ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: i miss her
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2061
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:41
[RE: Dota2 Sportamanship ในเกมส์ทางการมีกันไหม by aui]
Sir.Alex Fergie พิมพ์ว่า:
lolipower พิมพ์ว่า:
N'Square พิมพ์ว่า:
ผมว่า chatwheel การให้ Tip มันเป็นการปั่นประสาทพอสมควรนะ แบบจิตวิทยา แต่ถามว่ามันแย่เท่ากับการพิมพ์ ez game หลังชนะแล้วไหม ผมว่าไม่นะ อย่างน้อยมันไม่ใช่การพิมพ์เป็นคำพูดดูถูกอีกทีม ถามว่าผิดกฏไหม ไม่ผิดหรอก แต่ถามว่านั่นแหละ เรื่องของน้ำใจนักกีฬา มันก็ไม่ควรมั้ย โตๆกันแล้ว  

ตอนพิมพ์มันกลางๆเกมส์เลย มันไม่ได้พิมพ์หลังชนะ ได้ดูไหมนิ  

จังหว่ะนั้นคุณคิด og มันจะ comeback กลับมาได้หรอคับไอคนพิมมันก็รู้อยู่แล้วว่าตานี้มันโอกาสชนะมันสูงมากเลยพิม มันจะมีใครที่ยังไม่สามารถเดาผลแข่งได้แล้วพิมไหม  
Let see who the real evil genius
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2937
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:41
[RE]Dota2 Sportamanship ในเกมส์ทางการมีกันไหม by aui
Lionel_Leiva พิมพ์ว่า:
ยังมีคนด่า chatwheel OG อีกเหรอ 2021 แล้วนะ ยกตัวอย่างทีมที่ไม่กดแชทวีลมา 1 ทีมดิ  

ปีที่แล้วมีแฟนทีมนึงรับไม่ได้กับที่ og ปั่นแชทวีล ทั้งๆที่ทีมตัวเองก็แชทวีลเหมือนกัน งงชิบหาย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: apipoofan
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5718
[RE: Dota2 Sportamanship ในเกมส์ทางการมีกันไหม by aui]
ปีหน้า Valve ก็ทำแชทวิลมาเลย EZ game จบ

เอาให้ถูกกติกาสมใจแฟน OG เขาหน่อย
9
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2625
momozee11 พิมพ์ว่า:
ตรรกะคนในนี้นี่ไม่ไหวจริงๆ EZ GAME ในงานชิงแชมป์โลก ตัดทีมนั้นทีมนี้ แล้วลองมองจากมุมข้างนอก
Chat wheel มันมีมาตั้งแต่ VP แล้วไม่ใช่หรอครับ แล้วมันเป็นระบบเกมให้กด

ส่วน EZ GAME ในงานชิงแชมป์โลก ทำไมมองว่ามันปกติหรอครับ OG สมควรโดนหรือไม่ อันนี้ค่อยว่ากัน แต่ถ้ามันทำได้จริงๆโดยไม่มีผลอะไร

หมายความว่าการแข่ง DOTA2 ชิงแชมป์โลก สามารถพิมพ์ EZ ใส่ใครก็ได้ใช่ปะครับ ผมมองว่าอันนี้เกินไปมากเลยอะ

ใน Twitter AUI นี่ก็ใส่กันยับแล้ว จากที่โดนมอง Toxic อยู่แล้ว กลายเป็นหนักขึ้นไปอีก  

แล้ว chatwheel ที่ผ่านมามันมีน้ำใจนักกีฬายังไง เสียงหมาเห่าก็มีมาแล้ว มันต่างยังไง แล้วนี่มันพิมพ์ระหว่างเกมส์ ถ้าบอกแชทวีลจิตวิทยา อันนี้ก็จิตวิทยาเหมือนกัน
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:42
เกมมัน ez พิม hard เดี๋ยวหาว่ายั่วอีก
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52603
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:42
นาทีนี้ชนะจะว่าไงก็ได้ ปากแจ๋วกว่านี้100เท่าก็ไม่มีใครว่าอะไรได้ แต่แพ้มาโดนคืนอย่าหัวร้อนละกัน
แก้ไขล่าสุดโดย RazeJP เมื่อ Fri Oct 15, 2021 16:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:43
ผมว่า chatwheel การให้ Tip มันเป็นการปั่นประสาทพอสมควรนะ แบบจิตวิทยา แต่ถามว่ามันแย่เท่ากับการพิมพ์ ez game หลังชนะแล้วไหม ผมว่าไม่นะ อย่างน้อยมันไม่ใช่การพิมพ์เป็นคำพูดดูถูกอีกทีม ถามว่าผิดกฏไหม ไม่ผิดหรอก แต่ถามว่านั่นแหละ เรื่องของน้ำใจนักกีฬา มันก็ไม่ควรมั้ย โตๆกันแล้ว  

ตอนพิมพ์มันกลางๆเกมส์เลย มันไม่ได้พิมพ์หลังชนะ ได้ดูไหมนิ  

จังหว่ะนั้นคุณคิด og มันจะ comeback กลับมาได้หรอคับไอคนพิมมันก็รู้อยู่แล้วว่าตานี้มันโอกาสชนะมันสูงมากเลยพิม มันจะมีใครที่ยังไม่สามารถเดาผลแข่งได้แล้วพิมไหม  

ตอนนั้นเงินต่าง 2k โอกาศอย่างมากก็ 60/40 เองมั้ง เกมส์ยังไม่ได้ขาดเลยลองกลับไปดูใหม่
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: คำพูดมากมาย ความหมายเท่าเดิม
ตอบ: 9067
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:43
อยากเห็น Lobby Dota2 Soccersuck แล้วอ่ะ ยินดีสร้างห้องได้นะ
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 07 Mar 2009
ตอบ: 11677
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:44
Apipoo18 พิมพ์ว่า:
ปีหน้า Valve ก็ทำแชทวิลมาเลย EZ game จบ

เอาให้ถูกกติกาสมใจแฟน OG เขาหน่อย  

เออใช่ งี้ถ้ามันเพิ่มเข้ามา เเบบมีนักพากย์พูด EZ GAME EZ GAME! พอดี

เเล้วOGเอาไปใช้ไม่หยุดในเกม กลายเป็นเเมร่งทำถูกต้องเลยดิยังงี้

555555555555555555555555
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 1560
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:44

ค่อนข้างต่างนะ ถ้าไม่ได้พิมหลังโทรนแตก ผมมองว่ามันยัง comeback ได้เสมอ

ถามว่าสมควรพิมมั้ยมันไม่สมควรพิม แต่ลองคิดดูถ้า OG ชนะเกมนี้ได้ TS โดนกระแสตีกลับแน่นอน

แต่พอ TS ชนะ มันก็กลายเป็นรับสภาพไงมัน ez จริง ซึ่งผมเชียร์ og มันก็ตามสภาพอ่ะ ez จริงๆ

EMO ก็พิม ? ตอนที่ยังไม่ได้ gg
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: We are pedo and อินเซว alliances
ตอบ: 12249
พึ่งเห็นของ ตาชาลี 555555555

สงสัยบรรยากาศในตู้ปลา คงมีแต่...
0
0
google harriet robson injuries
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6825
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:45
momozee11 พิมพ์ว่า:
ตรรกะคนในนี้นี่ไม่ไหวจริงๆ EZ GAME ในงานชิงแชมป์โลก ตัดทีมนั้นทีมนี้ แล้วลองมองจากมุมข้างนอก
Chat wheel มันมีมาตั้งแต่ VP แล้วไม่ใช่หรอครับ แล้วมันเป็นระบบเกมให้กด

ส่วน EZ GAME ในงานชิงแชมป์โลก ทำไมมองว่ามันปกติหรอครับ OG สมควรโดนหรือไม่ อันนี้ค่อยว่ากัน แต่ถ้ามันทำได้จริงๆโดยไม่มีผลอะไร

หมายความว่าการแข่ง DOTA2 ชิงแชมป์โลก สามารถพิมพ์ EZ ใส่ใครก็ได้ใช่ปะครับ ผมมองว่าอันนี้เกินไปมากเลยอะ

ใน Twitter AUI นี่ก็ใส่กันยับแล้ว จากที่โดนมอง Toxic อยู่แล้ว กลายเป็นหนักขึ้นไปอีก  

แล้ว chatwheel ที่ผ่านมามันมีน้ำใจนักกีฬายังไง เสียงหมาเห่าก็มีมาแล้ว มันต่างยังไง แล้วนี่มันพิมพ์ระหว่างเกมส์ ถ้าบอกแชทวีลจิตวิทยา อันนี้ก็จิตวิทยาเหมือนกัน  

แยกไม่ออกจริงปะครับ แชทวีลมันคือระบบในเกม Valve เป็นคนทำขึ้นมา อนุญาตให้กดในการแข่ง ส่วนทีมที่กดมาก่อนไม่ใช่ OG นะครับเผื่อตามไม่ทัน ทีมที่กดมาก่อนหน้าคือ VP กดจนโดนอีกทีม Mute

ส่วนยุคนี้ ผมถามหน่อย ทีมไหนไม่กด Chatwheel บ้าง เอาแบบไม่กดทั้งเกมเลยตั้งแต่มี Ti มา ตอบผมทีครับ

แล้วอีกคำถามนึง ใน Ti เคยมีใครพิมพ์ EZ GAME ปะครับ

ตรรกะท่านแปลกๆแล้วถ้ามองว่าการพิมพ์ EZ GAME ในงานแข่งชิงแชมป์โลกว่าปกติ

ถ้าจะอ้างจิตวิทยาจริงๆ ฆ่าได้ทีนึงไม่กด pause แล้วพิมพ์ ? เลยหรอครับ จบเกมทึนึงก็ GGEZ ใส่กัน ปกติดีนะครับ จิตวิทยาใส่กัน
2
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: หัวจะปวด
ตอบ: 16396
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:45
[RE]Dota2 Sportamanship ในเกมส์ทางการมีกันไหม by aui
Ez game ดราม่าจัด สนุก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: Bet on your risk
เข้าร่วม: 13 Aug 2006
ตอบ: 3672
ยังไงก็ไม่ควรทำอะในแง่ sportmanship เค้าทำแย่ต้องแย่ตามหรอ

อย่างที่เม้นบนบอกวันหลังใครชนะก็พิมพ์ ggez ไปเลยไม่ต้องมีมันละ ggwp อีกฝั่งตกรอบก็ยัดไปเลย gl airport ฆ่าได้ก็ pause แล้ว ? ใส่ เราอยากเห็นเกมการแข่งทางการเป็นอย่างงี้จริงๆหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย Heaven_K เมื่อ Fri Oct 15, 2021 16:47, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 16:47
ตัวเองมารยาททรามใส่ทีมอื่นบอก chatwheel ถูกต้องตามกฏ เป็นจิตวิทยา อยากขำให้ฟันร่วง ทั้งๆที่เสียงแต่ละอันโคตรปั่น หมาเห่าเอยไรเอย โคตรจะไม่มีน้ำใจนักกีฬาไม่ต่างกัน ไอ Emo ก็เคย ? ใส่กลางแข่งเหมือนกันตอนนั้นไม่เห็นดิ้น ไอมีน้ำใจนักกีฬามันดีอยู่แล้ว แล่วกรณีนี้ Notail จบเกมส์มันยัง gl further เลย เพราะตัวเองก็ทำใส่ทีมอื่นเหมือนกัน มันเห็นมันจะร้อนอะไร
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel