ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
GNR
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Nov 2020
ตอบ: 6225
โพสเมื่อ: Wed Jan 12, 2022 13:36
[RE: สอบถามเรื่องการลงทุนในเกม NFT ครับ]
test พิมพ์ว่า:
GNR พิมพ์ว่า:
test พิมพ์ว่า:
ตอนนี้อย่าหลงเข้าไปครับ
คนที่เข้าแล้วก็หวังหน้าใหม่ ๆ ให้เข้าไปเติมเงินให้เขาแหละ
ถ้าไม่ไหวจริง รอลุ้นเกมส์ใหม่ ๆ ดีกว่า

แต่คิดว่าหลังจากนี้คนหน้าใหม่ ๆ น่าจะเข้ากันน้อยลงแล้วครับ เหมือนจะเข้าใจว่าเป็นเชิงแบบลูกโซ่แหละ  

เกมที่ไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ เล่นจริงๆจังๆ ก็มีครับ ผมเล่นชนิดที่ว่าไม่หลับไม่นอน เลยทีเดียว นี้นักศึกษา วิธีเล่นเกมมาเป็นเดือนแบบจริงจัง ดูคนสอน ดูเทคนิค ดูแพทเมต้า  

แต่เหรียญในเกมถ้ามันจะให้มีมูลค่าเพิ่ม ก็ต้องหวังคนมาซื้ออยู่ดี ตอนนี้คนหน้าใหม่ ๆ เข้ามาน้อยลงมาก มีแต่หน้าเดิม ๆ เหรียญมันก็ไม่ค่อยวิ่งสิครับ

ไม่เสมอไปครับ นั้นโมเดล แชร์ลูกโซ่ เหรียญจะมีมูลค่าได้ไม่ใช่แค่ว่า ให้คนหน้าใหม่มาซื้อ วิธีเดียว
แต่ การทำให้เหรียญ มีค่าด้วยตัวมันเอง เช่น สามารถ ใช้ในการอัพเดต ซื้อของได้ สเตก หรือสารพัดวิธี
ทำให้ ตัวเหรียญ มันมีค่าในตัวมันเอง ก้ทำให้เหรียญ นั้นมูลค่าเพิ่มได้ แต่จริงๆแล้ว ถ้าคุณเล่นเกมออนไลน์
แค่การทำให้มูลค่าของเงินที่ใช้คงที่ก็คือยากสุดๆ เกมไหนที่ทำให้ มูลค่าของมัน คงที่ตลอดเวลา แค่นี้ก็คือเกมที่ประสบความสำเร็จแล้วครับ นี้คือการเล่นเกมของจริง โดยไม่ต้องใช้โมเดลแชร์ลูกโซ่ เข้ามาเกี่ยว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15315
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 10:49
[RE: สอบถามเรื่องการลงทุนในเกม NFT ครับ]
ถ้าจะเล่นเกมเพื่อเงิน ผมว่าไปเทรดเอายังสบายกว่า

เสี่ยงก็เสี่ยงเหมือนกัน ไม่ต้องเสียเวลาเล่นเกมด้วย
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15315
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 11:19
Antonio Condom พิมพ์ว่า:
เล่น CCAR ชิลๆ หาเงินกินขนมวันละ 1XX

เงินกินหนม 1xx นี่ต้องลงทุนมั้ยครับ หรือฟรี

แล้วใช้เวลาเท่าไรครับวันๆนึง
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
แขวนสตั๊ด
Status: Welcome Timo
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 9220
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 11:22
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
Antonio Condom พิมพ์ว่า:
เล่น CCAR ชิลๆ หาเงินกินขนมวันละ 1XX

เงินกินหนม 1xx นี่ต้องลงทุนมั้ยครับ หรือฟรี

แล้วใช้เวลาเท่าไรครับวันๆนึง  

เมื่อก่อนใช้ทุน 1X,XXX-2X,XXX ครับ

แต่ ณ ตอนนี้ราคาร่วงยับๆ ผมเลยช้อนตอน 5,XXX กับ 3,XXX

วันนึงใช้เวลาประมาณ 10 นาที (ในการกดเล่น) แล้วก็ได้รับเงินในเกมส์

ก็คำนวนราคาเอา ถ้าราคาร่วงก็คืนทุนช้าหน่อย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel