ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เคยไหม?
ไม่เคย
???
เคย (รู้ตัวก่อนแล้ว)
???
เคย (มารู้ตัวทีหลัง)
???
คะแนนทั้งหมด: 679
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: Cardiz Estrama Di Raizel
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Oct 2020
ตอบ: 1128
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 10:37
[RE: (20+) ท่านเคย "แอบแซ่บ" แฟน/เมีย ชาวบ้านไหมครับ]
เคยตอนสมัยเรียนโทกับเพื่อนที่เรียนครับ อายุเท่ากัน ใส่กันยับแทบจะทุกวันที่ได้เจอกันจนเกือบ 2 เดือน เขาค่อยมาบอกว่ามีแฟนแล้วแต่ห่างกัน บอกว่าอยากเลิกกับแฟนแล้วมาคบกับผมจริงจัง เพราะผมเด็ดกว่าแฟนนางมาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ผมโสดตามหาคนจริงใจ T_T
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 10872
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 10:46
[RE](20+) ท่านเคย "แอบแซ่บ" แฟน/เมีย ชาวบ้านไหมครับ
เคยแต่กับคนที่มีแฟนเป็นทอม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: เทนฮวย ออกไป!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27050
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 11:26
[RE: (20+) ท่านเคย "แอบแซ่บ" แฟน/เมีย ชาวบ้านไหมครับ]
เคยกับแฟนเก่าเพื่อนและเพื่อนเขาอีกสองคนตอนสมัยเรียน

รู้จักกับแฟนเก่าเพื่อนตอนเขายังคบกันอยู่ วันนั้นไปกินเหล้าบ้านเพื่อนผมอีกคนแฟนเก่าเพื่อนผมเขาพาเพื่อน(1)มาด้วยและเพื่อนเขาชอบผม แฟนเก่าเพื่อนผมก็คอยดีลชงให้ตลอดจนได้แซ่บกันวันนั้นมารู้ทีหลังว่าเขามีแฟนแล้วเลยต้องตัดจบ

ต่อมาเพื่อนผมกับแฟนเก่าคนนี้มีปัญหากันเพราะเพื่อนผมมันไปมีหญิงอีกคน แฟนเก่ามันก็โทรมาปรึกษาผมแทบทุกวันให้ผมพาไปนู้นไปนี่ตลอดจนได้แอบแซ่บกันไปครั้งนึง สุดท้ายเพื่อนผมมันเลือกผู้หญิงอีกคนทำให้ผมแอบแซ่บกับแฟนเก่ามันต่อเกือบครึ่งปี

ระหว่างที่ผมแอบแซ่บกับแฟนเก่าเพื่อนคนนี้ ผมก็ได้รู้จักกับเพื่อน(2)เขาอีกคนที่ย้ายมาอยู่บ้านเขาเพราะมาฝึกงานผมเลยได้แอบแซ่บอีกคนแต่คนนี้โสด

ไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลยแต่มันผ่านมากว่าสิบปีละไม่เคยลืม
แก้ไขล่าสุดโดย 10.10 เมื่อ Sat Dec 04, 2021 11:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2006
ตอบ: 2649
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 11:35
(20+) ท่านเคย "แอบแซ่บ" แฟน/เมีย ชาวบ้านไหมครับ
tk13ozth พิมพ์ว่า:
แม่เพื่อน นี่ถือว่าแอบเซบได้ไหมครับ  

แม่ของ สตีฟ??
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
12 ปี เดือนหน้า ไม่รู้ดูอะไรนักหนาเว็บนี้
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6622
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 11:49
ได้รู้ความจริง ยิ่งกว่าฟุตบอล
0
0
เข้าร่วม: 31 Dec 2020
ตอบ: 44
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 11:53
เคยสองครั้งครับ แต่แบบไม่รู้นะว่ามีแฟนไหม ถ้ารู้คงอีกเรื่องหนึ่ง

ครั้งแรกน้องเป็นเชียร์เบียร์ครับ รู้จักกันในงานคอนเสริ์ต ขอเบอร์โทรติดต่อกัน แต่ผมเอ๊ะใจตั้งแต่ไลน์หรือโทรหาน้องเค้าจะไม่ค่อยอ่านหรือรับสายเลย จะเป็นคนโทรหาหรือส่งข้อความก่อนตลอด ก็คิดว่าช่วงที่ติดต่อไม่ได้น้องเค้าคงอยู่กับแฟนหรือครอบครัว เค้าเลยไม่อยากสะดวก

คุยกันไปสักพักใหญ่ๆ จนน้องเค้าก็ชวนไปหาอะไรทานกันตอนกลางวัน ไปเดินห้างกัน แต่ก็ไปซะไกลเลย พอกินข้าวกับเดินห้างเสร็จ ก็ขับรถกลับ ระหว่างทางก็จับมือกันตลอดทาง ฟิวล์เหมือนเป็นแฟนพึ่งจีบกันใหม่ๆ น้องเค้าก็มาคลอเคลียที่คอที่ไหล่ เราก็พูดทีเล่นทีจริงไปว่าทำแบบนี้พี่เกิดอารมณ์นะ ปล้ำเราขึ้นมาระหว่างทาง น้องไม่กลัวหรอ .....

น้องก็หัวเราะใหญ่ บอกไม่กลัวหรอกพี่ น่าตาพี่เรียบร้อยไม่กล้าหรอก
แต่เราฟังคำพูดแบบนี้ เหมือนโดนท้าครับ คนจริงซะด้วย ระหว่างทางเลยเลี้ยวเข้าโรงแรมเลย น้องก็ตกใจถามใหญ่เลย เข้ามาทำไมเนี่ย
"อ๋อ พี่เข้ามารับคำท้าน่ะ" ผมตอบน้องเค้าไป พร้อมทำหน้าจริงจังกลับ
น้องก็นั่งเงียบกริบ หน้าแดง จนผมจอดรถแล้วชวนน้องเข้าไปนั่งเล่น บอกของีบหน่อย เดี้ยวก็กลับ น้องถึงยอมเข้ามาด้วย

พอประตูปิดเท่านั้นแหล่ะ ผมไม่ต้องทำอะไรเลย น้องตรงเข้ามาแลกแลคโตฯ ทันที สักพักเธอก็ลงไปนั่งคุกเข่าแล้วก็จอดรถให้ ทำให้จนผมเกือบสุดซอยดีที่เหยียบเบรกทัน ก่อนจะชวนน้องเค้ามานั่งเล่นที่ขอบเตียง

ระหว่างนั้นน้องก็จับจรวดผมไม่ปล่อยเลยครับ คงกลัวหลุดมือมั้ง เมื่อจัดการเสื้อผ้าเราสองคนเสร็จ (บริกรเป้นคนหาถุงนิรภัยให้ เพราะเตรียมตัวไม่ทัน) หลังจากสวมปลอกเสร็จ เธอก็สวมบทคาวเกลิ์ดขึ้นควบม้าผยศอย่างผมแทบจะทันที เสียงแห่งความสุขสะท้านดังก้องห้องนั้นเชียว จนเธอเสร็จสมกับการสวมบทบาทนั้น จึงเป็นทีของผมบ้างที่จะเป็นฝ่ายขึ้นควบขี่บ้าง จวบจนครบชั่วโมงที่เรานอนกอดกันอย่างมีความสุข ผมถึงไปส่งเธอที่บ้าน

แต่ก็ยังติดต่อเธอยากอยู่ดี ผมก็เก็บความสงสัย ว่าทำไมติดต่อยากเย็นแบบนั้น พอเจอเพื่อนเธอที่ทำเชียร์เบียร์เหมือนกัน เลยขอเฟสเธอแอบมาส่อง ก็เลยพบว่าน้องเค้าพึ่งแต่งงานไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมานี้เอง

รู้สึกผิดเหมือนกันครับ หลังจากนั้นเลยไม่ยุ่งเกี่ยวกันอีก เจอหน้ามีทักๆยิ้มๆให้กันบ้าง น้องเค้าก็พยายามไลน์ ติดต่อหาผมเหมือนทุกครั้ง แต่ผมก็เป็นฝ่ายเลิกยุ่งกับน้องเค้าเองดีกว่า เพราะเราไม่รู้ว่าถ้าเกิดแฟนเค้าจับได้ จะมีปัญหาอะไรเกิดขึ้นไหม ด้วยหน้าที่การงานด้วยแหล่ะครับ ไม่อยากหาเรื่องใส่ตัว เดี้ยวเป็นข่าวดัง

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Life is too long. There are too many unwanted scen
เข้าร่วม: 18 May 2009
ตอบ: 2371
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 12:23
สายฟรีเติมตังค์ พิมพ์ว่า:
ไม่เคยทำ เคยคิดแต่ ไม่ลงมือทำ ผมว่าการไปเด้ยเมียชาวบ้าน แม่งโครตทุเรศ เข้าใจอยู่ว่าคนเรามันไม่ใช่สัตว์ผัวเดียวเมียเดียว ใครที่ทำแล้วรอด ถือว่าโชคดีไปเจอพวกหึงโหดๆ มันยิงเอาตายฟรี หรือซักวันแฟนท่านโดนคนอื่น แทงยับ คงเข้าใจ

ปล. กล้าพูดได้ว่าไม่ทำเพราะเคยไปหาแฟนเก่า เขามางานรับปริญญาเพื่อน เลยขึ้นมา กทม ให้เราไปหาบอกคิดถึง ผมไปหานั่งคุย กอดเขาทีนึงแล้วกลับ เพราะเขามีลูกมีผัวแล้ว ผมก็มีแฟน

Edit ถึงอีชั่งแซะ ไม่ได้เป็นคนดีโชว์ลูกผู้ชายไรหรอกครับ แค่มีสามัญสํานึก ไม่อยากทําให้ชีวิตคู่ตัวเองมีปัญหา  

เมื่อเช้าเข้ามาอ่านละสลดไปแปปตรงที่คนทำกันเยอะละมาคุยกันปกติ
งงอยู่บางมู้ถ้าเป็นมู้เชิงคำถามว่าจะทำดีไหม เจ้าของมู้โดนเรื้อน พอมามู้นี้ทำกันเป็นปกติเลย
5
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2008
ตอบ: 11633
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 12:42
ไม่เคยทำ เคยคิดแต่ ไม่ลงมือทำ ผมว่าการไปเด้ยเมียชาวบ้าน แม่งโครตทุเรศ เข้าใจอยู่ว่าคนเรามันไม่ใช่สัตว์ผัวเดียวเมียเดียว ใครที่ทำแล้วรอด ถือว่าโชคดีไปเจอพวกหึงโหดๆ มันยิงเอาตายฟรี หรือซักวันแฟนท่านโดนคนอื่น แทงยับ คงเข้าใจ

ปล. กล้าพูดได้ว่าไม่ทำเพราะเคยไปหาแฟนเก่า เขามางานรับปริญญาเพื่อน เลยขึ้นมา กทม ให้เราไปหาบอกคิดถึง ผมไปหานั่งคุย กอดเขาทีนึงแล้วกลับ เพราะเขามีลูกมีผัวแล้ว ผมก็มีแฟน

Edit ถึงอีชั่งแซะ ไม่ได้เป็นคนดีโชว์ลูกผู้ชายไรหรอกครับ แค่มีสามัญสํานึก ไม่อยากทําให้ชีวิตคู่ตัวเองมีปัญหา  

สงสารท่านชิบหาย พอทำความดี โดนคนแซะ

พอแชร์เรื่องแย่งลูกเมียคนอื่นคนกลับชอบอ่าน

ตลาดล่างเยอะเหมือนกันนะเว็บนี้
แก้ไขล่าสุดโดย มายฮาร์ทโกชาลาลาลาลา เมื่อ Sat Dec 04, 2021 12:42, ทั้งหมด 2 ครั้ง
11
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 2960
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 12:49
(20+) ท่านเคย "แอบแซ่บ" แฟน/เมีย ชาวบ้านไหมครับ
อ่านแล้วเงี่ยนโว๊ยยยยย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3872
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 12:50
มายฮาร์ทโกชาลาลาลาลา พิมพ์ว่า:

สงสารท่านชิบหาย พอทำความดี โดนคนแซะ

พอแชร์เรื่องแย่งลูกเมียคนอื่นคนกลับชอบอ่าน

ตลาดล่างเยอะเหมือนกันนะเว็บนี้  

ผมก็ว่างั้น พอทำก็จะกลายเป็นพวกโลกสวย คนดี ทั้งๆที่มันก็ปกติปะ

เมื่อก่อนเคยมีมู้นึง พูดกันเรื่องดูบอลเถื่อนตามเว็บ

ผมบอกประมานว่า สมัครสมาชิกดูดีกว่าได้ สนับสนุนเจ้าของเขา ด้วย โดนแซะว่าโลกสวย บลาๆ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2007
ตอบ: 4849
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 13:02
เคยครั้งนึงไปเอาเค้าถึงถิ่นตอนเอานี่ตะหงิดๆเพราะมีคนโทรเข้ามารัวๆก็เลยรีบจัดๆแล้วแยกย้ายซักพักผัวโทรมาบอกให้ไปกราบเท้า ไปก็บ้าแล้วกลับบ้านด่วน มารู้ทีหลังว่าโกหกไม่มีแฟนที่ไหนได้มีทั้งลูกทั้งผัว เล่นตูเกือบตาย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ~ เบ๋ย เบ๋ย ~
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 6583
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 13:24
สมัยเล่นแอพแชท คุยสาวนัดเจอปกติ ตื่นเช้ามาคุยโทรศัพท์กะผัวจ้าา

ไม่ก้อพอเจอเสดแยกย้าย แอดเฟสแอดไลน์กัน อ่าว มีแฟนอยุ่ละนิ
1
0
♥ รักน้องไก่ ♥

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 2739
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 13:48
nOszillA พิมพ์ว่า:
แม่เพื่อน นี่ถือว่าแอบเซบได้ไหมครับ  

ขยายความซิ  

รอให้แฟนหายไมเกรนก่อน เดี๋ยวมาต้ังมู้ใหม่เลยครับ  

ีรอเลยฮะ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 7608
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 14:16
แค่ไหนถึงเรียกว่าเมีย ถ้ายังไม่แต่งงานไม่มีลูกนี่นับมั้ย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8971
โพสเมื่อ: Sat Dec 04, 2021 15:39
มายฮาร์ทโกชาลาลาลาลา พิมพ์ว่า:

ผมก็ว่างั้น พอทำก็จะกลายเป็นพวกโลกสวย คนดี ทั้งๆที่มันก็ปกติปะ

เมื่อก่อนเคยมีมู้นึง พูดกันเรื่องดูบอลเถื่อนตามเว็บ

ผมบอกประมานว่า สมัครสมาชิกดูดีกว่าได้ สนับสนุนเจ้าของเขา ด้วย โดนแซะว่าโลกสวย บลาๆ  

โคตรงง ถ้ามาตั้งมู้เดี่ยวกันโดนเรื้อนเข้าคุกไปกันหมดแล้วมั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel