิเวอร์เยอะ  

ดิอาสมาจริงผมก็ยินดีกับแฟนหงษ์ด้วยครับ

เหนเพื่อนผมที่เปนเด็กหงษ์ก็บ่นทุกวัน ทำไมเจ้าของมันไม่เปย์เหมือนเสี่ยหมีบ้าง

ดิอาสมาหงษ์คงมีแนวรุกน่ากลัวขึ้นเยอะ งานหยาบเชลซีอีกแล้ววว 5555
0
0

แขวนสตั๊ด
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:41
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:

แต่ขอต่อสัญญารูดี้ได้ไหม​ หน้าหนาวยอมไม่เอาใครก็ได้​ ต่อตัวเดียวอิมแพคมหาศาล  

ไปๆมาๆสถานการ์ณสลับกันซะงั้น จากก่อนหน้านี้คริสต่อแน่ รูดิเกอร์ไปแน่

ตอนนี้คริสไปแน่ รูดิเกอร์ยังคุยกันอยู่ ยังไม่ปิดตาย

แต่พอเอาเข้าจริงจะยังไงก็ต้องดูอีกที

ตอนนี้รูดิเกอร์เป็นตัวแบกแนวรับกับซิลวาเลย อยากให้อยู่ต่อ
1
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:44

ไปๆมาๆสถานการ์ณสลับกันซะงั้น จากก่อนหน้านี้คริสต่อแน่ รูดิเกอร์ไปแน่

ตอนนี้คริสไปแน่ รูดิเกอร์ยังคุยกันอยู่ ยังไม่ปิดตาย

แต่พอเอาเข้าจริงจะยังไงก็ต้องดูอีกที

ตอนนี้รูดิเกอร์เป็นตัวแบกแนวรับกับซิลวาเลย อยากให้อยู่ต่อ  

นี่แหละผมถึงบอกว่าไม่ต่อสัญญารูดี้วิเคราะห์ผลเสียเยอะเลยนะ​ หลังผมว่ามียวบ​อ่ะ​ คาแรคเตอร์แก+สไตล์การเล่นผมว่าต้องมีไว้ซักคนไว้บวก​ ยอมไม่ได้ใคร​ตลาดนี้​ แต่ต่อสัญญาให้ได้
1
0
แขวนสตั๊ด
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 15:47

นี่แหละผมถึงบอกว่าไม่ต่อสัญญารูดี้วิเคราะห์ผลเสียเยอะเลยนะ​ หลังผมว่ามียวบ​อ่ะ​ คาแรคเตอร์แก+สไตล์การเล่นผมว่าต้องมีไว้ซักคนไว้บวก​ ยอมไม่ได้ใคร​ตลาดนี้​ แต่ต่อสัญญาให้ได้  

มีลูกแท้งค์ มีลูกหนัก มีภาวะผู้นำ พร้อมปะทะเพื่อทีม อยากให้อยู่ต่อจริงๆ

อยู่กันไปก่อน ผมว่าเทรฟอีกซัก1-2ปีนู้นกว่าจะพร้อม ถึงเวลานั้นขึ้นมาตัวหลักกับรูดิเกอร์ น้าซิลวาอาจจะกลับบราซิล

นับว่าจังหวะเวลาพอเหมาะเลย
1
0
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18001
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 17:52
ลิเวอร์พูลแนวรุกฝั่งริมเส้นก็แข่งกันลง ไม่เห็นเขาจะต้องมากังวลเรื่องผู้เล่นล้นตำแหน่ง

มีแต่เชลซีมโนเนี่ยแหละที่คิดว่าพวกนั้นกลับมาแล้วจะล้น ทีมลงแข่งหลายถ้วย เขาก็มีแต่ต้องเสริมให้แข็งแกร่งขึ้นไป นี่เล่นเงียบเอาจนจะหมดตลาดแล้ว

ข้ออ้างเรื่องการทุ่มสมาธิต่อสัญญานักเตะก็ตลกดี มันทำไปพร้อมกันได้

ให้ผมมโนได้อย่างเดียวคือไม่มีตังแล้วนั่นล่ะที่คิดได้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7168
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 18:14
ถูกแบนแล้ว
ซัมเมอร์เราเสริมหลายตัวแน่ไม่ต้องห่วง
Spoil
เพราะเสียฟรีหลายตัวเหมือนกัน  
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel