ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3191
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 17:15
[RE: [Axie] ไปต่อหรือพอแค่นี้]
ผมมี pbt เล่นเอา100/2ขวดพอคาดิโอ1ชั่วโมงez เงินฟรี4000+
มันเล่นจริงๆมันยืน1500ได้แหละแต่มันต้องผ่านรก11-1200ก่อน เพราะทีมนี้ยุช่วงนี้ยากแต่พอไปยุzone 1300+ชิวๆไม่กดดัน
ส่วนอีกไอดีผมเอาผ่ทนด่าน50ขวดพอระยำมากเล่นสู้คนไม่ได้เลย
รวมๆแล้วผมได้ 3000-4000ขวดแบบไม่เครียดเพราะยังไงผมก็ต้องคาดิโอบนลู่วิ่งอยู่แล้วไม่คิดมาก
ส่วนใครจะลงทุนไม่แนะนำจริงๆเงิน5หมื่นหวังคืนทุน5เดือนนี่ไม่ไหวนะเล่นนานด้วย
เห็นด้วยว่าอิตาจิโฮปากหมาจัดบอกแต่เราจะทำเกมระยะยาวไม่แคร์ระยะสั้นผมก็อยากรู้ ถ้าระยะสั้นคนเลิกหมดจะพัฒนาให้ใครเล่น การทำdexที่วางเหรียญน้อยๆทำไรก็ไม่มีการเผาslp โดยที่slpเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แต่ตัวaxsแพงใครจะสนหละ ฝากอนาคตไว้กับlandอย่างเดียวเลย แถมถ้าlandมาเนี่ยเผลอถ้าเผาไม่ได้เยอะพอแบบบ้าคลั่งมากๆๆ พังกว่าเดิมอีก
แก้ไขล่าสุดโดย Reaper24 เมื่อ Sun Nov 28, 2021 17:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 17:17
ถูกแบนแล้ว
[RE: [Axie] ไปต่อหรือพอแค่นี้]
ไม่ไปลอง crytomine หรอครับ 15-20วันคืนทุน เพื่อนผมลงทุน 2แสน กดได้วันละ 13000 โอกาส 88% ไม่เสียเวลาด้วยวันนึงกดครั้งเดียวจบ
แก้ไขล่าสุดโดย Luckyy เมื่อ Sun Nov 28, 2021 17:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: เฮ้อ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 15776
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 19:20
เนิฟตัวปลาได้น่าเกลียดมาก

และตัวที่ควรเนิฟ คือพวก stun นะ แม่งเอามา 2 สกิล มานี่ทำอะไรไม่ได้ละผมก็ว่าเสียเวลา จมปลักอยู่ 1100-1200

ไม่ขยับเลย ตอนนี้ราคาแค่ 2 ยิ่งด้อยค่าตัวเกมส์เองลงไปอีก

ปล. พอดีลูกพี่ลูกน้อง ซื้อตัวแล้วฝากเราเล่น ไม่ใช่ไอดีผมหรอก

ปล2. ทีมผม มี แพลน บีช ปลา สกิลมีแต่+ กับตั้งรับ ไม่มีฮีล หรือป่วนฝั่งตรงข้ามเลย

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2005
ตอบ: 111
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 19:45
B[Last] พิมพ์ว่า:
คนบ้าบอล พิมพ์ว่า:
พอดีมีคนให้ตัวมาเล่น ทีมนี้อยู่เกรดประมาณไหนครับ เล่นยากมาก 20 จี้ ชนะแค่ 2-3 ครั้ง (ส่วนหนึ่งผมอ่อนด้วย ไม่เคยเล่นเกมแนวการ์ดมาก่อน) ใครมีเทคนิคการจัดตัว หรือ เรียงคอมโบ แนะนำทีครับ

ถามก่อน เปลี่ยนตัวไม่ได้ใช่มะ  

ไม่ได้ครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22545
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 20:00
B[Last] พิมพ์ว่า:
พอดีมีคนให้ตัวมาเล่น ทีมนี้อยู่เกรดประมาณไหนครับ เล่นยากมาก 20 จี้ ชนะแค่ 2-3 ครั้ง (ส่วนหนึ่งผมอ่อนด้วย ไม่เคยเล่นเกมแนวการ์ดมาก่อน) ใครมีเทคนิคการจัดตัว หรือ เรียงคอมโบ แนะนำทีครับ

ถามก่อน เปลี่ยนตัวไม่ได้ใช่มะ  

ไม่ได้ครับ  
พูดยากอะ ถ้าจะเล่นคงต้องสูตรกดผ่านสองสามเทิร์นแรก ถ้าจะไม่ผ่านก็ใช้ เขาพืชเป็นหลัก กับหลังฟักทองแซมบ้างเอายืนแท้ง

ละเก็บจี้พอครบสักแปด ก็เอาเรปตีกะเอาแท้งตาย

ใช้นีโมเจนจี้บ้างตามจังหวะ

พอผ่านแท้งได้ ตัวกลางน่าจะสู้ง่ายละก็ใช้พวกนีโม่คู่ดัมเมทหาจี้กับตอดเอา

จะยืน แพล้น เรป ปลา
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2386
โพสเมื่อ: Sun Nov 28, 2021 21:17
ตอนแรกก็เคยคิดจะเล่น แต่เป็นคนเบื่อง่ายเลยไม่กล้าลงทุน เลยหันไปเล่นพวก Click to Earn แทน แต่ก่อนก็มีเพื่อนเล่นเหมือนกัน จนตอนนี้ขายตัวทิ้งเอาเงินไปลงเกมพวก Click to Earn แทนละ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3854
โพสเมื่อ: Mon Nov 29, 2021 14:11
ผมเป็นสกอล่าเช่นกัน นายทุนจัดทีมมาให้อย่างห่วย 555 Plant Reptile bird แต่ละตัวติดสกิลเขา ไว้คอมโบกัน ที่เหลือสกิลอย่างกาก แถมจั่วมือแรก เขาไม่ขึ้นพร้อมกัน ก็เล่นอย่างเหนื่อยต้องใช้แผนเล่นแทน

ตัว plant สกิลที่ควรมีก็ไม่มีเลยเช่น หางแครอท หรือ ท่าจี้ฟรี
ตัว Reptile มีสกิล เขา , สกิลปากกัดปลา , หนามฟรี , หินเทิน4 (ตัวนี้ผมว่าห่วยสุดในทีมละ ถ้าไม่เจอทีมปลาโคตรประโยชน์น้อย)
ตัว Bird มีสกิลเจาะเกราะ ตีฟรีเสียเลือด สกิลเขา สกิลรีมูฟบัพ

รวมๆผมว่าทีมห่วย แต่เดือนแรกไปถึง 1800 พอรีแร๊งมาตอนนี้ไต่มาประมาณ 1500 นิดๆ
มันจะเสียสุขภาพจิตเพราะทีมแม่งห่างชั้นกับคนอื่นเกินแล้วมันท้อ นายทุนบอก ทำใจเล่นๆไป
ผมว่าได้ทีมดีกว่านี้ เมต้าดีๆ ผมไปได้ไกลกว่านี้เยอะ คิดแล้วก็เซ็งๆ
1
0
Status: You'll never walk Alone !!!
ตอบ: 1470
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 03:00
ZecH พิมพ์ว่า:
ผมเป็นสกอล่าเช่นกัน นายทุนจัดทีมมาให้อย่างห่วย 555 Plant Reptile bird แต่ละตัวติดสกิลเขา ไว้คอมโบกัน ที่เหลือสกิลอย่างกาก แถมจั่วมือแรก เขาไม่ขึ้นพร้อมกัน ก็เล่นอย่างเหนื่อยต้องใช้แผนเล่นแทน

ตัว plant สกิลที่ควรมีก็ไม่มีเลยเช่น หางแครอท หรือ ท่าจี้ฟรี
ตัว Reptile มีสกิล เขา , สกิลปากกัดปลา , หนามฟรี , หินเทิน4 (ตัวนี้ผมว่าห่วยสุดในทีมละ ถ้าไม่เจอทีมปลาโคตรประโยชน์น้อย)
ตัว Bird มีสกิลเจาะเกราะ ตีฟรีเสียเลือด สกิลเขา สกิลรีมูฟบัพ

รวมๆผมว่าทีมห่วย แต่เดือนแรกไปถึง 1800 พอรีแร๊งมาตอนนี้ไต่มาประมาณ 1500 นิดๆ
มันจะเสียสุขภาพจิตเพราะทีมแม่งห่างชั้นกับคนอื่นเกินแล้วมันท้อ นายทุนบอก ทำใจเล่นๆไป
ผมว่าได้ทีมดีกว่านี้ เมต้าดีๆ ผมไปได้ไกลกว่านี้เยอะ คิดแล้วก็เซ็งๆ  

จริงๆทีมไม่ได้น่าเกลียด แล้วขึ้นไป 1800 ได้ไม่ห่วยแล้วนะครับ

ลองดู ตัวทีมคนข้างบนสิ หนักกว่าเยอะ

0
0
Status: You'll never walk Alone !!!
ตอบ: 1470
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 03:05
ส่วนตัวผมว่าเกมนี้ มันไม่ได้ใช้ฝีมือหมดสะทีเดียว

ทั้งเดาใจ ทั้งดวง ทั้งการ์ด ทั้งคริ....ไหนจะ ระบบที่แสนฉลาด จับทีมชนะทาง มาเจอเราอีก

ตัวแปรที่ควบคุมไม่ได้เยอะเกิน

เล่นๆไปไม่คิดไรมากอ่ะผม ทีมผมใช้เวลาแปปเดียวจบ Round 5-6 รู้ผล

ถ้ารู้ว่าแพ้ ก็กดSurrenderไปเลย เพื่อความรวดเร็ว

0
0
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3854
โพสเมื่อ: Wed Dec 01, 2021 10:23
itim_na พิมพ์ว่า:
ZecH พิมพ์ว่า:

จริงๆทีมไม่ได้น่าเกลียด แล้วขึ้นไป 1800 ได้ไม่ห่วยแล้วนะครับ

ลองดู ตัวทีมคนข้างบนสิ หนักกว่าเยอะ

คือทีมผมเล่นมา 2 เดือน ไม่เคยเจอทีม Mirror สักเกมอะครับ คิดดู 555 คือมันไม่มีใครเล่น มันไม่ได้เก่ง บอกตรงๆ ที่ขึ้นไป 1800 ได้ เพราะแผนการเล่น การเดาใจ 90%
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel