ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: (っ◔◡◔)っ♥EARN♥
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 766
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 11:14
[RE: [DOTA2] DPC CN EEU SA : Division I]
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
SILLAX พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
VP เปลี่ยนตัวมั่วซั่ว จนหารูปไม่ทัน  

VP เพิ่งประกาศขอเปลี่ยนตัว เอา Stand-in เล่นแทน เมื่อวันที่ 5 มกราคม ที่ผ่านมานี่เอง

Illias 'illias' Ganeev (Kingslayer) ออก เอา Egor 'Xakoda' Lipartiia แทน  

ก็ไอ้ตัวนี้นั่นแหละ ผมเพิ่งด่าไปในมู้ข่าวเองครับ 555

ชุด Top 6 TI10 เหลืออยู่ 2 ตัวอ่ะตอนนี้ ทีมระยำหมามาก เซ็ง

แต่ที่จะไม่ไปไหนไกลกว่า VP คือไอทีมเหลืองๆนี่แหละ 5555  

คหสต. VP ชุด TI10 ทีมและความเข้าขากันของทีมนี่ ผมว่าไม่ได้ขี้เหร่อะไรเลยนะ

โค๊ชของ VP เสียอีกที่เลือกจะให้ลูกทีมเล่นแบบเอ็นเตอร์เทนคนดูและการตลาดของตัวเอง

ถ้าจะบอกว่า VP ลุ้นถึงแชมป์ก็มีสิทธิ์ แต่ซวยไปเจอ LGD สายบน ลงมาสายล่างก็เจอเทพแพตช์ Team Spirit

เลยได้อันดับ 5-6 ร่วม ก็ไม่เสียหายเลยนะ ปล.อยากให้ทีมกลับมาเป็นเหมือนเดิมอยู่นะ

นักเตะหมู่บ้าน
Status: (っ◔◡◔)っ♥EARN♥
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 766
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 11:15
[RE: [DOTA2] DPC CN EEU SA : Division I]

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel