ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status: FIAT IUSTITIA, ET PEREAT MUNDUS
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 4519
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:14
[RE: 'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว]
ปีศาจแดงดำ พิมพ์ว่า:
kittygz พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
glassboy พิมพ์ว่า:
นี่คือเค้าหายงอนแล้วจริงๆใช่มั้ย
แล้วคนที่โดนคำสาปไป เค้าจะถอนให้มั้ยอะ  

มุสลิมเขามีเล่นของด้วยเหรอครับ  

เลี้ยงผี เล่นของมุสลิมก็มีท่าน ไล่ผี วิญญาณมีหมดครับ 55  

อิสลามในดินแดนต้นตำหรับมีเล่นด้วยหรอครับ แม้แต่รูปภาพคนที่ตายไปแล้วยังไม่ให้มี กับรูปปั้น

อิสลามที่เลี้ยงผี มีความเชื่อท้องถิ่น จะไม่ใช่พวกอาหรับครับ ที่ผมรู้มานะ

ในมาเลเซีย อะมีบ้าง ส่วนอินโดนีเซีย มีทั่วเกาะเลยครับ ความเชื่อท้องถิ่นมาปน ไม่ได้รับแต่วัฒนธรรมอาหรับมา

นอกจากที่ อาเจะห์ ที่อินโดนีเซีย ครับ  

ผมพึ่งเห็นคลิปกับตาตัวเองเมื่อวาน คำพูดมันมาจากปากอุปทูตซาอุสมัยก่อนน่ะครับ(ปี37) สัมภาษณ์โดยคุณสุทธิชัย เค้าบอกว่า "...แม้แต่คนบนท้องถนนทั่วไปก็รู้ว่าใครเอาเพชรไป " " ใครก็ตามที่ครองครองเพชรเม็ดนี้อยู่ คงต้องการที่จะให้คืนเมื่อรู้ว่ามันมีทั้งคำสาปและโชคร้ายอยู่ ในอดีตใครที่ครอบครองเพชรเหล่านี้อยู่จะประสบแต่เคราะห์ร้าย คืนมาเสียจะดีกว่า "
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15355
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:17
[RE: 'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว]
งานนี้ถือเครดิตให้บิ๊กตู่ไป
0
0
The Journey of new beginnings.
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6613
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:21
ส่วนคนที่มีหน้าที่ กลับไม่ทำอะไร เอาแต่เลีย แถมโผล่มาคนแรกเลย
0
0
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5123
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:23
'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว
ประชาชนซาอุเค้าแค้นฝั่งหุ่นเลยนะเรื่องนี้

้แค้นแบบเด็กอายุ 20 ก็แค้นอะ ไม่เหมือนเมืองไทยที่ บางคนอาจจะไม่รู้เรื่องนี้ด้วยซ้ำ

เพราะฉะนั้นผมว่าประหลาดดี สำหรับการมาคืนดีกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6613
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:25
Titan พิมพ์ว่า:
อยากรู้จริงๆว่ามันเอาอะไรไปแลก หรือซาอุเองที่ยอมปล่อยจอยแล้ว ก็เพราะรเื่องมันนานแล้วด้วยอ่ะนะ  

อาจเป็นเพราะการเปลี่ยนขั่วอำนาจในซาอุ ตามที่เรารู้ข่าว ไล่จับฝ่ายตรงข้ามเข้าคุกเป็นร้อย
และบางคนก็ตายแบบมีเงื่อนงำ
0
0
เข้าร่วม: 19 Jun 2015
ตอบ: 3852
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:31
[RE]'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว
แล้ววว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
North London Forever
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2006
ตอบ: 1776
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:37
'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว
อ้าวหรอ!!!

อยากเห็น !!!

แผนงานหรือการทำงานประสานงาน

ที่มรึงทำมา มีมั้ยนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แม้ไม่ก้าวไปข้างหน้า แต่ก็ไม่เคยก้าวถอยหลัง
นักบอลถ้วย ค.
Status: อิอิ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 8588
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:45
เค้าน่าจะขาดแรงงาน
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23440
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 12:51
[RE]'ดอน’ ชู ‘บิ๊กตู่’ เป็นกุญแจสำคัญฟื้นสัมพันธ์ซาอุ เผยเริ่มหารือเมื่อ 6 ปีที่แล้ว
Internal2Afair พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
นี่คือเค้าหายงอนแล้วจริงๆใช่มั้ย
แล้วคนที่โดนคำสาปไป เค้าจะถอนให้มั้ยอะ  

มุสลิมเขามีเล่นของด้วยเหรอครับ  

เลี้ยงผี เล่นของมุสลิมก็มีท่าน ไล่ผี วิญญาณมีหมดครับ 55  

อิสลามในดินแดนต้นตำหรับมีเล่นด้วยหรอครับ แม้แต่รูปภาพคนที่ตายไปแล้วยังไม่ให้มี กับรูปปั้น

อิสลามที่เลี้ยงผี มีความเชื่อท้องถิ่น จะไม่ใช่พวกอาหรับครับ ที่ผมรู้มานะ

ในมาเลเซีย อะมีบ้าง ส่วนอินโดนีเซีย มีทั่วเกาะเลยครับ ความเชื่อท้องถิ่นมาปน ไม่ได้รับแต่วัฒนธรรมอาหรับมา

นอกจากที่ อาเจะห์ ที่อินโดนีเซีย ครับ  

ผมพึ่งเห็นคลิปกับตาตัวเองเมื่อวาน คำพูดมันมาจากปากอุปทูตซาอุสมัยก่อนน่ะครับ(ปี37) สัมภาษณ์โดยคุณสุทธิชัย เค้าบอกว่า "...แม้แต่คนบนท้องถนนทั่วไปก็รู้ว่าใครเอาเพชรไป " " ใครก็ตามที่ครองครองเพชรเม็ดนี้อยู่ คงต้องการที่จะให้คืนเมื่อรู้ว่ามันมีทั้งคำสาปและโชคร้ายอยู่ ในอดีตใครที่ครอบครองเพชรเหล่านี้อยู่จะประสบแต่เคราะห์ร้าย คืนมาเสียจะดีกว่า "

ผมเป็นคนนึงหรือเปล่าที่ไม่รู้ว่าใครเอาไปอ่ะ ใบ้หน่อยได้ไหมครับ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2010
ตอบ: 6961
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:03
แทนที่จะให้เครดิต นักการทูต ข้าราชการในกระทรวง
0
0
Support,Believe,Respect = LOVE
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 18809
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:08
แล้วใครเป็นคนทำหลั
0
0

ฝากกดไลค์เพจหน่อยนะครับ แฮร่ๆ

https://www.facebook.com/SynysterGamingTV

mrg
นักเตะตำบล
Status: Aim High.
เข้าร่วม: 23 Oct 2013
ตอบ: 1021
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:08
อันนี้พึ่งเริ่มองค์ใหม่ ต้องรอดูก่อนว่าฟื้นสัมพันธ์แล้วใครได้เปรียบเสียเปรียบอีก กลัวว่าจะไปรับดีลโง่ๆหลังบ้านมาเพื่อฟื้นความสัมพันธ์ระหว่างประเทศน่ะสิ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: The Best Day
เข้าร่วม: 24 Jan 2009
ตอบ: 5805
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:12

อ่อครับ ผมเห็นทางใต้บอกเลี้ยงยิน ผมเลยเข้าใจไปเองว่าอาหรับคงมีแบบนี้ด้วยครับ

เพราะได้ยินมุลสิมเรียกชัยตอน ผมคิดว่าน่าจะคือผี พวกอาหรับก็น่าจะมีด้วยหรือป่าวครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3463
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:30
เอาไปหลอกเด็กเหอะดอน จะคุยกับซาอุได้ใช่ว่าเราไม่อยาก แต่เขาไม่อยากคุยกับเรา ที่ตู่มันได้ไปคุยเพราะเขายอมคุย ไม่ใช่มันเก่ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 603
โพสเมื่อ: Thu Jan 27, 2022 13:24
เค้าอยากเปิดประเทศเอง

มึงนั่งเฉยๆ ฟลุกได้ก็เคลม
เห้ออออ
0
0
Liverpool
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel