ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: คุณกำลังคิดอะไรอยู่...
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 745
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 11:05
[RE: เคยเจอแฟนเก่า คนเคยคบ เคยคุยอยู่กับแฟนใหม่โดยบังเอิญบ้างไหม]
แฟนเก่าชวนไปงานวันเกิดที่มังกี้คลับเชียงใหม่ครับ เราก็ใจง่าย ก็ไป

ไปถึงก็เจอแฟนเก่าและแฟน และเพื่อนๆรวม6-7 คน

พอเริ่มได้ที่กรึ่มๆ ก็เต้นนัวกันโชว์เรายับเลย...ได้แต่คิดในใจ กูมาทำไมว๊าาาา

จากนั้นก็ยกหมดแก้ว แล้วเฟดตัวเองโทรเรียกเพื่อนไปต่อวอร์ม ไปนัวสาวดีกว่า

ปล...มาคิดดูก็เข้าใจที่แฟนเก่าทำนะ เราทิ้งเค้าไปหาคนใหม่ก่อน พอเราอกหักเลยกรรมตามสนองไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 2512
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 12:41
[RE: เคยเจอแฟนเก่า คนเคยคบ เคยคุยอยู่กับแฟนใหม่โดยบังเอิญบ้างไหม]
ของผมอยู่กับแฟนใหม่ ไปเจอแฟนเก่ากับแฟนใหม่เค้า เข้าลิฟท์พร้อมกันทั้งสองคู่ แล้วในลิฟท์มีกันอยู่แค่ตรงนี้ Dead air สุดๆ
0
0
++ My blood is a LILLY WHITE & THE NAVY BLUE..!!!++ .. GO GO Tottenham GO GO .. ^^,

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9347
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 21:11
เคยเจอแฟนเก่า คนเคยคบ เคยคุยอยู่กับแฟนใหม่โดยบังเอิญบ้างไหม
ตอนเรียนจบทำงานแล้วไปงานแต่งเพื่อนสมัยมัธยม เจอแฟนเก่าที่คบสมัยมหาลัย แกแต่งงานแล้วมากับสามี ซึ่งสามีแกบังเอิญเป็นญาติกับเพื่อนมัธยมผมพอดี ตอนเริ่มงานผมยืนตรงข้ามเค้าเลย แต่ไม่แน่ใจเค้าเห็นผมไหม ผมอยากทักนะแต่ตอนนั้นคือเหมือนมันสตั้นไปหลายวิ จนเค้าเดินไปทางอื่น หลังจากนั้นก็เดินเล่นอยู่นอกงานตลอด พองานใกล้จบก็รีบชิ่งกลับเลย วันนั้นคือเรื่องแฟนเก่าวนเวียนในหัวทั้งวัน

แต่สิ่งดีๆที่เจอ คือเจอลูกสาวแกด้วย ผมแอบดูอยู่ห่างๆวันกำลังซนเลย น่ารักมาก ผมจำได้ว่าสมัยคบกันเราเคยคุยเรื่องทีลูก อยากได้ลูกสาว ในวันนี้เค้าคงสมหวังแล้ว ผมก็ได้แต่ภาวนาขอให้ครอบครัวเค้ามีความสุข
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel