ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jun 2015
ตอบ: 3154
โพสเมื่อ: Fri Jan 14, 2022 21:03
[RE: ต้องให้เขา! 'เป๊ป' สอยกุนซือยอดเยี่ยมธ.ค. พาเรือชนะรวด 7 นัด]
pep out
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Thank you Jurken Kloop

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2681
โพสเมื่อ: Fri Jan 14, 2022 21:50
[RE: ต้องให้เขา! 'เป๊ป' สอยกุนซือยอดเยี่ยมธ.ค. พาเรือชนะรวด 7 นัด]
เมื่อก่อนมีแต่คนบอกให้แกลองมารับงานที่อังกฤษ พอแกมาจริงก็มาไล่แกกัน ใจร้ายกันจังอ่ะ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Fri Jan 14, 2022 22:35
เหมาะสมครับพี่
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10328
โพสเมื่อ: Fri Jan 14, 2022 23:07
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
FODEN47 พิมพ์ว่า:
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
เซอร์ โหดไป 27เลยหรอ  

เซอร์คุมทีม 27 ปี แถมเป็นทีมระดับแมนยู ได้ขนาดนั้นก็ไม่แปลกครับ  

หรือมองอีกมุม ระดับแมนยูที่ว่าเป็นระดับนั้นก็เพราะเซอร์สร้างมาแหละครับ

อย่างตอนนี้ก็เป็นทีมแมนยู ที่ไม่ใช่ระดับเดียวกับตอนเซอร์คุมมาจะ 10 ปีแล้ว

แต่เห็นด้วยครับเรื่อง 27 ครั้งถือว่าน้อยครับ กับเวลา 25 ปี (ไม่ใช่ 27 ปีครับ)

คือเฉลี่ยตกปีละครั้งเอง

ก็งงเหมือนกันนะได้แชมป์เกือบทุกปี แชมป์ลีกแทบปีเว้นปี ติดๆกันก็มี

ทำไมได้แค่ปีละครั้งเอง  

รางวัลโค้ชยอดเยี่ยมประจำเดือนก็แบบนี้แหละครับ โค้ชที่ได้รางวัลโค้ชยอดเยี่ยม ยากที่จะทำให้ได้ติดๆ กันหลายเดือนได้ในฤดูกาลเดียว บางช่วงต้องมีฟอร์มตกบ้าง
แก้ไขล่าสุดโดย pepino เมื่อ Fri Jan 14, 2022 23:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15314
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 09:15
pepino พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
FODEN47 พิมพ์ว่า:
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
เซอร์ โหดไป 27เลยหรอ  

เซอร์คุมทีม 27 ปี แถมเป็นทีมระดับแมนยู ได้ขนาดนั้นก็ไม่แปลกครับ  

หรือมองอีกมุม ระดับแมนยูที่ว่าเป็นระดับนั้นก็เพราะเซอร์สร้างมาแหละครับ

อย่างตอนนี้ก็เป็นทีมแมนยู ที่ไม่ใช่ระดับเดียวกับตอนเซอร์คุมมาจะ 10 ปีแล้ว

แต่เห็นด้วยครับเรื่อง 27 ครั้งถือว่าน้อยครับ กับเวลา 25 ปี (ไม่ใช่ 27 ปีครับ)

คือเฉลี่ยตกปีละครั้งเอง

ก็งงเหมือนกันนะได้แชมป์เกือบทุกปี แชมป์ลีกแทบปีเว้นปี ติดๆกันก็มี

ทำไมได้แค่ปีละครั้งเอง  

รางวัลโค้ชยอดเยี่ยมประจำเดือนก็แบบนี้แหละครับ โค้ชที่ได้รางวัลโค้ชยอดเยี่ยม ยากที่จะทำให้ได้ติดๆ กันหลายเดือนได้ในฤดูกาลเดียว บางช่วงต้องมีฟอร์มตกบ้าง  

ผมว่าส่วนนึงเค้าน่าจะให้คะแนนโค้ชที่คุมทีมเล็กกว่าด้วยแหละครับ

เช่นเดือนนั้นโค้ชสองคนทำได้ดีเท่ากันเลย แต่คนที่คุมทีมเล็กกว่าก็จะได้ไป

ยกเว้นว่าจะทะลุโลกแบบเป๊ปจริงๆ คงไม่มีใครทำทีมมาสู้ได้ในยุคนี้

เพราะจะว่าถ้ามีช่วงฟอร์มตกกันบ้าง มันก็ไม่น่าจะตกบ่อยถึงขนาดจะได้แค่ปีละครั้งหรอกผมว่า

ถ้าทำฟอร์มพีคแค่ปีละครั้ง ผมว่าไม่มีทางได้แชมป์ลีกแน่ๆอ่ะในปีนั้นๆ
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 185
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 09:29
ดูบอลEPL.มาก็หลายปี ไม่เคยมีครั้งไหนเลยที่ "มีความรู้สึกว่าทีมที่จะเป็นแชมป์มันแข่งผ่านไปเพียงครึ่งฤดูกาลนิดๆเอง" ทั้งที่ความเป็นจิงทีมอื่นยังสามารถเก็บแต้มและแซงเข้าป้ายได้
***ตอนแรกนึกว่ามี่แต่เราที่รู้สึกแบบนิ ที่ไหนได้เพื่อนที่บริษัทดันมีความรูสึกคล้ายๆกับเราซะงั้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel