ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: เท่จุง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2008
ตอบ: 1698
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:04
[RE: ถามคนเล่นกล้ามครับ]
ผมกิน อาทิตย์ ละ 1-2 วัน ชีสเดย์
ของมันๆ กินเยอะกล้ามไม่ชัดจะดูเหมือนคนอ้วนมากกว่า คนมีกล้าม

ผมเล่นมา 7-8 เดือน เห็นผลครับ

เล่นที่บ้านล้วนๆ ไม่เคยเข้ายิม
แก้ไขล่าสุดโดย GITTT เมื่อ Wed Jan 19, 2022 13:06, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Jul 2010
ตอบ: 1378
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:11
ผมเล่นมา 10ปี+ แนะนำว่าถ้าไม่ได้แข่ง กินปกติอยากกินอะไรกิน ไม่ต้องบ้าโปรตีนหรืออะไรหรอกครับ แต่ขอให้มีโปรตีนบ้าง นับแคลเอาถ้าแคลเกินก็ตัวใหญ๋แค่นั้นแหละ เล่นให้ถึง นอนพักผ่อนให้เพียงพอและสมํ่าเสมอ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2021
ตอบ: 2945
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:15
ของทอดสำหรับคนไม่ได้แข่งมันก็มีแค่เรื่อง แคลเกินแหละคับจากน้ำมันล้วนๆ
ถ้ามั่นใจว่ากินไม่ถึงยัง deficit อยู่หรือว่าเอาออกได้จากเวทหรือคาดิโอจะกินก็ไม่เป็นปัญหา

อย่างที่หลายๆท่านว่าครับ ทางสายกลาง เกมส์นี้เกมส์ยาวครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Tonyman เมื่อ Wed Jan 19, 2022 13:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 1361
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:27
[RE]ถามคนเล่นกล้ามครับ
ผมโชคดีครับ ย่าปลูกฝังมาแต่เด็ก ไม่ให้กินของทอด ขนม ของมัน เพราะมันเสียเงินไม่มีประโยชน์ เด็กๆก็น้อยใจ โตมานี้ฟินเลย ไม่ต้องมานั่งห้ามใจ เพราะไม่กินแต่แรกอยู่แล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3803
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:28
ถ้าไม่ใช่ช่วงที่เข้า diet ก็จะทาน ชีท 1 มื้อ / week จริงๆไม่ควรแหละ แต่ก็อยากใช้ชีวิตบ้าง กินเสร็จก็กลับมาออกกําลังหนักๆ

ส่วนอีก 6 วันกินตามที่ต้องกินเป๊ะๆ ก่อนกินใช้พวก บล๊อค fat / carb พอช่วยได้ แต่ไม่ควรใช้บ่อย
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 14828
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 13:44
l2afiq พิมพ์ว่า:
อยากใหญ่หรืออยากเฟิมครับ

ถ้าอยากใหญ่ก็ยัดได้หมดอะครับ ตอนยกหนักๆใช้พลังงานเยอะอยู่แล้ว

จะบอดี้บิ้ว ต้องกิน ไม่งั้นไม่ใหญ่ ฉีดด้วยก็จะดีมาก ถ้าเงินถึง  

ฉีดอะไรครับ แนะนำหน่อยครับ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5955
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 14:28
โรนัลโด้อ้วน พิมพ์ว่า:

ถ้าอยากใหญ่ก็ยัดได้หมดอะครับ ตอนยกหนักๆใช้พลังงานเยอะอยู่แล้ว

จะบอดี้บิ้ว ต้องกิน ไม่งั้นไม่ใหญ่ ฉีดด้วยก็จะดีมาก ถ้าเงินถึง  

ตอบให้ครับ

ฉีดสเตียรอยด์ น้องๆที่ฟิตเนสหลายคนฉีดกัน

พวกนี้เห็นเล่นกล้ามมานานแต่ใหญ่ไม่มากไม่สวย

พอฉีดเท่านั้นล่ะ มาเต็ม สวย เหมือนเป็นทางลัดอ่ะ

ของดีๆแพงนะ(หมื่นอัพ) พวกที่มีผลข้างเคียงน้อยอ่ะ

ส่วนพวกของถูกๆ ก็คุณภาพตามราคา

พวกที่ลงแข่งอ่ะ ฉีดกันทั้งนั้น (ตามที่น้องที่ใช้บอกมา)

0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 14828
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 14:44
PLATOON พิมพ์ว่า:
โรนัลโด้อ้วน พิมพ์ว่า:

ตอบให้ครับ

ฉีดสเตียรอยด์ น้องๆที่ฟิตเนสหลายคนฉีดกัน

พวกนี้เห็นเล่นกล้ามมานานแต่ใหญ่ไม่มากไม่สวย

พอฉีดเท่านั้นล่ะ มาเต็ม สวย เหมือนเป็นทางลัดอ่ะ

ของดีๆแพงนะ(หมื่นอัพ) พวกที่มีผลข้างเคียงน้อยอ่ะ

ส่วนพวกของถูกๆ ก็คุณภาพตามราคา

พวกที่ลงแข่งอ่ะ ฉีดกันทั้งนั้น (ตามที่น้องที่ใช้บอกมา)

ขอบคุณครับ ผมคงไม่เอาชนาดนั้น อยากแค่ใส่เสื้อผ้าสวยพอ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel