ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15, 16
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Oct 2013
ตอบ: 835
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 23:22
[RE: 'โด้' ชอบใจติ่งเลียยับ - ด่า 'เมสซี่' ขโมยบัลลงดอร์]
หมดความชอบโด้ไปตั้งแต่เตะอัดโจนส์ละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Status:
เข้าร่วม: 28 Jan 2009
ตอบ: 469
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 23:30
[RE: 'โด้' ชอบใจติ่งเลียยับ - ด่า 'เมสซี่' ขโมยบัลลงดอร์]
มีแต่คนเป็นเดือดเป็นร้อนแทน อิอิ
0
0
เกิดมาเพื่อ เป็นผู้รักษาประตู

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: สถานะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 7747
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 23:33
โคตรฮา บรรดาไข่ออกมาแก้ต่าง ราวกับโฆษกรัฐบวย เห็นใจนะพิมพ์ไปหน้าแดงก่ำ กำหมดแล้วกำหมัดเล่า
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6925
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 23:58
555555 ว่าแล้วประเด็นนี้ต้องมา
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9780
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 00:10
mazzo the returner พิมพ์ว่า:
ขี้อิจฉาละที่หนึ่ง นี่ละครับตัวตนไอ้โด้ที่แท้จริง

Fact ? Fact อะไรมันได้ไป5 จริงๆไม่น่าถึงด้วยซ้ำ ถ้าบัลลงดอร์ให้นักข่าวโหวตแบบที่เคยทำกัน ไม่เอาไปรวมกับฟีฟ่า น่าจะได้แค่สาม ตัวเองนะอยากเด่นอยากดัง เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เด็ก ตอนเล่นเห็นแก่ตัวละที่หนึ่ง ถ้าไม่ได้ไอ้เบนซ์ ดิมาเรีย โอซิล คนอื่นๆ ช่วยกันปั้นจะได้รึเปล่าบัลลงดอร์ พอเถอะนะไอ้ยืนเกาหำแล้วรอยิงแต่เสือกอยากได้รางวัลนักฟุตบอลที่เก่งที่สุดในโลก จริงๆคือย้อนไปหลายปีก่อนรู้ว่าสู้เมสซี่ไม่ได้ ทักษะสู้ไม่ได้ ไอคิวฟุตบอลสู้ไม่ได้ พรสวรรค์สู้ไม้ได้ แต่อยากแข่งเลยต้องยิงเยอะๆเอาประตูมากลบ

เด็กปอสี่ยังรู้แมร่งอยากแข่งกับเมสซี่มาเป็นสิบปี ทุกวันนี้ดูไอ้เบนซ์เล่นครบเครื่องกว่าเยอะ ถ้ามันไม่ปั้นมึงจะมีมั๊ยบัลลงดอร์5สมัย อย่ามาด่าผมนะ ผมแฟนแมนยูแท้ๆ ทันดูมันเล่นตั้งแต่เดบิ้วท์กับโบลตั้นเล่นหมาไม่แดกเลี้ยงงุดๆ ขนาดตอนมาใหม่ๆรุดยังด่าว่าเล่นเห็นแก่ตัว โดนเปลี่ยนตัวออกด่าป๋าออกทีวีก็ทำมาแล้ว ตอนอยู่แมนยูเตเบซ รูนีย์ก็ต้องวิ่งต้องชงให้มันเกิด เล่นให้มาดริดก็ทรงเดียวกัน บอลเค้าสร้างโอกาสมาเป็นทีมเวิร์คแต่ตอนจะจบสกอร์ ต้องบังคับให้บอลมาจบที่มันหมด

สำหรับผมนะเมสซี่มีครบทุกอย่างเท่าที่อัจฉริยะฟุตบอลคนนึงควรจะมี ตอนมันพีคสิ่งที่ทำเป็นปรกติคือเลี้ยงหลบสามหลบสี่แล้วปั่นเสาไกล \ชิบข้ามหัว\หลอกหน้าเท้าโกลแล้วค่อยยิง (เกิดมาเห็นแค่สองคนที่เล่นเลเวลนี้ได้สม่ำเสมอคือโด้อ้วน กับ เมสซี่) ส่วนไอ้โด้ ทั้งทีมเค้าต้องตัดบอล เค้าปั้น เค้าจ่าย วิ่งทำทาง ไอ้โด้ยืนเกาหำรอแปบอลหน้าประตู แล้วมาบอกว่ากูเก่งกว่าเมสซี่ ขำว่ะ

ความคิดโคตรสถุน มีหน้ามาบอกเป็นแฟนแมนยูไนเต็ดด้วย

สามารถพูดถึงการที่นักเตะคนหนึ่งพยายามฝึกฝนเพื่อจะก้าวขึ้นไปเป็นนักเตะที่ดีที่สุดในโลก มันเป็นกลายเป็นเรื่องแย่ๆได้

ต้องเป็น loser ขนาดไหนถึงได้มีความคิดแบบนี้

พูดเหมือนเป็นนักเตะมาดริดที่บอกบอลเค้าสร้างทีมเวิร์คมาดีๆต้องบังคับมาจบที่โด้ ถามจริ๊งงงงงงงงงง

เคยเล่นร่วมกับโด้ที่มาดริดมาหรอ เคยเข้าไปประชุมแผนมาใช่มั้ยถึงรู้ขนาดว่าโดนยังคับให้มาจบที่โด้

แล้วถ้าเป็นแฟนแมนยูไนเต็ดจริงจะไม่พุดเรื่องโด้เห็นแก่ตัวเลย ถ้าโด้ไม่เล่นแบบนั้นแมนยูไนเต็ดคงไม่สามารถคว้า ucl ได้อีกสมัยหรอกครับ

ถ้าเพื่อนร่วมทีมไม่มั่นใจว่าโด้สามารถยิงให้ทีมชนะได้ เค้าจะส่วบอลให้มั้ย ถามจริ้งงงง

มีหน้ามาบอกเบนซ์ครบเครื่องกว่าโด้ โอ้ยยยยกรูขอขำหน่อยเถอะวะ

เอาตอนเบนซ์พีคมาเทียบกับโด้ช่วงปลายแล้วบอกครบเครื่องกว่า

สงสัยโด้ไปขี้หน้าบ้านคุณมาแน่ๆ ถึงได้เกลียดโด้ได้ขนาดนี้
1
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 00:30
-Godsixma- พิมพ์ว่า:
ยังไม่รวมที่แอ๊ปใช้ IG พี่สาวแซะโมดริชตอน 2018 ด้วยนะ
กูเขียม  
มีด้วยหรอครับ พึ่งรู้วีรกรรมแกโครตเยอะเหมือนกันน้ะเนี้ย
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: ขอโทษ ถ้าพูดกระทบใจใคร
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 3364
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 01:00
อย่าว่าตัวนางเอกในทีมนางเอกนะ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1457
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 01:06
[RE]'โด้' ชอบใจติ่งเลียยับ - ด่า 'เมสซี่' ขโมยบัลลงดอร์
เหมือนเคยมีข่าว อดีตเพื่อนร่วมทีม ชมเมสซี่ แกอันฟอโรว คนนั้นเลย

ไอจีระดับคนฟอเป็นล้านๆ มีทีมPR ดูแล เวลาพิมพ์ เวลาตอบ ต้องผ่านการกรอง การรับรู้จากเจ้าของอยู่แล้วครับ เหอะๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4886
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 01:14
ตกต่ำลงเรื่อยเรื่อยเเล้ว
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2005
ตอบ: 279
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 05:47
เหมือนจะไม่ใช่ official account หรือป่าว

https://twitter.com/cristiano
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 5714
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 06:22
niali พิมพ์ว่า:
mazzo the returner พิมพ์ว่า:
ขี้อิจฉาละที่หนึ่ง นี่ละครับตัวตนไอ้โด้ที่แท้จริง

Fact ? Fact อะไรมันได้ไป5 จริงๆไม่น่าถึงด้วยซ้ำ ถ้าบัลลงดอร์ให้นักข่าวโหวตแบบที่เคยทำกัน ไม่เอาไปรวมกับฟีฟ่า น่าจะได้แค่สาม ตัวเองนะอยากเด่นอยากดัง เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เด็ก ตอนเล่นเห็นแก่ตัวละที่หนึ่ง ถ้าไม่ได้ไอ้เบนซ์ ดิมาเรีย โอซิล คนอื่นๆ ช่วยกันปั้นจะได้รึเปล่าบัลลงดอร์ พอเถอะนะไอ้ยืนเกาหำแล้วรอยิงแต่เสือกอยากได้รางวัลนักฟุตบอลที่เก่งที่สุดในโลก จริงๆคือย้อนไปหลายปีก่อนรู้ว่าสู้เมสซี่ไม่ได้ ทักษะสู้ไม่ได้ ไอคิวฟุตบอลสู้ไม่ได้ พรสวรรค์สู้ไม้ได้ แต่อยากแข่งเลยต้องยิงเยอะๆเอาประตูมากลบ

เด็กปอสี่ยังรู้แมร่งอยากแข่งกับเมสซี่มาเป็นสิบปี ทุกวันนี้ดูไอ้เบนซ์เล่นครบเครื่องกว่าเยอะ ถ้ามันไม่ปั้นมึงจะมีมั๊ยบัลลงดอร์5สมัย อย่ามาด่าผมนะ ผมแฟนแมนยูแท้ๆ ทันดูมันเล่นตั้งแต่เดบิ้วท์กับโบลตั้นเล่นหมาไม่แดกเลี้ยงงุดๆ ขนาดตอนมาใหม่ๆรุดยังด่าว่าเล่นเห็นแก่ตัว โดนเปลี่ยนตัวออกด่าป๋าออกทีวีก็ทำมาแล้ว ตอนอยู่แมนยูเตเบซ รูนีย์ก็ต้องวิ่งต้องชงให้มันเกิด เล่นให้มาดริดก็ทรงเดียวกัน บอลเค้าสร้างโอกาสมาเป็นทีมเวิร์คแต่ตอนจะจบสกอร์ ต้องบังคับให้บอลมาจบที่มันหมด

สำหรับผมนะเมสซี่มีครบทุกอย่างเท่าที่อัจฉริยะฟุตบอลคนนึงควรจะมี ตอนมันพีคสิ่งที่ทำเป็นปรกติคือเลี้ยงหลบสามหลบสี่แล้วปั่นเสาไกล \ชิบข้ามหัว\หลอกหน้าเท้าโกลแล้วค่อยยิง (เกิดมาเห็นแค่สองคนที่เล่นเลเวลนี้ได้สม่ำเสมอคือโด้อ้วน กับ เมสซี่) ส่วนไอ้โด้ ทั้งทีมเค้าต้องตัดบอล เค้าปั้น เค้าจ่าย วิ่งทำทาง ไอ้โด้ยืนเกาหำรอแปบอลหน้าประตู แล้วมาบอกว่ากูเก่งกว่าเมสซี่ ขำว่ะ

ความคิดโคตรสถุน มีหน้ามาบอกเป็นแฟนแมนยูไนเต็ดด้วย

สามารถพูดถึงการที่นักเตะคนหนึ่งพยายามฝึกฝนเพื่อจะก้าวขึ้นไปเป็นนักเตะที่ดีที่สุดในโลก มันเป็นกลายเป็นเรื่องแย่ๆได้

ต้องเป็น loser ขนาดไหนถึงได้มีความคิดแบบนี้

พูดเหมือนเป็นนักเตะมาดริดที่บอกบอลเค้าสร้างทีมเวิร์คมาดีๆต้องบังคับมาจบที่โด้ ถามจริ๊งงงงงงงงงง

เคยเล่นร่วมกับโด้ที่มาดริดมาหรอ เคยเข้าไปประชุมแผนมาใช่มั้ยถึงรู้ขนาดว่าโดนยังคับให้มาจบที่โด้

แล้วถ้าเป็นแฟนแมนยูไนเต็ดจริงจะไม่พุดเรื่องโด้เห็นแก่ตัวเลย ถ้าโด้ไม่เล่นแบบนั้นแมนยูไนเต็ดคงไม่สามารถคว้า ucl ได้อีกสมัยหรอกครับ

ถ้าเพื่อนร่วมทีมไม่มั่นใจว่าโด้สามารถยิงให้ทีมชนะได้ เค้าจะส่วบอลให้มั้ย ถามจริ้งงงง

มีหน้ามาบอกเบนซ์ครบเครื่องกว่าโด้ โอ้ยยยยกรูขอขำหน่อยเถอะวะ

เอาตอนเบนซ์พีคมาเทียบกับโด้ช่วงปลายแล้วบอกครบเครื่องกว่า

สงสัยโด้ไปขี้หน้าบ้านคุณมาแน่ๆ ถึงได้เกลียดโด้ได้ขนาดนี้

คุณนั่นแหละครับ 3in1 ทั้งสถุน ทั้งเสร่อ ทั้งใข่ไอ้โด้ ผมด่ากลับนะเพราะมาด่าผมก่อน ผมแฟนผีแท้ๆ ก่อนจะมาว่าคนอื่นไปศึกษาเค้าก่อน ตอนผมออกมาด่าโซลชามือไม่ถึงก็มีแฟนผีเลเวลต่ำออกมาด่าแบบนี้ ตอนไอ้โด้มาใหไม่ใครไม่ด่ามันมั่ง งัดกับรุดจนป๋าขายรุดออก งอแงอยากย้ายไปมาดริด ขยิบตาตอนรูนีย์ได้ใบแดง นักบอลอย่างรูนีย์ เตเบซ ดีกว่ามันเยอะ อย่างน้อยก็เล่นเพื่อทีม ไม่ใช่เพื่อตัวเอง มันน่ะเบ่นเพื่อตัวเองล้วนๆเบ่นเพื่อตัวเองมาทั้งชีวิต และสุดท้ายมันไม่ได้มาขี้หน้าบ้านผม แต่อาจไปนั่งขี้บนหัวเตียงครอบครัว พ่อแม่ คุณ อาจเป็นไปได้ ผมไม่อยากใช้คำพวกนี้เลยนะ สถุนเอย ขี้หน้าบ้านเอย มันเป็นคำที่ยูสเลเวลต่ำตมชอบใช้ แต่ผมจำเป็นเป็นต้องใช้เพราะคุณมาใช้คำขยะแบบนี้กับผมก่อนผมก็เลยต้องขยะกลับ ผมยังขยะแขยงกับคำพวกนี้ไม่คิดว่าคนๆนึงจะใช้ด้วยซ้ำ แน่จริง inbox มาครับ อย่ามาใช้คำด่าทุเรศแบบนี้กับคนไม่รู้จักส่วนตัว
แก้ไขล่าสุดโดย mazzo the returner เมื่อ Thu Dec 02, 2021 06:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 09 Mar 2015
ตอบ: 5995
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 06:57
เหยดเข้ บันเทิงแท้
ไข่ข้าง ค.โด้ มาดิ้นกันใหญ่ แถดๆๆๆๆ
0
0
Status: 7.11_7/11/17(del) 10.09_25/7/19...ลบ?
เข้าร่วม: 17 Sep 2020
ตอบ: 141
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 16:41
ตอนแรกผมก็เฉยๆกับแกนะ พอแกออกลูกนักเลง หัวร้อน หงุดหงิด แล้วไปลงกับเด็ก นัดที่แพ้ลิเวอร์พูลในบ้านนี่ ทำผมรู้สึกไม่ค่อยชอบแกไปเลย
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2011
ตอบ: 6314
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 16:57
FCB Bacelona พิมพ์ว่า:
cnS พิมพ์ว่า:
ตอนปีที่โด้ได้ เมสแกไปครบทุกปีไหมครับ  

ไปตลอดครับตอนที่โด้ได่เมสก็แสดงความยินดีด้วย แต่นี้แกพอรู้ไม่ติดอันกับบัลลังคดอรก็ไม่ไปเลย

วิสัยทัศย์ออกแล้วคุณน่าจะคิดได้แล้วนะแม่งก็ไม่อะกูไม่สนไม่แคร์มองตัวเองอย่างเดียวมันทำให้คนมอง

แกแย่มากเยอะขึ้นนะ เสพติดรางวัลสวนตัวเยอะไปจนทำให้นิสัยแกเป็นงี้ไปเลยจะแก้ไงหายละหวังว่าลูก

แกอย่าทำแบบแกนะจำเรื่องดีของพ่อมา ลูกชอบเมสซี่เอาแบบน้าเมสซี่เขานะลูก ไม่สปิริตเลยพี่โด้  

เรืืองนี้อาจจะเป็นเรื่องที่แทงใจดำไอโด้นะ ลูกคนแรกชอบศัตรูตลอดกาล
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 10:22
ถูกแบนแล้ว
ต่ำตมจริงๆ ค.โด้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15, 16
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel