ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3511
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 18:16
[RE]7 Knight 2 ไปต่อไม่ไหววว
ChickenRun พิมพ์ว่า:
ถ้าท่านบ่นคูเอช่ายาก

แมงป่อง รอต้อนรับท่านอยู่ครับ

ดูทรงแล้ว ผมต้องหยุดพักลุยด่านไปปั้นตัวสักพักใหญ่ ๆ เลย

ราเชลดาเมจ 8k อันติยังเคลียลูกแม่งป่องไม่ได้

กำลังปั้นสไปค์กับแคลแดง มาช่วยอยู่ เอียนแม่งก็ติดพิษโครตง่าย

ส่วนบอส คูเอช่า ปั้นกิล 50 ใส่เซตเพิ่มเวลสกิล 3

แล้วพยายามยืนหน้าบอส หลบเฉพาะสกิลพุ่งพอครับ

ระดับยากมากคือ ต้องพร้อมทั้งพลังโจมตีและป้องกัน ต้องอัพสุดแทบทุกตัว  

ผมผ่านไม่ตีลูกนะครับตีบอสอย่างเดียว เล่นลูดี้ ราเชล เอียน คาริน(ถ้ามีดาเมจที่ดีกว่าราเชลก็ใส่แทนเลยแต่ผมมีเท่านี้) หลบสกิลใหญ่ให้ได้พอค่อยๆเลาะไปถ้ายืนไม่ไหวปรับpassiveรับให้หมดเลยตีนานแต่ผ่านอยู่บอสไม่มีคลั่งด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31851
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 18:16
[RE: 7 Knight 2 ไปต่อไม่ไหววว]
LeoNess พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
พึ่งครบการันตีแรกได้ไอรีน หมดแพชชั่นเล่นเลย 5555555555555555555555
พอผ่านด่านไม่ไหวแล้ว ทำไงต่อครับ

ต้องอัพของใส่ตีบวกไปก่อนละครับ ลงดันแผนที่ฟาร์มเอา..
เพชรเหลือไหม เอาไปเปิดมาสเตอรี่
แต่ถ้าให้ดีเวล 25 ค่อยเปิด จะประหยัดได้ 900 เพชรครับ  

ผมพึ่ง 21 ว่าจะรอให้ 30 เลย เพราะเผลอเปิดไป mastery ไปรอบนึงตอนแรก  

จบโหมดง่ายยังครับ
ถ้าจบแล้วฟาร์มแผนที่โหมดปกติ เผื่อได้ของแดงมาใส่  

พึ่งขึ้นปกติมาเลยครับ พลังมันไม่ถึงอะ จะฟามไหวมั้ยอะ  

พลังผม 50-53k ปล่อยจอยเลยครับด่าน 1

มันคือด่านที่เราลุยๆผ่านมาปะครับ ถ้าเปนด่านที่ผ่านๆมาอาจจะไหว
ผมพลัง 47k
แก้ไขล่าสุดโดย thz- เมื่อ Sun Dec 05, 2021 18:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29842
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 19:18
[RE: 7 Knight 2 ไปต่อไม่ไหววว]
พึ่งครบการันตีแรกได้ไอรีน หมดแพชชั่นเล่นเลย 5555555555555555555555
พอผ่านด่านไม่ไหวแล้ว ทำไงต่อครับ

ต้องอัพของใส่ตีบวกไปก่อนละครับ ลงดันแผนที่ฟาร์มเอา..
เพชรเหลือไหม เอาไปเปิดมาสเตอรี่
แต่ถ้าให้ดีเวล 25 ค่อยเปิด จะประหยัดได้ 900 เพชรครับ  

ผมพึ่ง 21 ว่าจะรอให้ 30 เลย เพราะเผลอเปิดไป mastery ไปรอบนึงตอนแรก  

จบโหมดง่ายยังครับ
ถ้าจบแล้วฟาร์มแผนที่โหมดปกติ เผื่อได้ของแดงมาใส่  

พึ่งขึ้นปกติมาเลยครับ พลังมันไม่ถึงอะ จะฟามไหวมั้ยอะ  

พลังผม 50-53k ปล่อยจอยเลยครับด่าน 1

มันคือด่านที่เราลุยๆผ่านมาปะครับ ถ้าเปนด่านที่ผ่านๆมาอาจจะไหว
ผมพลัง 47k

เลือกระดับแผนที่เป็น ปกติ แบ้วฟาร์มด่าน 1 เลยครับ
ผมใช้ลูดี้ฟ้า โคเซตต์แดง คาริน เชย์ครับ
1
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3316
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 20:00
niali พิมพ์ว่า:

ดูทรงแล้ว ผมต้องหยุดพักลุยด่านไปปั้นตัวสักพักใหญ่ ๆ เลย

ราเชลดาเมจ 8k อันติยังเคลียลูกแม่งป่องไม่ได้

กำลังปั้นสไปค์กับแคลแดง มาช่วยอยู่ เอียนแม่งก็ติดพิษโครตง่าย

ส่วนบอส คูเอช่า ปั้นกิล 50 ใส่เซตเพิ่มเวลสกิล 3

แล้วพยายามยืนหน้าบอส หลบเฉพาะสกิลพุ่งพอครับ

ระดับยากมากคือ ต้องพร้อมทั้งพลังโจมตีและป้องกัน ต้องอัพสุดแทบทุกตัว  

ราเชลผมอัพศักยภาพโจมตีเต็ม ใส่อาวุธ +20 แดมเมจยังไม่ 8k เลย แนะทางหน่อยครับทำไมบูสต์ได้เยอะขนาดนั้น  

เอ ทำไมหว่า ของผมก็ใส่ประมาณท่านนะ + น้อยกว่าอีก

น่าจะเพราะผมใช้แผนโจมตีด้วยมั้งครับ

บางทีผมใช้แผนโจมตี เพิ่มรีดดาเมจบางด่านด้วย ถ้าเปลี่ยนแผน

จะเหลือประมาณ 7k+
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 608
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 20:47

ลูกแมงป่องลองใช้เวนดิโก้รวบลูกดูครับ รวบตอนแมงป่องขุดหลุม รวบหายไปพร้อมหลุมเลย ลองดู
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1995
โพสเมื่อ: Sun Dec 05, 2021 23:47
[RE]7 Knight 2 ไปต่อไม่ไหววว
ใจเย็นๆครับทำตัวกันสถานะกับใส่ของแดงตัวหลักๆให้ครบค่อยลุยทีเดียวก็ได้ครับ ผมเริ่มเล่นยากกับยากมากตอนพลัง110k จบตอนพลัง125k ถ้าไม่ไหวก็กลับมาทำของ ที่ต้องเน้นคือผ่าน raid เดี่ยวชั้น 9 ให้ครบทุก raid หาของแดงใส่ raid party ขั้น 4 ดรอปง่ายอยู่ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel