ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6402
โพสเมื่อ: Sun Oct 24, 2021 22:48
[RE: ผีอด? เผย "ซีดาน" ยังไม่คิดหวนรับงาน]
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
R'omeo พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
คอนเต้
ซีดาน

แมนยู ไม่มีทางจ้างมาแน่นอน
ถ้าคุณตามทีมและเข้าใจแนวทางบอร์ด
เขาลองของกับ ฟานกัล น้ามู มาแล้ว
มันไม่เวิร์กที่ต้องอยู่กับโค้ชไม่นานแล้วต้องเปลี่ยน

เลิกมโนเถอะ  

เปลี่ยนโค้ชเป็นว่าเล่นแบบเชลซีก็ประสบความสำเร็จได้นะ มันแสดงถึงแพสชั่นของบอร์ดบริหารที่ไม่ยอมตกต่ำนานๆ

มัวแต่รอโค้ชที่จะอยู่กับทีมไปนานๆ แล้วมอยส์ละเป็นไง

ตอนนคนไหนว่างที่คิดว่าดีกว่ายิ้ม ต้องเอามาก่อนแล้ว  

คงคิด 'ต้องเอามาก่อน' ไม่ได้ครับ สโมสรเขาคงไม่อยากเปลี่ยนทุกปี
เขาต้องคิดแล้วว่า ถ้าเลือกใคร ต้องแลกกับเวลาและทุนที่จะยอมลงทุนให้
ขึ้นกับกลุ่มผู้มีอำนาจ คิดแบบไหนครับ แต่ดูจาก action
ไม่น่าคิดเหมือน เสี่ยหมี นะครับ

ตัวอย่างของทีมที่ทำแบบเชลซี มันก็มีแค่เชลซีน่ะครับที่ทำ
ถ้าจะบอกว่า ใครๆ ก็ทำแล้วเวิร์กแบบเชลซี ก็คงไม่ใช่
ผมว่ามันเป็น ทูเคิล ด้วย มันเลยดูดี
แต่จะบอกระยะยาวก็ ยังต้องรอดูครับ เพราะโค้ชเชลซีส่วนใหญ่ก็อยู่ไม่นาน

ถ้าเทียบกุนซือ 3 คนที่ผ่านมา
ผมว่าในแง่พื้นฐานทีม โอเล่ ดูดีสุดนะ
ทีมชุดนี้อายุยังน้อย ได้โอกาสเยอะแยะ
รูปแบบ วิธีการ ดูโมเดิร์นสุดแล้วล่ะ

อย่าลืมฟิวตอนที่มอยส์ทำ ฟานกัล หรือมู ทำนะครับ
ผมว่า ตอนนี้ยังไม่ได้เลวร้ายเหมือนช่วงเหล่านั้นเลยจริงๆ

งั้นก็หาไปนานๆครับ แฟนทีมอื่นชื่นใจ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel