ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5274
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 16:33
[RE: อยากดูคู่ปืน fullmatch เมื่อคืน หาดูได้ที่ไหนครับ]
คุณซานะ พิมพ์ว่า:
มีแพคเกจทรูไอดีไหมครับ ปกติของทรูไม่ต้องรอลงฟูลแมทมันก็ดูย้อนหลังได้ทุกรายการเลยครับ กดไปช่องที่มันฉาย แล้วกด see all ตรง catch up ครับ เลือกวันและเวลา มันดูได้เลย ไม่ต้องรอเค้าลงคลิป

Spoil

ยังไงนะครับ รบกวนขอ url ได้ไหมครับ หรือว่ามันต้องดูผ่านกล่อง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: TWICE,fromis_9,Weeekly
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2006
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 17:38
[RE: อยากดูคู่ปืน fullmatch เมื่อคืน หาดูได้ที่ไหนครับ]
kamaujung_ พิมพ์ว่า:
มีแพคเกจทรูไอดีไหมครับ ปกติของทรูไม่ต้องรอลงฟูลแมทมันก็ดูย้อนหลังได้ทุกรายการเลยครับ กดไปช่องที่มันฉาย แล้วกด see all ตรง catch up ครับ เลือกวันและเวลา มันดูได้เลย ไม่ต้องรอเค้าลงคลิป

Spoil

ยังไงนะครับ รบกวนขอ url ได้ไหมครับ หรือว่ามันต้องดูผ่านกล่อง  

แอพ trueid ครับ
1
0
프로미스나인 ㅅㅇㅅ

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4554
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 18:42
[RE]อยากดูคู่ปืน fullmatch เมื่อคืน หาดูได้ที่ไหนครับ
pirese พิมพ์ว่า:
ที่เวป arsenal.com ก็มีนะ มีทุกนัดของลีก ดูฟรีด้วยถูกลิขสิทธิ์ด้วย  

ขอบคุณมากครับ แค่สมัคร user ในเว็บก็ดูได้เลย สุดยอดครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2010
ตอบ: 2219
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 18:51
kamaujung_ พิมพ์ว่า:

Spoil

แอพ trueid ครับ  

ดูย้อนหลังผ่านแอพ true id = เข้าช่องที่ต้องการดูย้อนหลัง ในที่นี้คือช่อง true premire football 1 ข้างล่างจะมีคำว่า catch-up กดเข้าไปตรง see all> เลื่อนไปวันเวลาที่ต้องการดู อย่างคู่นี้ก็เลือกไปวันศุกร์ 23 เวลา 01:50 ครับ (เฉพาะ android ถ้าเป็น ios จะต้องไล่ย้อนเองจากปัจจุบัน เลือกวันเวลาไม่ได้ แถมไม่มีรายละเอียดคลิปอีก)

ดูย้อนหลังผ่านกล่อง true id = ระหว่างดูกดปุ่ม live tv บนรีโมท กดที่คำว่า ผังรายการ กดที่โลโก้รูปปฏิทิน เลื่อนไปช่วงวันเวลาที่ต้องการดูย้อนหลัง

ส่วนเว็บยังหาทางดูย้อนหลังแบบแอปหรือกล่องไม่ได้เลยครับ จะมีอัพเป็นคลิปเต็มแมตช์เลือกดูแบบ on demand คล้ายๆ netflix แทน แต่คลิปจะอัพเดดช้า คลิปเต็มแมตช์ล่าสุดตอนนี้เป็นคู่น่อลที่เตะวันจันทร์ https://sport.trueid.net/premier-league (คลิปเต็มแมตช์อยู่ล่างสุด ต่อจากคลิปไฮไลท์)
0
0
รับถ่ายภาพทุกและวิดีโอทุกโอกาส : https://www.facebook.com/TePictures

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel