ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Oct 2013
ตอบ: 797
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 22:41
[RE: ถ้า ผู้ญ ที่คบด้วยและติดเพื่อนมาก]
ผมปล่อยมาหลายปีครับ จนถึงขั้นที่ไม่ทนแล้ว แต่เหตุการณ์มาเปลี่ยนเองเพราะเพื่อนเค้าเอง หลายๆอย่างเลยกลับมาปกติ

เมื่อก่อนผมให้พื้นที่ให้เวลาเค้ากับเพื่อนเลยนะ พอสักพักดีหน่อยมีชวนเราไปด้วย เพื่อนก็พาแฟนมาอะไรมา

หลังๆเพื่อนบอกไม่ให้เอาแฟนมา พอไปดูรูปที่ลงๆกัน เพื่อนเค้าลากแฟนกันมาทั้งนั้น โดยใช้ทริคว่าตามมารับ
ซึ่งตามมารับบ่อยมากกก แทบทุกครั้ง ทั้งๆที่บอกว่าจะนั่งแท็กซี่มาส่งแฟนผม แต่สุดท้ายแฟนผมนั่งกลับมาคนเดียว คนอื่นแฟนมารับกันหมด 55555

ครั้งสุดท้ายคือมีบุคคลไม่ได้รับเชิญตามมา ซึ่งเรื่องมันเกิดกับแฟนผมโดยตรงคนเดียว เพราะคนอื่นมาเป็นคู่หมด
มันไม่กล้า สุดท้ายผมก็ต้องเข้าไปรับ ก่อนกลับมีประเด็นแฟนเพื่อนคนนึงไม่หารแค่อาหารด้วยมั้งหรือยังไงนี่แหละ ผมก็พูดปิดงานไปประโยคนึงว่า "แหม ห้ามแฟนมา แต่มากันพร้อมหน้าทุกครั้งเลยเนอะ"

สุดท้ายแฟนผมก็ออกจากกลุ่มไลน์กลุ่ม บล๊อคเบอร์เพื่อนบางคนไปเอง บางคนก็โทรมาถามว่าเป็นอะไร ยังมีหน้ามาชวนไปเที่ยว ไปข้างนอกอีก แต่แฟนผมก็ไม่ได้ไป เข็ด ....
จริงๆแค่อยากบอกคุณว่า รีบเคลียร์แต่แรกเถอะครับ อย่าปล่อยยาวๆแบบผม กลัวจะไม่ถึงเวลานั้นซะก่อนจะได้เคลียร์

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26683
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 22:45
[RE: ถ้า ผู้ญ ที่คบด้วยและติดเพื่อนมาก]
ไม่โอเคครับ ไม่ชอบ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32102
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 23:56
ผมยืนยันคำเดิมว่าชีวิตคนเรามันสั้นครับ เลือกเอาว่าเราจะอยู่อย่างทุกข์หรืออยู่แบบสบายใจ เราเกิดมาแป๊ปเดียวก็ตาย ความสุขอยู่ที่เราเลือกครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: F0rEver ALonE RaTTaTa
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9557
โพสเมื่อ: Sun Oct 24, 2021 00:55
เหมือนเห็น Flashback ตัวเองจริง แต่ของแฟนคุณเพื่อนผู้หญิง ของผม เพื่อนแฟนเป็นผู้ชาย แต่ มีแอบคุยกับคนในเกม rov ถึงขนาดแชท ส่วนตัวมา สารภาพรัก ตอนผมอยู่ด้วยอีก สุดท้าย ผมไม่เอาทะเลาะกันบ่อยมาก ตัดสินใจเลิกๆ ให้จบ แต่จบไม่สวยเท่าไร นางทำผมเกือบตกงาน ทุกวันนี้ผมเกลียดเข้ากระดูกดำเลย
2
0

แข้งดัทช์ลีก
Status: Ulay,Oh
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7168
โพสเมื่อ: Sun Oct 24, 2021 01:38
[RE] ถ้า ผู้ญ ที่คบด้วยและติดเพื่อนมาก
เอาตรงๆก็รอวันจบคับ เจ็บแต่จิง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 4732
โพสเมื่อ: Sun Oct 24, 2021 06:09
อายุห่างกันเกินไป เขายังโตไม่ทันท่านละมั้ง ความสนใจไรก็น่าจะต่างกัน
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2008
ตอบ: 4994
โพสเมื่อ: Sun Oct 24, 2021 07:40
ถ้า ผู้ญ ที่คบด้วยและติดเพื่อนมาก
3some

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel