ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: Arsenal is my life ~*
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Dec 2006
ตอบ: 7026
โพสเมื่อ: Mon Nov 08, 2021 15:10
[RE]ป้าพูดได้ไหม *** !! ‘หงส์’ รั่วจัดพ่ายค้อน 3-2 เสียซิงเกมแรก
สะใจจริงๆ เกรียนร้องระงม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อาร์เซนอลเข้าสายเลือด ไม่ว่าสำเร็จรึล้มเหลว...
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 18 Aug 2008
ตอบ: 1666
โพสเมื่อ: Mon Nov 08, 2021 16:01
[RE: ป้าพูดได้ไหม *** !! ‘หงส์’ รั่วจัดพ่ายค้อน 3-2 เสียซิงเกมแรก]
ถามหน่อยครับ ผมสงสัยช่วงครึ่งแรกที่โบเว่นโดนจับแฮนบอล ถ้าแกบังเอิญยิงเข้าไป จะมี var ย้อนหลังไหมครับ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3386
โพสเมื่อ: Mon Nov 08, 2021 16:52
[RE: ป้าพูดได้ไหม *** !! ‘หงส์’ รั่วจัดพ่ายค้อน 3-2 เสียซิงเกมแรก]
Crystal_Blue พิมพ์ว่า:
Peter7 พิมพ์ว่า:
Crystal_Blue พิมพ์ว่า:
Peter7 พิมพ์ว่า:
หัวเราะทีหลังดังกว่าครับ ก่อนหน้านี้ล้อเชลซีว่าเสมอได้ไง เป็นไงละครับ แพ้ได้ไงครับ ไม่น่าเลยเนอะ เชียร์กันดีๆ ก็ดีอยู่แล้ว มาถ่มถุยกัน เป็นอย่างไรละ ดาบนั้นคืนสนอง 555  

ใครล้อหรอ? ขอที่มาหน่อย  

เอ่ยชื่อไม่ได้ครับ เดี๋ยวจะบานปลาย แต่ยืนยันได้ว่าไม่ได้โกหก ลองไปหาอ่านกระทู้เก่าๆ ได้เลยครับ เมื่อก็ผมเข้าไปดู ยังเจออยู่เลยครับ  

กระทู้ไหนละครับ  

น่าจะกระทู้ผลเสมอ และ กระทู้ของแฟนบอลที่ผิดหวังกับผล แต่มีแฟนทีมอื่นมาแซะครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 1936
โพสเมื่อ: Tue Nov 09, 2021 08:56
GrootZilla พิมพ์ว่า:
devilgenius พิมพ์ว่า:
GrayZcale พิมพ์ว่า:
ทำเป็นขำตอนเชลซีมีเสียท่า
หารู้ไม่ว่าตัวเองห่วยแตกกว่า
สิงแค่เจ๊าแต่บางทีมศูนย์แต้มนา
ช่างน่าอายเจอทีเด็ดทีมขุนค้อน
เห็นอย่างนี้จ่าฝูงข้ายังไม่ร้อน
นัดหน้าน้อนขอเชียร์ปืนช่วยอีกแรง
จัดให้ยับเอาให้จมหล่นท็อบโฟร์
โงไม่ขึ้นข้าก็คงสะใจเอย

เสมอทีมท้ายตารางคาบ้าน กับไปเยือนทีมหัวตารางแล้วแพ้

พิจารณาด้วยคัวเองแล้วจะรู้ครับ อันไหนเจ็บกว่า  
แล้วตอนนี้ใครจ่าฝูง มุแง้  

เชลซีทีมเจ๋งอยู่แล้วแหละครับ แต่ผ่านเกมส์ไปสิบนัด มันต้องคิดยาวๆแหละครับ ว่าจะทำยังไงต่อดี ถ้าอยากได้แชมป์ (มองภาพเหมือนแมนยูอ่ะครับ ติดท๊อป4 ช่วงแรกๆ เพราะเจอแต่ทีมอะไรไม่รู้ พอเจอทีมยากๆติดต่อกัน โดนตบกระจุยต่อเนื่อง)
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel