ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3512
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 12:09
[RE: พูดถึง LGD มีplayerเก่าจาก wing แล้วคนอื่นๆ ไปไหนหมด]
OxygenClub พิมพ์ว่า:
พูดถึง wings ผมจำได้ทัวร์นึง ตอนนั้นหลังจากwingsคว้าแชมป์tiมาหมาดๆเลย
ลุงblinkแกเล่นtimbersaw ตอนนั้นแกแยกไอเทม น่าจะรองเท้ามานาเนี่ย ผมก็จำไม่ค่อยได้
แพทช์ตอนนั้นเวลาแยกไอเทม ไอเทมที่แยกมันจะตกลงพื้น
แล้วลุงblinlkแกลืมเก็บenergy boosterไปด้วย ปล่อยกองทิ้งไว้ในป่า
ทีนี้พอจะรวมไอเทมเป็นbloodstone แกก็งงว่าenergy boosterหายไปในวะ
ถึงขั้นต้องปิงเรียกเพื่อนทั้งทีมมาหาไอเทมช่วยเลย ทั้งถางป่า ตัดต้นไม้ ปักวอร์ด หาแล้วหาอีกก็หาไม่เจอ
ตอนนั้นงมหาอยู่ราวๆ5นาทีได้มั้ง แต่สุดท้ายก็หาเจอนะ คงแอบมีเขิลๆกับเพื่อนอยู่บ้าง
ตอนนั้นผมคิดในใจ ไอ่ทีมนี้เหรอวะที่มันได้แชมป์ti6 5555  

น่าจะวางbloodstoneกดsoulringนะแล้วหาbloodstoneไม่เจอ จำได้ว่าถึงกับต้องพอสหาอะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4412
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 12:15
[RE: พูดถึง LGD มีplayerเก่าจาก wing แล้วคนอื่นๆ ไปไหนหมด]
ช่วงมีดราม่าเรื่องเงินที่โดนสังกัดหักไปเยอะมากกับACE China เหมือน Y, faith_bian โดดมาอยู่กับEHOMEได้ก่อนมั้งครับเลยรอดยาวๆ ส่วนที่เหลือก็เล่นอยู่ในทีมเล็กๆ น่าสงสารนะทีมพังเพราะเงินกับเจ้าของทีมเลย (ยังจำภาพที่ชูถ้วยTiได้อยู่เลยแต่ละคนแต่งตัวแบบไม่มีราศีแชมป์เลย555555555)
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1025
โพสเมื่อ: Fri Oct 15, 2021 12:15
Shephard พิมพ์ว่า:
Shadow ช่วงนึงมีข่าวมาสแตนอินให้secretหรือใครนี่ล่ะคุ้นๆ  

มาแทนพี่ M ตอน Chongqing Major ไม่เอาเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel