ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Secretary Kim is My Wife
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2779
โพสเมื่อ: Sat Nov 27, 2021 18:50
ราล์ฟ รังนิค “จริงๆแล้วผมคือผู้บริหาร (คน)”
ดูจากตัวนักเตะที่โซลชาได้

ดูจากเวลาที่โซลชามี

ดูจากข่าวที่ออกมานี้

บอกว่าบอร์ดไม่สนับสนุน

โคตรตลก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: #ไม่มีอะไรแค่มันคิดถึง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 781
โพสเมื่อ: Sat Nov 27, 2021 21:34
[RE]ราล์ฟ รังนิค “จริงๆแล้วผมคือผู้บริหาร (คน)”
METHANOL พิมพ์ว่า:
พัคแซรอย พิมพ์ว่า:
METHANOL พิมพ์ว่า:
ถ้าโซลซาร์ ได้คุมทีมแบบมีอำนาจ เหมือนคล็อปป์ เป๊ป เฟอร์กี้ ทีมคงไม่ออกมาในรูปแบบนี้แน่นอน และแน่นอน รังนิก ได้อำนาจมากกว่าโซลซาร์แน่นอนครับในการคุมทีม  

เดี๋ยวนะ ไม่เกี่ยวเลยนะ แล้ว โซลชานี้ แทบจะได้รับอำนาจและการซัพพอร์ต มากที่สุด หลังจาก เซอร์แล้วนะ

ทั้งรื้อ การสรรหา ปรับการทำงาน หรือ การซื้อนักเตะ อยากได้ใคร ก็หาซื้อมาให้ จะมาบอกว่าไม่ได้อำนาจ นี้ คือ อะไร เข้าใจ ผิด ตรงไหน หรือเปล่าครับ  
ไม่เกี่ยวยังไงครับ มูที่ว่าเก่งๆก็โดนมาแล้ว อย่าทำเป็นลืมสิครับ นับประสาอะไรกับโซลซาร์ ง่ายๆแมนยูตอนนี้คือ จ้างโค้ชใหม่ >> ยอมทุ่มซื้อนักเตะ >> ได้ไป UCL >> ทำเงินได้ บอร์ดพึงพอใจ >> ขาดการสนับสนุน ไม่ได้ซื้อนักเตะเป้าหมายที่โค้ชอยากได้ >> ทีมผลงานแย่ >> ปลดโค้ช >> (วนกลับไปจุดเริ่มต้น)  

ยิ่งพิมพ์ยิ่งเลอะเทอะ…เหมือนดูแมนยูคนละทีมกับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel