ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2021
ตอบ: 412
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 07:14
[RE]โอบาอย่างกาก
iPaes พิมพ์ว่า:
ผมไม่อยากได้ตั้งแต่ เอามาละครับ เห้อ ฟุตบอลของอาน่อลในยุคหลังๆที่ตกต่ำ
มันไม่เหมาะกับกองหน้าแบบนี้ครับ
เราต้องการ หน้าเป้า แบบ ชิรูด์ เซโก้ หรือเอาแบบควายๆเลยนะ ใช้ เฟลไลนี่ มายืน ยังมีลุ้นกว่าเยอะ

จะว่าคิดผิดที่ซื้อก็เกินไปครับ 2 ปีครึ่ง ยิงระเบิด พาเข้าชิงยูโรป้า พาได้แชมป์เอฟเอ เพิ่งมากาวๆปีที่แล้วกับปีนี้เองครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2646
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 08:01
[RE: โอบาอย่างกาก]
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
ฟีมิโน่ดูดีขึ้นมาเลย อย่างน้อยก็มีเชื่อมบอล

ฟิมิโน่นี่โคตรเทพเลยนะในสายตาผม พักบอล เชื่อมเกมส์ เข้าใจเกมส์สูงมาก เล่นง่ายๆแต่เสียบอลยาก คนละเรื่องกับโอบาเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Dec 2008
ตอบ: 4117
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 09:10
น่อล ใครได้เป็นกัปตันนี่ หมาหงอยเกือบทุกราย
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 940
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 16:59
TheNotoriousBIG พิมพ์ว่า:
iPaes พิมพ์ว่า:
ผมไม่อยากได้ตั้งแต่ เอามาละครับ เห้อ ฟุตบอลของอาน่อลในยุคหลังๆที่ตกต่ำ
มันไม่เหมาะกับกองหน้าแบบนี้ครับ
เราต้องการ หน้าเป้า แบบ ชิรูด์ เซโก้ หรือเอาแบบควายๆเลยนะ ใช้ เฟลไลนี่ มายืน ยังมีลุ้นกว่าเยอะ

จะว่าคิดผิดที่ซื้อก็เกินไปครับ 2 ปีครึ่ง ยิงระเบิด พาเข้าชิงยูโรป้า พาได้แชมป์เอฟเอ เพิ่งมากาวๆปีที่แล้วกับปีนี้เองครับ  

ผมมองแบบนี้ครับ ผมมองว่าเค้าจะเป็นปัญหาแบบในวันนี้นี่แหละ แต่แค่ไม่ได้รอให้เป็นปัญหาก่อนแล้วค่อยโพสด่า ผมมองล่วงหน้าไปแล้ว ทีมเรามันต้องเก็บหน้าแบบ ชิรูด์ ไว้ ถ้าขายเวลเบค แล้วได้ โอบา ผมยังโอเค แต่นี่เสียชิรูด์ แล้วได้โอบา ทั้งๆที่มี เวลเบค ลากา เปเรซ มันกองหน้าสไตล์ไม่ได้หนีกันเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel