ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34585
โพสเมื่อ: Fri Nov 19, 2021 00:36
[RE: Bullsยวบ โดนพอร์ททุบจากนำ 20 แต้ม]
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ลูกลาวีน ยิงต่อ OT เซ็ตมากันโคตรดี โคตรโล่ง แต่ลาวีนยิงไม่ใกล้เคียงเลย โคตร งง

ผมเพิ่งชมมา 5 - 6 เกมส์มา เจอลูกนี้ ผิดหวังโคตรๆ สงสารทั้งทีมเลย ทีมทำดีกันมากๆเพื่อลาวีนลูกนี้

ผมว่าแรงแกหมดละครับ ปกติยิงดีกว่านี้นะ ขนาดพอร์ทแลนด์ยังปล่อยจอย ยืนดูกันละ ทำมาโคตรดี
เซ็นเตอร์บุลส์พึ่งพาไม่ได้ มันเลยทำให้ตัวหลัก 3 คน + คารูโซ่ ใช้พลังงานเยอะมาก ต้องเล่นทั้งเกมรุกเกมรับ  

เห็นด้วยเลยครับ เซนเตอร์ไร้ประโยชน์จัด ยิ่งพอ Nance ลงมาพลิกเกมส์ให้ Portland ยิ่งชัดถึงความต่าง

แต่เซ็ตเพลลูกนี้ ผมทึ่งจริงๆ บูลวางแผนกันมาโคตรดี แอบเสียดาย 55555  
เห็นเพลนี้ผมรู้เลยว่าโคชบิลลี่นี่ของจริงครับ เกมหน้าเจอเดนเวอร์อีก ดูแล้วยับแน่นอน แต่ก็ดีจะได้จบๆสักที road trip เจอแต่ทีมแข็งๆทั้งนั้นด้วย  

เดนเวอร์ไม่มีไรเลย Murray,MPjr เจ็บ รุมยำ Jokic พอแล้วครับ แต่ถ้าไอพวก Barton Moris มันดันแม่น ก็ไม่แน่ ซึ่งยาก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel