ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Tue Nov 02, 2021 11:05
ถูกแบนแล้ว
[RE: ทำไมแฟนผีความคิดต่ำตมกันเยอะขนาดนี้ครับ]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Nov 2005
ตอบ: 11414
โพสเมื่อ: Tue Nov 02, 2021 20:41
[RE: ทำไมแฟนผีความคิดต่ำตมกันเยอะขนาดนี้ครับ]
ซาตาน พิมพ์ว่า:
ด่าทีมด่าโค้ชด่าบอร์ดกันสาดเสียเทเสียเลย ด่าอดีตตำนานด้วย ด่าแม่งหมดอ่ะเอาง่ายๆ บางคนมีพาลอยากให้แฟนบอลทำลายข้าวของ กระทืบบอร์ด อะไรจะขนาดนั้น ให้ตาย เชียร์ไปแช่งไปมันมีความสุขเหรอครับ หรือยังไง
หัวร้อนนนนกันชิบหายเลย ยิ่งคอนเต้จะไปไก่ยิ่งร้อนกันไปอีก โลกใบนี้จะแตกสลายเหรอครับถ้าโซลชาคุมต่อ หรือยังไง
สุดยอดครับ 5555+

เต็มที่ไปเลยอิน้องงงงง ความถ่อย ความหยาบคายมีเท่าไหร่ปลดปล่อยมันไปให้หมด ด่าให้มันหลาบจำ 5555
คนมันหัวร้อนนนนนนน สมน้ำหน้า ถ้าอยากได้อะไรให้ได้ดั่งใจทุกอย่างก็เล่น FM นะครับ ด่ากันไปบั่นทอนกันไปในนี้บอร์ดผีเค้าคงรู้สึกอ่ะ Olein Oleout ช่างแม่งเถอะครับ แต่ข้องใจ ถูกเลี้ยงดูกันมายังไงถึงหยาบคายกันได้ขนาดนี้ ถึงแม้จะเป็นแค่โลกออนไลน์ก็เถอะ 5555  

ติ่งโอเล่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel