ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: กูเชียร์ม้าหนีบบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6170
โพสเมื่อ: Tue Nov 30, 2021 14:02
[RE: 'ฮาว' ยอมรับนิวฯตอนนี้ซื้อใครก็ยาก ไม่รับปากเสริมแข้งใหม่]
pepino พิมพ์ว่า:
mOrphiNe พิมพ์ว่า:
โปรเจ็คท์ไม่ว้าวตั้งแต่แต่งตั้งโค้ชใหม่แล้วล่ะ

โค้ชโปรไฟล์ดีกว่านี้ไม่น่าจะจ้างไหวนะครับ เลยเอาคนที่พอคุมประคองไม่ให้ตกชั้นได้ไปก่อน  

ไม่ใช่จ้างไม่ไหว แต่เขาไม่มา !!!

ติดต่อไปหมดแล้ว คอนเต้ ไม่มา

อูไน ไม่มา

เท็น ฮาก ไม่มา

ลูเซี่ยน ฟาร์ฟ เจรจาไม่ลงตัว เพราะต้องเอา ราฟ รังนิกมาด้วย

ที่เหลือจะไปเอาใครหล่ะ สุดท้ายมีฮาวนี่แหละ ที่กล้ารับเผือกร้อน แต่การเล่นมีอนาคตขึ้น ถ้าตกชั้น ผมก็ไม่เสียดายหรอกครับ
เพราะผมขมขื่นมานานแล้ว ตามดูทุกนัด ฟอร์มจะหมาไม่แดกขนาดไหนก็ตามดู จนมาเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว ที่เหลือก็แค่หานักเตะที่ดีกว่านี้ ผมว่าฮาวทำได้

จะบอกให้เลยนะ นัดแรกที่ฮาวคุม เจอเบรนฟอร์ด ปกติโดนแล้ว นี่บุกจนเบรนฟอร์ดโงหัวไม่ขึ้น แต่โชคร้าย ไอ้ดาโล่มันแจกไป 2 ลูกโง่ๆ ผลก็เลยอย่างที่เห็น ออกเสมอมาทั้งๆที่ ในครองบอลมากกว่าคู่ต่อสู้ โอกาศยิง
ทั้งเกมส์ มีมากกว่าเบรนฟอร์ดเยอะมาก ย้ำเลยนะ ในรอบตั้งแต่ยุคพาร์ดิวที่ได้ที่ 5 ฤดูกาลนั้นอ่ะ

เป็นการดูบอลที่เป็นฟุตบอลจริงๆสักที
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel