ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Jan 2021
ตอบ: 1175
โพสเมื่อ: Tue Jan 25, 2022 13:43
ถูกแบนแล้ว
[RE: ธิอาโก้ ซิลวา ใช่กองหลังที่เก่งสุดใน EPL ไหม]
Smeagol พิมพ์ว่า:
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:
A.Morata09 พิมพ์ว่า:
A.Morata09 พิมพ์ว่า:
muudukdui พิมพ์ว่า:
555 ผมไม่รู้ว่า จขกท เสี้ยมรึเปล่า

แต่มาบอกว่าเก่งกว่า ฟาจไดจ์ นี่ ไม่ใช่หล้ะ  

เอาแค่ตอนนี้สถิติทุกอย่างก็เหนือกว่าฟานไดจ์นะครับ

หรือจะเอาตั้งแต่เล่นบอลมายังไงซิลวาก็เหนือกว่าฟาจไดจ์  

ยืนระยะอ่ะดีกว่าแน่นอน แต่จะเอาจุดสูงสุดคือคุณต้องเป็นกองหลังที่ไปลุ้นบัลลงดอร์ แบบ VVD Cannavaro ฮะ  

งั่นผมยอมแล้วครับ VVD เก่งที่สุดในจักรวาลแล้วครับบ งั้นจอจินโย่ผมก็ต้องเก่งกว่าฮันเดสัน ฟาบินโย่นะครับ เพราะที่สามบัลลงดออออออออออออออออออออออออออออออร์  

จะประชดเพื่ออะไร ผมก็ไม่เคยไปเนิฟ Thiago เลยนะ ทีมในอิตาลีก็เชีย Milan

พิมมาเองว่าตั้งแต่เล่นบอลมายังไงซิลวาก็เหนือกว่า VVD ซึ่งถ้ามันจริงอย่างที่คุณว่า ทำไมไม่มีชื่อไปลุ้นบัลลงดอร์บ้างละครับ  
ไอ้สมีกอบโชว์ตรรกะโง่ๆอีกละ  

เคยอวย โอเล่ แมกไกวไว้นึ้ไม่ควายกว่าเหรอ

สุดท้ายไอ้ยิ้มปลิว ส่วนก่อนเนื้อ 85 ล้านย้ายมาตกต่ำเล่นว่าว

ตรรกกะโง่ๆจากขยะ ใครเค้าจะให้ค่า

VVD เทพจัด เจ้าของแชมป์ EPL 1 สมัย ตลอดชีวิตค้าแข้ง ว่ะ  

UCL ด้วยอย่าลืม

ส่วนสถิติแมกไกวว่าวไม่มีให้โม้  

โถน่าสงสาร เชียร์บอลเอาไว้โม้ สมเป็นแฟนหงส์แดงจริงๆว่ะ
#ตรรกกะควายๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel