ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25852
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 13:28
[RE: WM ทำไมไม่ด่าเด็กหงส์ว่ากระจอกสัสๆบ้างครับ]
ออกมาๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
MY PC powered by RX 6800 XT
นักเตะอบจ.
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3049
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 13:30
[RE: WM ทำไมไม่ด่าเด็กหงส์ว่ากระจอกสัสๆบ้างครับ]
Lordphoenix พิมพ์ว่า:
ลิ่วล้อทำงานกันเป็นทีมดีจริงๆ
- คนนึงแต่งกลอนมาอย่างดี (เข้าใจได้ เก็บตัวในรูนาน เลยมีเวลาขัดเกลาเยอะ)
- คนนึงคอยแซะ เสี้ยมเรียกตีน
- คนนึงคอยดิสเครดิต WM สร้างกระแสหาแนวร่วม
- คนนึงคอยตั้งกระทู้ promote กลอน ขุดนั่นขุดนี่มายำรวมกัน

ที่ดูมีคลาสหน่อยก็แค่กลอน ส่วนที่เหลือก็ไร้คลาส เป็นได้แค่เห็บเกาะกลอน
เรื่องตัวประกอบไร้คลาส มันไม่ใช่แค่นายกคนเดียวที่มองแบบนั้น เพราะมันคือเรื่องจริง
ทำไมไม่ลองหาอะไรทำที่มันสร้างสรรบ้างนอกจากเกาะกลอนเพื่อนหากิน

เล่นบอร์ดมานานนะ ตั้งแต่ยุคโทชิ มูตู พันธมิตร ฯลฯ ขอบอกว่าแก๊งนี้ไร้คลาสที่สุดละ (ยกเว้นลื่น) คือตัวประกอบไม่มีจุดเด่นอะไรเลยนอกจากสร้าง Hate speech

อยู่เงียบๆให้สังคมเค้าตัดสินกันเองก็ได้

เหมือนถุยน้ำลายขึ้นฟ้าอะ 555 ไม่อายบ้างหรอ hate speech เด็กลิ้วพูลนี่มาอันดับ 1 เลยนะ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 15:10
กระจอกสัสจะโดนอะไร ด่าเพื่อนสมาชิกเป็นหมายังไม่โดนแบนเลย

นับประสาไรกับคำว่ากระจอกสัสๆ
1
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12813
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 16:31
Peres พิมพ์ว่า:
Ricardo James พิมพ์ว่า:
นี่มันเว็บเขาครับ ไม่พอใจก็ไปอ่านเว็บอื่น  

ความคิดของการเป็น....จริงๆ  

หวานเจี๊ยบบบบ

0
0
#ThankyouSirAlex
นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5516
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 17:36
WM ทำไมไม่ด่าเด็กหงส์ว่ากระจอกสัสๆบ้างครับ
ที่ผมกลับมาเล่นเพราะ ไม่ใช่เบนเป็นเจ้าของเวปแล้วนั่นละ แล้วก็หวังว่าเบนจะโตขึ้น

จากคนเข้าเวปหลักล้านต่อวัน
โดนเพจอื่นดูดรัวๆ

อยู่ได้ด้วยชื่อเสียงเก่าๆกับดราม่ามากกว่า
เวป SS มีแค่ชื่อแหละครับตอนนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ChelSEA!!!!
Nb5
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2006
ตอบ: 5305
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 17:53
ผมขอเข้าประเด็นเลยละกัน คือทำไมถึงเป็นแฟนผี อย่างเช่น ท่านลื่น หรือ เฮียเล้า WM ถึงไปด่าว่ากระจอกสัสๆ ได้ครับ แต่ที่กลับเป็นแฟนหงส์ WM กลับปล่อยง่าย พูดตรงๆนะพักหลัง WM มาตรฐานโครตเอียง เอียงแบบเห็นได้ชัด ยูสแฟนหงส์ด่าคำหยาบ เชี้ย สัส ได้ ไม่โดนแบน แฟนผีหรือแฟนทีมอื่นโดนหมด เชลซี แต่พอเป็นแฟนหงส์ WM กลับปล่อยเห็นเป็นพวกข้า บอร์ดมันจะไม่น่าเล่นนะครับ คืแเอาตรงๆ WM คุณกับผมมุมมองทางการเมืองน่าจะคล้ายกันนะ ทำไมถึงกลายเป็นแบบนี้ ขอร้อง WM เลิกใช้มาตรฐานเอียงๆแบบนี้เถอะครับ

ตัวอย่างเด็กหงส์พูดคำหยาบไม่โดนแบน ด่าคำว่า เชี้ย ในบอร์ดได้นะครับเดียวนี้

ข้ออความจากเพื่อนสมาชิกนะครับ ถึง WM

ว้ายๆ งอแงขี้ฟ้อง ร้องไห้ขี้มูกโป่งแล้ว

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: คุยกันดีๆไม่ได้ไง ต้องให้โมโห
เข้าร่วม: 17 Sep 2010
ตอบ: 2902
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 18:23
[RE]WM ทำไมไม่ด่าเด็กหงส์ว่ากระจอกสัสๆบ้างครับ
เห็นด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
I respect I eternally

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22637
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 21:19
กระจอกจริงๆอะงอแงเป็นเด็กน้อยเลย
หดหัวอยู่ในกระดอง

ผลงานทีมกระจอก ทำตัวก็กระจอก
น่าฉงฉาน
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: แค่มองเผินๆ ไม่ได้ลงมาสัมผัสเอง แล้วทำเป็นรู้ดี บอ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 21:21
จะเล่นประเด็นนี้กันอีกนานไหม เหมือนเอา WM มาตบกลางแยกอ่ะ

ย้ายไปเล่นประเด็นอื่นกันได้ละ

WM ก็คนดูบอลเหมือนกัน ทำไมจะหัวร้อนไม่ได้ ?

ไอพวกที่ปั่นๆ เอาเวลาไปทำอย่างอื่นที่มีสาระกว่านี้ดีกว่าไหม จะอะไรกันนักหนา
แก้ไขล่าสุดโดย Ezreal เมื่อ Mon Dec 06, 2021 21:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: #hanni
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1537
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 23:56
Ezreal พิมพ์ว่า:
จะเล่นประเด็นนี้กันอีกนานไหม เหมือนเอา WM มาตบกลางแยกอ่ะ

ย้ายไปเล่นประเด็นอื่นกันได้ละ

WM ก็คนดูบอลเหมือนกัน ทำไมจะหัวร้อนไม่ได้ ?

ไอพวกที่ปั่นๆ เอาเวลาไปทำอย่างอื่นที่มีสาระกว่านี้ดีกว่าไหม จะอะไรกันนักหนา

WMหัวร้อนได้ครับ แต่จะมาสร้างสิทธิ ข้อยกเว้น ให้ทีมรักหรือคนที่เชียร์แบบนี้ไม่ได้ สำหรับผมทำแบบนี้บอกเลยว่าน่าเกลียดสัสๆ
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อย่าหาทำ
เข้าร่วม: 03 Jun 2021
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 13:39
MUPS7 พิมพ์ว่า:
Ricardo James พิมพ์ว่า:
นี่มันเว็บเขาครับ ไม่พอใจก็ไปอ่านเว็บอื่น  

ความคิดของการเป็น....จริงๆ  

คล้ายๆไม่พอใจก็ออกจากประเทศนี้ไปซะ

คุ้นๆจังครับ
กระจอกสัสๆ  

จริงครับ ไม่แปลกใจเลย  

เอิ่ม ผมพูดไรผิดหรอครับ soccersuck เป็น community นะ
มาหาความเป็นกลางอะไรครับ
Community แต่ละที่ก็มีเจ้าของของเขา

ถ้าหาความเป็นกลางจากสื่อ แนะนำไปอ่านข่าวกีฬา espn ไรพวกนั้นง่ายกว่าครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel