ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51658
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:21
[RE: Keyboard Full Size vs TKL อันไหนดีครับ]
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
Plz พิมพ์ว่า:
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
แล้วแต่การใช้งานอะครับ

ที่ทำงานผมอยากได้มี Numpad ผมเลยไปใช้พวก Layout 96

ส่วนที่บ้านผมเล่นเกมไม่ต้องมี Numpad ผมก็ใช้พวก 75%

ตอนนี้ไม่ได้ตีดอทแล้ว ปุ่ม F1 ไม่ค่อยได้กด ว่าจะหา 65 ใหม่  

womier มีทุกไซส์เลยครับ k66 k77 k87  

อยากลองตัวแรงๆแล้วจารย์ หลังจากลองเอามาโมตัวสองตัวแล้วผ่านไปด้วยดี เปลืองชิบ 55  

cyberboard ตัวจบ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3897
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 23:27
[RE: Keyboard Full Size vs TKL อันไหนดีครับ]
รักยิ้ม =) พิมพ์ว่า:
oslamdunko พิมพ์ว่า:

แบบนี้มีราคาถูกๆไหม ไปดูของตัวนี้ราคาเอาเรื่องไปหน่อย  

ถ้า full size ไร้สาย ผมว่า rk100 หรือ rk96 น่าจะตอบโจทย์นะ แต่ผมว่า ต้องใช้ความเคยชินสักพัก เพราะปุ่มมันติดกัน ปุ่มเลข 0 กับ ลูกศร กดผิดบ่อย

ไม่ก็ลองไปดูของ akko ก็ได้นะ พวก 3098DS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel