ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Apr 2021
ตอบ: 2917
โพสเมื่อ: Sun Oct 17, 2021 17:38
[RE: เลี้ยงดารา pay เท่าไรดีครับ]
เดี๋ยวแคปส่ง dm ให้เจ้าตัวนะครับ เผื่อท่านจะได้คำตอบ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7596
โพสเมื่อ: Mon Oct 18, 2021 11:26
[RE: เลี้ยงดารา pay เท่าไรดีครับ]
ManUINMYhearT พิมพ์ว่า:
พอดีเหนดาราไปเที่ยวหลายที่ นั่ง ฮ ส่วนตัว คิดว่าผช PAY ไปจำนวนเท่่าไรครับ อิจฉา ผช  

เพื่อนผมเคยมีแฟนเป็นดารานะ สุดท้ายก็เลิกกันเพราะ

ไม่ไหว ค่าใช้จ่าย

ถามว่า เค้าอยากให้เราเปย์หนักขนาดนั้นเลยเหรอ จริงๆไม่นะ

แต่สังคมเค้ามันใช้เงินเยอะ จริงๆ คบใคร ใครบอกฐานะไม่เกี่ยวอันนี้เถียงเลย

ยิ่งเป็น ผู้ชายด้วยแล้ว ยังไง จะให้ฝ่ายหญิงรวยกว่า มันหาได้น้อยในสังคม

นอกจากเรารวยแล้วฝ่ายหญิงไม่ค่อยมีอันนี้ถือว่า ปกติ แต่จะผ่านด่านพ่อแม่ มั้ย อีกเรื่องนึง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel