ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9039
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 14:59
[RE: WM เคลียร์กับลื่นละครับ]
ใครคิดจะเชื่อคำพูดพวกแก๊งนี้ ก็ดูพรี่รุดคนที่บอกว่าแมนๆจะเลิกเล่นไว้ดีๆนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status: hi_sseulgi
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 10648
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:03
ใส่ผมได้ พอถึงเวลาลงรูยกแก๊ง
6
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8506
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:12
มนุษย์แกะ พิมพ์ว่า:
ทำไมห้ามล้อวิลล่าอะครับ?  

การตั้งคำถามแบบ innocent อาจจะได้ผลตอบแทนแบบ innocent นะครับ

นายอยากล้อก็ล้อได้ แต่ไม่ใช่ล้อวิลล่าโดยหวังชิ่งให้มากระทบทีมที่คุณก็รู้ว่าเขาอยากให้มันโดน

แล้วถ้าปล่อยให้มันเถื่อนขนาดนั้น ก็อย่ามาว่าทีมอื่นละกันเวลา derby โดนล้อบ้างอ่ะ

และที่พวกเขาอ้างว่าแค่อยากล้อเจอร์ราด ขนาดเรนเจอร์แพ้ในยูโรป้า พวกเขายังไม่แวะไปล้อเลย และที่ผ่านมาพวกเขาไม่เคยล้อวิลล่าที่ไม่มีเจอร์ราดคุมทีม ...
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12393
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:28
[RE]WM เคลียร์กับลื่นละครับ
ต้องให้ราคามันขนาดนี้เลยรึ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:35
ถูกแบนแล้ว
ลื่น8 พิมพ์ว่า:
-Quantum- พิมพ์ว่า:
ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องนี้ซักเท่าไหร่แฮะ

ล้อเจิดกับวิลล่า อาจจะไม่ค่อยเกี่ยวข้อง แต่ผมพอเข้าใจนะพราะถ้ามีช่องอะไรให้ล้อลิ้วได้แม้จะนิดนึงแก๊งนี้ก้คงทำแหละ

แต่ทำไม โดนล้อเรื่องนี้คืน ต้องถึงขนาดออกตัวว่าจะไม่ล้อวิลล่าต่อแล้วหว่า

จะว่าไม่อยากโดนอำนาจมืดก้ไม่น่าใช่นะ เพราะถ้าโดนแบนไม่มีเหตุผลผมว่าก้แย้งคืนได้  

จากใจเลยนะครับ พี่เบนขอก็ส่วนนึง ซึ่งสมเหตุสมผลอยู่ แถมประกอบความขี้เกียจแต่งก็มีเป็นทุนเดิมด้วยอยู่แล้วช่วงนี้ เลยตอบรับคำขอได้เลย แทบไม่ต้องคิด คือแม้แต่เกี่ยวกับลิเวอร์พูล ก็อาจจะพอเช่นกันครับ พิมพ์ธรรมดาเอาง่ายกว่า แล้วไปรออ่านของท่านอื่นเอาบ้าง555 เหมือนเมื่อก่อน ที่ลื่นโพสบทความลงถี่ๆแหละ พออยากหยุด ขี้เกียจก็ จบ ไม่โพสอีกเลย กลอนก็คงเช่นกัน (จริงๆถนัดบทความมากกว่านะ แต่ต้องใช้สมาธิเยอะกว่า เลยขี้เกียจถาวร) ส่วนใครอยากแลกเปลี่ยนเรื่อง โคลงกลอน PM มาได้นะ ถึงเลิกแต่งลงเว็บนี้แล้ว ก็ไม่ได้หวงวิชาอะไร ไม่เอาแบบ PM มาด่านะครับผมมม

edit ส่วนเรื่องเอาคืนพี่เบนน คิดดูก่อนนแต่คงไม่ละมั้ง ถ้ามีก็คงเป็นกลอนสุดท้าย สำหรับที่นี่ ฮาา  

โคตรนางเอก
1
0
Status: สนธิสัญญาแวร์ซาย
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1017
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:46
นักฆ่าหน้าหยก พิมพ์ว่า:
ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องนี้ซักเท่าไหร่แฮะ

ล้อเจิดกับวิลล่า อาจจะไม่ค่อยเกี่ยวข้อง แต่ผมพอเข้าใจนะพราะถ้ามีช่องอะไรให้ล้อลิ้วได้แม้จะนิดนึงแก๊งนี้ก้คงทำแหละ

แต่ทำไม โดนล้อเรื่องนี้คืน ต้องถึงขนาดออกตัวว่าจะไม่ล้อวิลล่าต่อแล้วหว่า

จะว่าไม่อยากโดนอำนาจมืดก้ไม่น่าใช่นะ เพราะถ้าโดนแบนไม่มีเหตุผลผมว่าก้แย้งคืนได้  

จากใจเลยนะครับ พี่เบนขอก็ส่วนนึง ซึ่งสมเหตุสมผลอยู่ แถมประกอบความขี้เกียจแต่งก็มีเป็นทุนเดิมด้วยอยู่แล้วช่วงนี้ เลยตอบรับคำขอได้เลย แทบไม่ต้องคิด คือแม้แต่เกี่ยวกับลิเวอร์พูล ก็อาจจะพอเช่นกันครับ พิมพ์ธรรมดาเอาง่ายกว่า แล้วไปรออ่านของท่านอื่นเอาบ้าง555 เหมือนเมื่อก่อน ที่ลื่นโพสบทความลงถี่ๆแหละ พออยากหยุด ขี้เกียจก็ จบ ไม่โพสอีกเลย กลอนก็คงเช่นกัน (จริงๆถนัดบทความมากกว่านะ แต่ต้องใช้สมาธิเยอะกว่า เลยขี้เกียจถาวร) ส่วนใครอยากแลกเปลี่ยนเรื่อง โคลงกลอน PM มาได้นะ ถึงเลิกแต่งลงเว็บนี้แล้ว ก็ไม่ได้หวงวิชาอะไร ไม่เอาแบบ PM มาด่านะครับผมมม

edit ส่วนเรื่องเอาคืนพี่เบนน คิดดูก่อนนแต่คงไม่ละมั้ง ถ้ามีก็คงเป็นกลอนสุดท้าย สำหรับที่นี่ ฮาา  

โคตรนางเอก  

ไม่เถียงด้วยนะ พวกปลายแถว ไม่เคยอยู่ในสายตา บ๊ะบาย
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 15:49
ถูกแบนแล้ว
นักฆ่าหน้าหยก พิมพ์ว่า:

โคตรนางเอก  

ไม่เถียงด้วยนะ พวกปลายแถว ไม่เคยอยู่ในสายตา บ๊ะบาย  

555 คิดว่าตนเองยิ่งใหญ่ขนาดนั้นเลย แค่ขยะรกบอร์ด กร๊ากกกกกกก ไปเหอะ ชิ่วๆๆๆไปมุดรูต่อเหอะ
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 371
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:06
เหมือนนายกเบนพยายามหาทางลงสวยๆให้ไอ้ลื่นตอนจนมุมมากกว่าอ่ะ

ประมาณจะลบมันทิ้ง(RED CODE)​ก็กลัวเรตติ้งกระทู้จะไม่ดี​ ชื่อมันขายได้(เรียกตรีน)​ทำนองนั้น

ทั้งๆก็เห็นอยู่ว่าการกระทำมันกระจอกสัสๆ
If you're good at something, never do it for free.

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6397
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:08
[RE]WM เคลียร์กับลื่นละครับ
ตลกตรงที่ต้องเอาผลงานทีมเป็นตัวประกันในการที่จะล้อ

แค่ทีมกูหลุดเสมอซักนัด แม่งก็ใส่ละ ส่วนทีมมันผลจะเป็นไงพวกสนที่ไหน

ดูอย่างเคสที่ผ่านมาก็ชัดละนะ ถล่ม5-0 แพ้เรือคาบ้าน2-0 เงียบ หงส์แพ้ค้อนเท่านั้นแหละ แหมมม ใส่ผมได้เลยยย

555555555555

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
4
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 371
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:10
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
เผลอๆไอลื่นนี่น่าจะเพื่อนตาแบนนี่แหละ vip เหลือเกิน  

เห็นด้วย​ เส้นโคตรใหญ่เล่นกี่ไอดีลบแล้วก็กลับมาใหม่ได้ตลอด​ เผลอๆเป็นทีมงานSSคอยปั่นเรียกเรตติ้งเอง
4
0
If you're good at something, never do it for free.

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10795
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:26
underhill พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
เผลอๆไอลื่นนี่น่าจะเพื่อนตาแบนนี่แหละ vip เหลือเกิน  

เห็นด้วย​ เส้นโคตรใหญ่เล่นกี่ไอดีลบแล้วก็กลับมาใหม่ได้ตลอด​ เผลอๆเป็นทีมงานSSคอยปั่นเรียกเรตติ้งเอง  

ผมเคยกดแจ้งความเพราะโดนขึ้นมึงขึ้นกูจากพวกแก๊งนี่แหละตอนล้อเรื่องแมคกรวย แต่ตาเบนฟรีคิกกับมาแบนผมโดยให้เหตุผลว่าเพราะผมไปป่วนแฟนแมนยูเองก่อนหลายมู้ พอเค้าขึ้นมึงกูกลับดันมาแจ้งความ เอ้าาาา แล้วใครที่ไหนมันตั้งกฎขึ้นมาวะเถียงหรือบลัฟหรือล้อกันได้แต่ห้ามขึ้นมึงกูใส่เพื่อนสมาชิก

Spoil
http://www.soccersuck.com/users/blog  
แก้ไขล่าสุดโดย ก.เกรี้ยวกราด เมื่อ Sun Dec 05, 2021 16:38, ทั้งหมด 3 ครั้ง
4
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2488
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:36
WM เคลียร์กับลื่นละครับ
แมนตรงไหน ตอนนั้นบอกจะเลิกเล่น

แล้วสุดท้ายกลืนน้ำลาย กลับมาเล่น เชื่อได้ไหมคนแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2971
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 16:44
ขยะมันก็คือขยะนั่นแหละ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 7043
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 17:36
ชอบใช้อีโมกลบเกลื่อน รู้นะว่าเธอเจ็บ ไอ้ฝุ่น

3
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7657
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 19:17
WM เคลียร์กับลื่นละครับ
สงสารแฟนแมนยูดีๆ เวลาแพ้ไม่เคยออกมารับตีน หายเงียบให้แฟนแมนยูดีๆ รับไป

แต่เวลาทีมหงส์แพ้ออกมาจากรูกันเต็ม

แล้วดันทำตอบเท่ห์ๆ

ถ้าจะเท่ห์จริงๆ แมนจริงๆ เวลาทีมแพ้ต้องออกมารับตีนแล้ว ไม่ต้องให้เพื่อนลำบาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel