ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: อิตาลีเจอของจริงยังครับ “ผมว่าไม่”
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 1414
โพสเมื่อ: Tue Nov 02, 2021 07:39
[RE: มีเสียวท้ายเกม! "มิลาน" ไม่แผ่วบุกเฉือนโรม่า 2-1 ยึดฝูงแน่น]
EarLMourinho พิมพ์ว่า:
:Haqqani: พิมพ์ว่า:
ชนะ 7 นัดติดโว้ยยยยยย

ไอ้ครูนิชพาเพื่อนซวยอีก เยี่ยวเหนียวอีกนัดดดดด

แต่ยังไงก็ชนะได้

ปล. ไหนติ่งไอ้มูยังจะบอกว่ามูยังไม่ต้องพิสูจน์อะไรอีกมั้ยยย  

แหมชนะเพราะกรรมการยังกล้า ไม่ต้องพิสูจน์เขาหมายถึงตอนอินเตอร์ โรม่านักเตะด้อยกว่า 5 ทีมบนเยอะ เป้าหมายแค่ที่ 4 แพ้ยูเว่กับมิลานเพราะกรรมการ มันแย่หรอ  
แถไปให้สุด ชนะเพราะกรรมการ ตลก ถ้าไม่โดนใบแดง มี 3-4 ลูกนะหนูนะ ถ้าไม่ได้ดูสด อ่านแค่ข่าวอย่า อย่าพูด!!!!! มันจะดูโง่
แก้ไขล่าสุดโดย :Haqqani: เมื่อ Tue Nov 02, 2021 07:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
فريق كرة القدم الإيطالي هو إله كرة القدم
Calcio Seria A คือ พระเจ้า
Football is coming Rome โว้ย
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 May 2007
ตอบ: 5214
โพสเมื่อ: Tue Nov 02, 2021 10:53
[RE: มีเสียวท้ายเกม! "มิลาน" ไม่แผ่วบุกเฉือนโรม่า 2-1 ยึดฝูงแน่น]
aqoostin พิมพ์ว่า:
ryokung พิมพ์ว่า:
aqoostin พิมพ์ว่า:
เห้ออออออ ลุ้นหนักจัด

ใบแดงนี้จุดเริ่มเพราะไอ้เบนนาเชอร์เลย ครองบอลนานเกิ๊น

ผิดคนแล้วท่าน 33 ครูนิช ครับ ครองบอลไม่ได้โดนเขาแย่งดันล้มด้วย  

อ้าวเหรอ จำผิด  

แต่หน้าก็มีความคล้ายอยู่นะครับ ต่างกันที่รูปร่างและฝีมือ 555
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2020
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Wed Nov 03, 2021 02:45
EarLMourinho พิมพ์ว่า:
ชนะ 7 นัดติดโว้ยยยยยย

ไอ้ครูนิชพาเพื่อนซวยอีก เยี่ยวเหนียวอีกนัดดดดด

แต่ยังไงก็ชนะได้

ปล. ไหนติ่งไอ้มูยังจะบอกว่ามูยังไม่ต้องพิสูจน์อะไรอีกมั้ยยย  

แหมชนะเพราะกรรมการยังกล้า ไม่ต้องพิสูจน์เขาหมายถึงตอนอินเตอร์ โรม่านักเตะด้อยกว่า 5 ทีมบนเยอะ เป้าหมายแค่ที่ 4 แพ้ยูเว่กับมิลานเพราะกรรมการ มันแย่หรอ  
แถไปให้สุด ชนะเพราะกรรมการ ตลก ถ้าไม่โดนใบแดง มี 3-4 ลูกนะหนูนะ ถ้าไม่ได้ดูสด อ่านแค่ข่าวอย่า อย่าพูด!!!!! มันจะดูโง่  

โดนแดงมันสมควรละปะ แต่จุดโทษมันไม่ควรได้เลยนิ ไหนจะจุดโทษโรม่าอีก เสมอก็ดีแค่ไหนแล้ว ควรแพ้ด้วยซ้ำ

ฟุตบอลไม่ดูรูปเกม อย่าโง่
0
0
Haters gonna Hate !!!
No body ^_^

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel