ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คนต่างเพศแบบไหนที่เสียวเร้าใจที่สุด
แฟน/ภรรยา
???
เพื่อนสนิท
???
เพื่อนที่นานๆเจอที
???
รุ่นพี่ท่าน
???
รุ่นน้องท่าน
???
เจ้านายท่าน
???
ลูกน้องท่าน
???
เด็กสาวที่เลี้ยงไว้
???
One Night Stand
???
หมอนวดเอ๊าะๆ ไซด์ไลน์
???
หมอนวดสาวใหญ่แผนไทย
???
คะแนนทั้งหมด: 569
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: CHICHU❤
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 536
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:39
[RE: (20+) ความสัมพันธ์แบบไหนที่ท่านเสียวที่สุดครับ]
น้องเมียครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 4012
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:43
[RE: (20+) ความสัมพันธ์แบบไหนที่ท่านเสียวที่สุดครับ]
ความสัมพันธ์แบบ กำลังซอยอยู่ แล้วแฟนน้องเคาะห้องเรียกครับ น่าจะเสียวสุดละ
5
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 6074
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:43
เพื่อนครับ เรียน ม.ปลายมาด้วยกันอยู่หมู่บ้านใกล้กัน กว่าจะได้กระชับมิตรกันก็ตอนเค้าหย่าแล้วคุยฮาๆเป็นเพื่อนกัน อยู่กรุงเทพนัดกันบ่อยแต่ย้ายแล้วตอนนี้ไม่ค่อยได้เจอเลยพูดละก็คิดถึง
1
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2011
ตอบ: 3910
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:47
เพื่อนสนิท is da best

เคยมีอยู่สองเคสสมัยมหาลัยคนนึงกับตอนทำงานแล้วคนนึงครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 310
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:49
ก็แค่เกือบครับแต่คิดทีไรก็วาบหวามทุกที ตอนอายุยี่สิบกว่าทำงานประจำมาไม่นาน แฟนผมก็ยังอยู่ต่างประเทศ มีรุ่นพี่คนละแผนกคนนึงอายุสามสิบกลางๆหน้าตาก็เฉี่ยวๆหุ่นสูงโปร่งแบบนางแบบเลยชอบมานั่งที่แผนกผม แล้วบังเอิญเราก็ดันชอบทำงานอยู่ดึกๆที่ทุกคนกลับกันหมดแล้ว เลยจะชวนกันขึ้นไปสูบบุหรี่บนดาดฟ้ากันสองคนเกือบทุกวัน ก็คุยอะไรไปเรื่อย บางทีแกใส่เสื้อคอลึกไม่ก็กระโปรงสั้นก็นั่งก็ลุกไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ บางทีนั่งๆอยู่แกก็ชอบเอามือมาแตะต้นขาผมซะงั้น ดีที่ยังพอห้ามใจอยู่เพราะบรรยากาศมันเอื้อให้ได้กันจริงๆ ดึกๆเงียบๆมืดๆมีแต่แสงดาวแสงจันทร์บนดาดฟ้าตึกสูงย่านบางนา ส่วนอีกเคสคือเจ้านายผมเอง ตอนนั้นแกก็สี่สิบต้นๆ แต่ยังดูแลตัวเองดีสมวัย แต่เวลาไปนั่งกินข้าวด้วยกันทีไร แกชอบชวนผมคุยเรื่องเซ็กส์ ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรเข้าใจว่าเพราะแกอยู่เมืองนอกมานานเลยคุยเรื่องนี้ปกติ แกเล่าถึงขนาดว่าแกกับสามีทำกันยังไงบ้าง ใช้ของเล่น ใช้เจล ใช้อะไรทำท่าอะไรกันบ้าง ถามความเห็นผมเรื่องออรัลเพราะแกไม่ชอบทำให้สามี ก็คุยไปคุยมาผมก็แอบขึ้นอยู่เหมือนกัน ครับ ย้อนคิดไปก็งงเหมือนกันว่าคุยอะไรกันลึกซึ้งขนาดนั้นหว่า
9
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2021
ตอบ: 3150
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:58
สำหรับผมการแอบกิน เสียวสุดล่ะ พูดง่ายๆคือเมียชาวบ้านโดยผัวเขาไม่รู้ เคยได้เมียตำรวจเสียวทั้งกาย และเสียวลูกปืน
2
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4868
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 00:12
เพื่อนสนิทครับ ตอนวันรุ่นๆ 5555
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2008
ตอบ: 2046
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 00:17
อ.ที่มหาลัยครับ เป็นอ.ของสาขาที่เรียนด้วย แก่กว่าผมตอนอยู่ปีหนึ่งแค่ 5 ปีครับ จีบปีหนึ่งสำเร็จตอนฝึกงานปีสี่ อ.มานิเทศงานผมที่เชียงใหม่และก็ไม่ปล่อยให้โอกาสหลุดมือครับ ^^
2
0
ooHoo
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2021
ตอบ: 1712
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 00:57
ถูกแบนแล้ว
อ้างอิงจาก:
หมอนวดสาวใหญ่ คุยสารทุกข์สุขดิบเหมือนญาติผู้ใหญ่ พอตอนนั้นก็เหมือนรู้งาน

555
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11504
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 03:28
แอบเสยแฟนรุ่นน้องที่ไม่สนิทตอนมันไปธุระ ตจว หลายวัน

ตอนนั้นหัวล่างนำหัวบนโดยสมบูรณ์แบบ คิดแล้วเลวเห้ๆเลย
ผลเสียคือระแวงไปชั่วชีวิตว่าจะโดนทำแบบนั้นบ้าง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2008
ตอบ: 14042
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 06:18
เพื่อนสนิทครับ รู้จักกันมานาน แต่เป็นเพื่อนต่าง รร.สมัยมัธยม เหตุการณ์เกิดตอนมหาลัย

มีวันนึงเค้ามาทำกิจกรรมของ ม. ด้วยความเค้าอยู่ไกล เลยขอมาพักด้วย

มาพร้อมกับเพื่อนเค้าที่มหาลัย ผมรู้จักเคยไปดริ้งด้วยกันอยู่ เหมือนเพื่อนเค้าคนนี้ชอบผมด้วย

พอตอนจะนอน ผมเลยบอกเดี๋ยวนอนข้างล่างเตียงเอง แต่ด้วยความเพื่อนเกรงใจ บอกนอนด้วยกันได้เลย

สรุปผมนอนกลาง เอาหมอนข้างกลั้นเพื่อนผมไว้ผ้าห่มเดียวกัน

แต่ไม่ได้กลั้นฝั่งเพื่อนของเพื่อนเพราะมีอันเดียว เพราะแยกผ้าห่มกัน

ใจผมก็ตื่นเต้นนะแปลกๆ แต่พยายามนอนหลับ ผ่านไป ชม. กว่าๆ

เพื่อนของเพื่อนที่ชอบผมก็เอามือมาไว้ใกล้ๆของผม ผมก็ยิ่งใจสั่น คิดว่าเค้าดิ้นมันเชี่ยวไปเชี่ยวมา

จนของผมตื่น แล้วเค้าก็เอามือมาจับ(ข้างนอกBoxer) ผมเลยมองหน้า แล้วเค้าก็ยิ้ม

ด้วยความครอบงำของ อ.โยดา ผมเลยเอามือสอดใต้เค้าผ้าห่ม ล้วงรอดเสื้อไปจับหน้าอกเค้า

ซึ่งเค้าโนบราอยู่แล้ว ผมเลยเขี่ยจนเหมือนเค้าดิ้นแรง ผมก็กลัวเพื่อนผมตื่น เลยจับเฉยๆ

แต่สักพักเพื่อนผม เอามือล้วงรอดหมอนข้างมาจับของผมเลยซื่อๆ ตกใจกว่าเดิม

เพราะทั้งคู่มือโดนกันแน่ๆ แต่ทั้งคู่ไม่ตกใจอะไรเลย ผมเลิกจับหน้าอกเพื่อนเค้า

เอามือขวาที่จับรอดหมอนข้างไปกอดเพื่อนผม ส่วนมือซ้ายรอดผ้าห่มไปกอดเพื่อนเค้า

แล้วเอาเท้าขวาคีบหมอนข้างรอดปลายผ้าห่มออกไปปลายเตียง มือทั้งสองคนล้วงมาจับของผมพร้อมกัน

ผมเลยเอามือที่โอบ เขี่ยหน้าอกทั้งสองคนทั้งเพื่อนและเพื่อนของเพื่อน แล้วเค้าก็กอดผมทั้งคู่

ผมเริ่มจูบเพื่อนของเพื่อนผมก่อน เค้าค่อยๆดึงกางเกงตัวน้อยลง ผมเอาเท้าขวาอ้อมมาคีบกางเกงเค้าออก

ที่เหลือมันไหลไปเอง เป็นเหตุการณ์ตื่นเต้นครั้งแรกครั้งเดียว ที่นอนกับ ผญ ที่เป็นเพื่อน

สองคนพร้อมกัน แล้วจดจำมาถึงทุกวันนี้ แล้วเราก็ไม่ได้เกลียดกันด้วย

หลังจากนั้นหายไป 3-4 ปี เพื่อนของเพื่อนก็ชวนผมไปหาที่ห้อง ซ้ำอีกครั้งนึง

ปจบ. เพื่อนผมแต่งงานเรียบร้อย ส่วนเพื่อนของเพื่อนก็มีแฟนรักกันดี

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: lll
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 3271
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 09:12
แต่ละคน
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7145
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 10:16
แข็งแต่เช้าอีกละ
0
0
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: You'll never Walk Alone
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 26902
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 11:54
เห้ออ่านละคอยแข็งเลยครับ
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7258
โพสเมื่อ: Sat Jan 22, 2022 13:52
แตก 1
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel