ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 788
โพสเมื่อ: Wed Jan 26, 2022 13:43
[RE: ช่วยแนะนำที่วางมือถือในรถยนต์หน่อยครับ]
แบบแม่เหล็กยี่ห้อ Kakudos ราคาไม่แรง (2-300) ใช้งานดีมากครับ

รูปประกอบ (ขอไม่แปะเพราะรูปใหญ่นะครับ https://cf.shopee.co.th/file/052c1ac7993a205e5009be3358588a0e)

จากที่ใช้มาเป็นปีกับรถทั้ง 2-3 คัน ไม่มีปัญหาเลยครับ แม่เหล็กแน่นมาก หน้าจอไม่มีสั่นเลย

แล้วจุ๊บที่ติดกับคอนโซลรถ ตัวคอนโซลผมก็ไม่ได้เรียบ 100% นะครับ (vios , civic , sukuzi)

ก็ติดได้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ แล้วถ้ามันเริ่มไม่แน่นก็เอามาล้างน้ำ ปล่อยแห้ง ติดใหม่ก็เหนียวเหมือนเดิม

ผมว่าแบบหนีบช่องแอร์ มันไม่โอเคตรง ช่องแอร์แต่ละคันมันไม่เหมือนกัน ในโฆษณาเหมือนจะดี

แต่ถ้ารถเราไม่ช่องแอร์ไม่ใช่แบบในโฆษณาติดไปก็ไม่แน่น มีสั่น หรือบังแอร์เราไปอีกนะคับผม

ออ ข้อดีแบบแม่เหล็กเลย เราหมุนจอตามที่ต้องการได้เลยครับ ขึ้นรถก็หยิบติดง่ายมาก มันดูดแน่นมาก

พอรถจอดจะหยิบออกมาใช้งาน ก็ดึงออกมาเลย สะดวกมากครับผม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel