ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15674
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 11:27
[RE: วัย30 หาแฟน]
thefinex พิมพ์ว่า:
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
Bestcendo พิมพ์ว่า:
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
วัยนี้ Option พร้อมแล้ว
IG Facebook Tinder Omi หาสวยๆทักไปเรื่อยครับ
ผมก็หาแฟนใหม่ตอนอายุ 28
ก็ได้เด็กมหาลัยอายุ 18 ห่างกัน 10 ปี  

Omi นี่ต้องเติมเงินใช่ไหมครับ  

โอมิ เติมตังครับ

แต่ระวังพวกชวนเทรดดีๆๆ ผมเพิ่งเจอมาสดๆร้อนๆ  

ยังไงครับท่าน เล่าหน่อย  

ก็ประมาณว่ามาเวิ่นเว้อพูดถงอนาคตจะเป็นยังไง ก็คุยเป็นตุเป็นตะ คุยเรื่องราวในชีวิตไรงี้

จนคล้อยตาม สักพักก็ส่งกราฟส่งอะไรมาเราดู ถ้าสายเทรดอยู่อย่างผมก็มีเผลอนิดหน่อย ว่าเห้ยยผู้หญิงคนนี้

ก็เทรดเหมือนเรานิหว่า เอาแล้วมีเรื่องคุยกันได้ ก็คุยกันไปคุยกันมาจนถูกคอ

ทีนี้ก็เลยจะโทรฟังเสียงบ้าง คอลดูหน้าบ้าง แต่ถูกปฏิเสธบ้างไรบ้าง บ่ายเบี่ยงคุยเรื่องอื่นไปเรื่อย

แต่ผมจับจุดสังเกตตรงนี้ได้พอดี ว่ามันแปลกๆๆ ขอดูรูป Activity ในชีวิตประจำก็ไม่มีซะด้วย

ผมก็เลยเล่นตามบทไปก่อน ดูท่าทีจะยังไง ก็คุยฟีลแฟนต่อเลย

จนมาจับโป๊ะได้ตรงที่ผมขอเชค Broke ว่านางอยู่ Broke ไหน เทรดที่ไหนไรงี้ แต่ไม่มีข้อมูลตรงนี้ให้เชค

โอเคแค่นี้รู้เรื่อง ผมก็เลยใช้วิธีไปหาเฟสจากชื่อในแอฟ Omi นั้นแหละ ซึ่งก็เจอเฟสจริงๆ แต่เฟสปลอม 55555

ผมก็ไปก้อปปี้รูปในเฟสนั้นไปค้นหาในกูเกิลและก็เจอเจ้าของรูปตัวจริง น้องเป็นไอดอลลาว มีคนติดตามเป็นพัน

จากนั้นก็เลยเอาลิ้งเฟสตัวจริงไปแปะโน๊ตไว้ในไลน์ กะว่าให้นางดู ซึ่งก็ดูจริงๆๆ แล้วก็เงียบหายไปเลย

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1525
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 11:51
ผมก็อายุ 31 จะ32แล้ว โสดมาเกือบ 4ปี

เหงาชิบหาย เลยครับ
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2009
ตอบ: 2600
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 12:46
ของผมช่วงแรกก็อาศัยพวกแอพนี้ล่ะ ได้ตลอด แต่สุดท้ายคนนี้ที่คู่ชีวิต มีผู้ใหญ่แนะนำให้รู้จัก
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2014
ตอบ: 4553
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 13:47
ตอนนี้ผมเล่นแอพหาคู่ ทักสาวไป 30 กว่าคน ไม่ทักกลับมาสักคน
ทักได้ค่ะ ทักไปไม่ตอบ
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: มองทำแมว...
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 486
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 13:50
วัย30 หาแฟน
ERO-TIC พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ผมเล่นแอพหาคู่ ทักสาวไป 30 กว่าคน ไม่ทักกลับมาสักคน
ทักได้ค่ะ ทักไปไม่ตอบ

จริงแล้วที่ทักไปคือส่วนมากคนที่กด like มาก่อนด้วย ผมเติมโกลด์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0

รับซ่อมทั่วราชอาณาจักร โดยทีมงานช่างแมว
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 14:29
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ผมนอกจากหาทักสตอรีสาวในไอจี ก็ แอพ CMB ครับ  

ทำไมผมใส่เบอร์โทรมันสมัครไม่ได้ มันบอก invalid phone number
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 14:30
AiEkta พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวก็มีครับ ไม่ต้องรีบ มีความสุขกะชีวิตโสดไปเรื่อยๆก่อน  
จะซื้อกินก็ไม่มีตังค์ แหะๆ  

ซื้อหมูปิ้ง กินไปก่อนครับ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 14:34
thefinex พิมพ์ว่า:
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
วัยนี้ Option พร้อมแล้ว
IG Facebook Tinder Omi หาสวยๆทักไปเรื่อยครับ
ผมก็หาแฟนใหม่ตอนอายุ 28
ก็ได้เด็กมหาลัยอายุ 18 ห่างกัน 10 ปี  

Omi นี่ต้องเติมเงินใช่ไหมครับ  

โอมิ เติมตังครับ

แต่ระวังพวกชวนเทรดดีๆๆ ผมเพิ่งเจอมาสดๆร้อนๆ  

ยังไงครับท่าน เล่าหน่อย  

ก็ประมาณว่ามาเวิ่นเว้อพูดถงอนาคตจะเป็นยังไง ก็คุยเป็นตุเป็นตะ คุยเรื่องราวในชีวิตไรงี้

จนคล้อยตาม สักพักก็ส่งกราฟส่งอะไรมาเราดู ถ้าสายเทรดอยู่อย่างผมก็มีเผลอนิดหน่อย ว่าเห้ยยผู้หญิงคนนี้

ก็เทรดเหมือนเรานิหว่า เอาแล้วมีเรื่องคุยกันได้ ก็คุยกันไปคุยกันมาจนถูกคอ

ทีนี้ก็เลยจะโทรฟังเสียงบ้าง คอลดูหน้าบ้าง แต่ถูกปฏิเสธบ้างไรบ้าง บ่ายเบี่ยงคุยเรื่องอื่นไปเรื่อย

แต่ผมจับจุดสังเกตตรงนี้ได้พอดี ว่ามันแปลกๆๆ ขอดูรูป Activity ในชีวิตประจำก็ไม่มีซะด้วย

ผมก็เลยเล่นตามบทไปก่อน ดูท่าทีจะยังไง ก็คุยฟีลแฟนต่อเลย

จนมาจับโป๊ะได้ตรงที่ผมขอเชค Broke ว่านางอยู่ Broke ไหน เทรดที่ไหนไรงี้ แต่ไม่มีข้อมูลตรงนี้ให้เชค

โอเคแค่นี้รู้เรื่อง ผมก็เลยใช้วิธีไปหาเฟสจากชื่อในแอฟ Omi นั้นแหละ ซึ่งก็เจอเฟสจริงๆ แต่เฟสปลอม 55555

ผมก็ไปก้อปปี้รูปในเฟสนั้นไปค้นหาในกูเกิลและก็เจอเจ้าของรูปตัวจริง น้องเป็นไอดอลลาว มีคนติดตามเป็นพัน

จากนั้นก็เลยเอาลิ้งเฟสตัวจริงไปแปะโน๊ตไว้ในไลน์ กะว่าให้นางดู ซึ่งก็ดูจริงๆๆ แล้วก็เงียบหายไปเลย

เจอเหมือนกันชวนไปลงทุน บอกพี่ลองลง 1 พันก่อนก็ได้
ผมก็ปฏิเสธอย่างเดียว ผมไม่อยากลงทุน ผมอยากลงแรง กระแทก
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 4732
โพสเมื่อ: Thu Dec 30, 2021 20:12
แม่หาให้ ผู้ใหญ่ชักจูง ของผมคือเพื่อนแม่ชักจูงลูกสาวเพื่อนๆกันมา วันๆทำแต่งานไม่ได้เจอใคร ไม่ได้มีสนิทกับผู้หญิงคนไหนด้วย เพื่อนน้อยมีแต่เพื่อนมัธยมไม่มีเพื่อนใหม่ๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel